Kifo cha George Michael na Bob Hickman Psychic Medium


Huruma zangu zaidi kwa wote wanaoomboleza wakati wa kupenda George Michael mpendwa. Kukusanya pande zote kama nashiriki ufahamu wangu wa akili juu ya kupita kwake. Wote wasaliombe kwa nafsi yake juu ya safari hiyo mpya.
Katika Kumbukumbu ya George Michael 1963-2016.
Pata Vitabu vya Psychic Bob: http://www.robert-hickman.com/
Nunua Machapisho Machapisho Machafu: http://rarewiccaspells.com/
Kuwa hapa Desemba 31 kwa utabiri wa Psychic ya Psychic Bob!
kusoma kwa maandishi, oranamu, mazungumzo ya bure, maandishi ya mtandaoni, tarot kusoma, tafsiri ya ndoto, upendo na romance, kusoma kadi, astrology, mtaalam, uponyaji

19 Maoni

    -
  1. Nilipenda tu 2songs George Michael lakini mimi huhisi iv alifanya uhusiano Mimi hapa laugh yake mimi kuona moshi wakati mimi kutafakari kitu si kufikiri juu yake ndiyo yeye tutch yangu ngazi ya kiroho sasa mimi ni kuagiza muziki wake wote kama yeye si wanataka b forgotton

  2. Bob, napenda video hii. Inanipa amani kama hiyo. Yeye anafanyaje sasa? Ninahisi kuwa nimekuwa na ziara kadhaa. Sasa kuna hadithi ambazo anaweza kuwa na UKIMWI. Hakika siamini. Nadhani hiyo ni vyombo vya habari hasi zaidi. Mvulana maskini. Napenda wangemwacha peke yake. Je, mawazo yako ni nini? Asante!!

  3. george alikuwa mkuu wa mioyo .. alikuwa na mizigo ya karma isiyofumbuzi .. baba yake mama alijitolea kuteka na mama yake ndugu alikuwa mhoga hakuwa na kuja na kuagiza kufurahia siku ya george alizaliwa .. hakuwa wazi kabisa jinsi ya kujamiiana kwa mama yake mpaka yeye alikufa ... mizigo hii ... na mengi zaidi ambayo hatutajua kamwe ilikuwa mzigo juu ya nafsi yake ... alipiga njia kwa ajili ya ngono ... mimi tu hawawezi kuamini muda gani kuchukua watu kuwa na huruma na si kutambua na thier jinsia ... kuua mioyo yetu ..

  4. Nilipata kutembelea miaka mingi usiku huko New Orleans .. Nilikuwa kwenye bar na nikamwomba kucheza moja ya nyimbo zake na hakika katika dakika ya 15 wimbo ambao nilikuwa nimesikiliza tangu kifo chake "kila kitu anachotaka "favorite yangu kwa njia ilianza kucheza. Anawasiliana nami katika wimbo .. Asante George!

  5. Asante kwa kugawana !! Kwa kweli nadhani GM ilikuwa nafsi maalum na intuitive pia. Natumaini yuko pamoja na mama na mpenzi wake sasa na mwanga na amani katika moyo na akili yake. ❤️❤️❤️

  6. Nimependa george Michael kwa miaka mingi, natumaini kuwa ana Enselmo na mummy wake watu wengi wanapendezwa sana na anatuacha haraka sana Nahisi kama nimepoteza sehemu yangu kama sisi tulikua pamoja Nina matumaini ni furaha yake sasa yeye ni hatimaye huru na kwa amani niliipenda video yako na ufafanuzi Bariki wewe na Asante XXxx

  7. Asante sana kwa maneno yako mazuri Bob, mimi nina shabiki mkubwa kwa kipindi cha zaidi ya miaka 30, nimemkutana mara mbili ... bila shaka mimi nina huzuni, licha ya kuamini sana ulimwengu wa roho ... Maneno yako ni faraja . Nina hakika kwamba alikuwa tayari kuwasiliana na Mama yake na Anselmo wake mpendwa ... Nina hakika ameguswa sana na nishati ya upendo safi ambayo dunia nzima imekuwa kumtuma kwa mwezi na zaidi, na kwamba alichukua wakati wa kufurahia! Ni mengi sana!

    Mtu kwenye kikundi cha facebook alichapisha video kwenye jumapili ya 25th, yuko katika Highgate na mashabiki wengine wengi, binamu wa George alichukua mbwa wa George nje, ili wafuasi wanaweza kumwondoa (Mungu amrudishie), na kwenye video tunaona wazi abiria mzuri karibu na mbwa mzuri. Hilo lilinifanya nilia .... Ndio, alikuwa karibu, akionyesha kwamba yuko hai mahali fulani ... Kuna picha nyingine zilizochukuliwa nyumbani kwake ambako alipitia, akionyesha ukungu isiyoelezwa mbele ya maua, mwingine mzuri na uso wake ndani ya mvuke, akiangalia maua na hutazama ... nilikuwa na ndoto juu yake, tulipokuwa kwenye gari na nilikuwa na kusikitishwa sana, muziki wake ulikuja kwenye redio na alikuwa na tabasamu hii yauuuuuuge, akiniambia ni sawa. Uzoefu wangu na dunia ya roho ni zaidi katika ndoto zangu hivyo kwa kweli nadhani hii ilikuwa ujumbe 🙂

    Asante tena, sasa ninahitaji kutazama video zako zote

  8. Nakubwa mtu huyu ... Yeye alimfanya mwanamke huyu furaha zaidi wakati nilikuwa nikienda kwenye uzimu wa PUBERTY .... Alinifanya tabasamu wakati nilitaka kutambaa kwenye shimo ... Siamini kwamba alikuwa tayari kwenda ... Siamini kwamba hata ... swali moja ... Alikuwa wapenzi gani wapi? Hakuna mtu anayepaswa kufa peke yake .... Kuhusu kitu kilichojitokeza .. Siamini kwamba ... Mama yangu na baba hawakufa peke yake .... Haipaswi kuwa na ... Ikiwa aliamua kukaa bado anapaswa kuwa hapa kuimba ... THAT ilikuwa upendo wake ...

  9. Hi kuna Bob Furaha ya Mwaka Mpya rafiki yangu mpenzi sana kusikia hii kusikitisha kuona jinsi wote 80 icon waimbaji wanakufa Nilikuwa kijana pia katika 80's ambayo ilikuwa bora muziki genere milele lol Nilimpenda George mwenyewe lakini kama wewe kujua moyo wangu una Prince umeposikia chochote kutoka kwake?

  10. Msikilize mtu huyu wa pepo. Kumbuka kile Mungu alichosema juu ya waandishi wa habari, na wasemaji wa bahati, katika Biblia .. Mambo ya Walawi 19: 31 NIV. "Usigeupe kwa waandishi wa habari au kutafuta roho, kwa kuwa utakuwa unajisi nao." pia wazee wa kanisa la kanisa ambao hutokea kuwa watakatifu wote, wanasema mambo tofauti sana kuliko mtu huyu wa pepo. baba za kanisa ikiwa unasoma juu ya "Nyumba za TOLL" kuelezea kile kinachotokea kwa roho ... ..

  11. Hi Bob,
    Hiyo inafanya jumla tangu nilivyojaribu nje ya uzoefu wa mwili, nilijihisi ninainua kisha niliogopa na nikarudi. George Michael ananipiga kama kiroho sana na kama kifo chake kilikuwa kisichojulikana Ninaweza kuelewa kabisa kwamba yeye alijitokeza mwili wake na kupata amani sana kiasi kwamba aliamua kurudi. Nimekuwa na ishara kwamba yeye bado ni karibu na hivyo nakushukuru kwa kufafanua hiyo kwangu. Ninajisikia vizuri zaidi sasa kujua kwamba yeye ni amani. Bob yako ya ajabu!

  12. Hi Bob,
    Hiyo inafanya jumla tangu nilivyojaribu nje ya uzoefu wa mwili, nilijihisi ninainua kisha niliogopa na nikarudi. George Michael ananipiga kama kiroho sana na kama kifo chake kilikuwa kisichojulikana Ninaweza kuelewa kabisa kwamba yeye alijitokeza mwili wake na kupata amani sana kiasi kwamba aliamua kurudi. Nimekuwa na ishara kwamba yeye bado ni karibu na hivyo nakushukuru kwa kufafanua hiyo kwangu. Ninajisikia vizuri zaidi sasa kujua kwamba yeye ni amani. Bob yako ya ajabu!

Acha Maoni