LadyJuliaStars

Kuhusu LadyJuliaStars

Psychic LadyJuliaStars ana uzoefu wa miaka 15-20 kwa kutumia uwezo wa psychic kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic LadyJuliaStars hivi karibuni imewasaidia washiriki wa 0 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha kile wengine wamesema juu ya usahihi na usikivu wa LadyJuliaStars kama saikolojia ya mkondoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

Kujua vizuizi kabla hawajafika vitasaidia kukupa mwongozo na faraja kwa njia ya safari. Jiunge nami kwa kusoma kwa "KUJUA" kile kilicho mbele yako. Wakati nilipokuwa mtoto mdogo nilijua kuwa nilikuwa tofauti na wengi. Nina nguvu sana tangu kuwaonea huruma wengine na kuhisi maumivu yao. Nilitaka kujua kwanini shida na furaha za watu wengine ziliniathiri sana; kwa hivyo nilianza kutaka baada ya kufiwa na rafiki yangu mpendwa wakati nilikuwa na umri wa miaka 17. Nilianza kusoma na kuchukua habari zote ningeweza kuhusu maisha na mengine zaidi. Nilianza kugundua kuwa ningeweza "kuhisi" picha ambazo nilikuwa nikiona na karibu harufu ya vielelezo ambavyo nilikuwa nikitazama. Niliogopa mwanzoni lakini nilianza kuelewa machafuko. Nilipata tarot na niliweza kufungua ulimwengu mzima zaidi ya kitu chochote ambacho nilikuwa nimewahi kujua. Nimetumia “Kadi” kama mwongozo kupitia maisha yangu. Nimegundua kuwa walinipa mwelekeo na tangu faraja kujua ni vizuizi gani ambavyo vingevuka njia yangu. Miaka miwili iliyopita nilianza shule, kitu kingine nilijua "Kadi" zangu zimepata vumbi. Nilijishughulisha sana na maisha na watoto wangu wa 2, mume, baba mgonjwa sana, shule, kazi na nyumba yetu; Nilisahau juu ya roho yangu na nishati inayohitaji kulishwa. Machi ya 2011 baba yangu hatimaye alishikwa na ugonjwa wake na akapita. Nilikuwa nimepotea, nimechanganyikiwa na hasira; mpaka nilipowapata. "Kadi" zangu, nilianguka chini nikitetemeka, nikitaka vibaya kuongea na baba yangu na kumkumbatia tena. Nilichora gurudumu la kadi ya kwanza ya Bahati; Niliishika mkononi mwangu na kuiangalia tu. Nilikuwa nimeiona mara nyingi lakini sikuwahi kuchukua uzuri wa hiyo. Nilihisi baba yangu alikuwa amenitumia "Kadi" zangu wakati niliwahitaji sana. Alikuwa rafiki yangu mkubwa na ndiye pekee katika ulimwengu huu ambaye alinijua wote. Nilijua kuwa ilikuwa hatua ya kugeuza kwangu. "Kadi" na baba yangu walikuwa wakiniambia ni wakati wa kufanya kitu na uwezo wangu wa huruma. Sasa nimekuja kusaidia mtu yeyote anayetafuta mwongozo na faraja.

moja Maoni

    -

Acha Maoni