LadyMoon777

Kuhusu LadyMoon777

Psychic LadyMoon777 ina uzoefu wa miaka 20-25 kutumia uzoefu wa akili kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic LadyMoon777 hivi karibuni imewasaidia washiriki wa 0 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha kile wengine wamesema juu ya usahihi na usikivu wa LadyMoon777 kama saikolojia ya mkondoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

Jambo kila mtu!

Wakati nilipokuwa mtoto nilikuwa na rafiki wa kufikiria. Sasa huyu rafiki hakuwa rafiki yako wa kawaida wa kufikiria (ikiwa kuna kiwango cha hiyo 🙂), hakuna rafiki huyu alikuwa kivuli ambacho nilikuwa nimeona nje ya dirisha langu. Kinachomfanya rafiki huyu kuwa wa kipekee ilikuwa kivuli kilionekana tu wakati nilikuwa na hasira na kilifuatana na sauti ya kengele za fedha. Sauti za kengele za fedha zilinifariji kila wakati na hali zote zilikuwa bora.

Wakati mimi ilikua kubwa na inaweza kujitokeza nje kwa nje bila kuambatana, kengele ziliniongoza kwa kuni. Huko, mara nyingi, nilipata kumwona mlezi wangu. Alikuwa pumzi ikichukua! Nywele za kuchekesha na macho ya bluu ya angani na mwili wake mweupe mweupe kila wakati ulikuwa umefunikwa kwenye gauni nyepesi la bluu lenye mwanga wa taa na vidokezo vya fedha. Alipoongea yalisikika kama kengele za fedha nilizokuwa nikisikia kwa miaka mingi. Kufikiria tu kwake bado kunaleta amani na upendo wa dhati ambao sijawahi kuhisi mahali pengine popote.

Nilipozeeka (ambayo kwa njia yeye hajawahi kufanya) alinijia kwa ndoto na ilikuwa kama vile tulikuwa tukaelea kwenye ulimwengu pamoja. Mara zote nilimtaja kwa upendo kama Diana na baadaye nilijifunza kwamba kulikuwa na mungu wa kike aliye na jina hilo. Ilikuwa ndio hiyo hiyo? Sijui lakini yeye atakuwa mungu wa kike moyoni mwangu na roho. Hii mrembo ikinifundisha sana juu yangu mwenyewe na hisia za kushangaza ambazo nilikuwa nazo. Mimi ni huruma na kama mtoto hisia zilikuwa juu ya whelming. Napenda kutembea na mtu na mara moja kuanza kulia. Nilimgeukia mtu huyo na kuwaambia jinsi nilivyokuwa na huruma kwa maumivu yao. Kama mtoto sikuelewa mipaka. Hasira ilikuwa na bado ndio hisia mbaya kabisa katika maoni yangu ya ukweli. Ni hisia isiyo na msaada na sikuweza kusindika nishati mbichi, kwa hivyo ningemtukana mtu yeyote karibu nami. Diana alisaidia kwa hilo na kuelezea kuwa hisia hizi ni za kawaida na kila mtu anazo, zingine ni nyeti zaidi. Aliendelea kuelezea kuwa kila mtu anaweza kuhisi wengine karibu nao, kama kila mtu anaweza kuimba, wengine ni bora basi wengine.

Kusonga mbele kwa wakati… Nilianza kujifunza tarot mwisho wa miaka yangu ya ujana. Huo kiu yangu ya maarifa ilionekana kutomeshwa kamwe. Hiyo ilisababisha Numerology, rangi, nadharia tiba ya nadharia na maeneo mengine mengi. Sikuweza kusoma habari za kutosha na jambo la kushangaza ni kwamba lilikuwa na akili zote na nilichukua kama ardhi iliyokauka.

Nimekuwa nikisoma sasa kwa miaka ya 20 + na ninapenda njia ya tarot inaweza kusaidia wengine kurudi kwenye roho. Sote tuna masomo ya kujifunza na kila moja ni maalum sana. Nyakati ngumu ni sehemu ya kujifunza pamoja na nyakati za furaha.

Watu katika maisha yako ni maonyesho ya wewe mwenyewe. Kila mtu ni vito nzuri na sura nyingi, sura hizi zinaonyesha nyuma kwetu ili tujifunze zaidi juu yetu. Kwa hivyo unapokuwa unakabiliwa na watu au hali katika maisha yako ambayo husababisha maumivu, kuumiza au hupendi tu, angalia ndani yako mwenyewe na ufanye mabadiliko ili kufanikisha kile unachopenda. Ikiwa njia inaonekana utata, nje ya mtazamo au haifanyi akili, tarot inaweza kukusaidia na hiyo.

Mimi niko hapa kusaidia na sio kuhukumu wengine. Ni njia yao sio yangu.

Tumia Pendulum, tarot iliyotiwa alama, Tarot ya Mwezi, Kadi za Oracle za siri, Hekima za kadi za Avalon Oracle, Psychic Tarot, Ryder-Waite, Tarot Wachawi na Numerology. Ikiwa ungependa dawati fulani tafadhali nijulishe ikiwa hakuna upendeleo staha itachaguliwa na aina ya swali na / au hali

moja Maoni

    -

Acha Maoni