LadyToastChee

Kuhusu LadyToastChee

Psychic LadyToastChee ana uzoefu wa miaka 5-10 kwa kutumia uwezo wa psychic kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic LadyToastChee hivi karibuni imewasaidia washiriki wa 129 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha kile wengine wamesema juu ya usahihi na usikivu wa LadyToast kama saikolojia mkondoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

hello kuna jina langu ni ladytoastchee, niko hapa kukusaidia kupata majibu ya maswali yako ya kila siku, kukufanya upate njia sahihi kuelekea furaha, kukusaidia kukabiliana na hali ngumu, kukusaidia uone upo na wapi utaenda kuwa, msaada wewe kupata amani na maelewano, kukusaidia kujua ni nini kinachokuzuia na kukusaidia kuishinda. mimi hufanya hivi kwa kufanya kwanza uhusiano na wewe, hatua ya kwanza ni kukutana na viongozi wako mwenyewe wa kiroho na kupata habari kutoka kwao, hatua ya pili ni kuwasiliana na mpendwa wako aliyekufa na marafiki ambao wamepita, nimekuja kugundua kuwa wanafanya kweli uwe na habari juu ya maisha yako. hatua ya tatu ni kuongea na mwongozo wangu mwenyewe wa kiroho, ananipa habari yoyote ambayo sikuipata au iliyoachwa nje. baada ya kufanya hatua zote tatu naongea na wewe juu ya yale niliyogundua. na kisha mimi hurejelea kadi za tarot kujua ikiwa malaika au mungu ana ujumbe kwako. ikiwa watafanya basi ninatoa kadi na nakupa maana zao na kisha nakupa ufahamu wangu wa asili juu ya kile ninachopata kutoka kwao.

Sheria za Bure za Maongezi

1. tafadhali usiingie kwenye gumzo langu na fanya maoni mabaya au matusi
2. tafadhali usiingie chumbani kwangu na uulize demo, sina udhibiti wakati wamepewa, wakati najua ninayo moja nitakujulisha
3.p tafadhali usiniulize nisome bure
4. tafadhali usiniulize nivute kadi
5.p tafadhali usiingie chumbani kwangu na niambie kwamba yako karibu kujiua, ikiwa ndio kesi hapa nambari inayofaa ya kupiga simu, hoteli za kitaifa za kujiua 1. 1-800-784-2433 2. 1-800-273-8255 3. 1-800-448-3000
6. tafadhali usiombe habari yangu ya kibinafsi

ikiwa shida yako na siwezi kuitatua kwako basi nambari kadhaa ambazo zinaweza kuja katika matumizi mazuri

hoteli kuu za kitaifa za mgogoro

hoteli ya kitaifa ya vurugu za nyumbani
1 800--799 7233-

hoteli ya kitaifa ya ubakaji
1 800--656 4673-

wahasiriwa wa kitaifa wa uhalifu wa kihalifu
1 800--394 2255-

hoteli ya kitaifa ya unyanyasaji wa watoto
1 800--422 4453-

hoteli za kitaifa za kukosa watoto
1-800 235-3535

Simu ya kitaifa ya watoto waliokimbia
1 800--786 2929-

hoteli ya kitaifa ya ulevi / unywaji pombe
1 800--784 6776-

hoteli ya wazee ya dhuluma
1 800--252 8966-

hoteli ya misaada ya kitaifa
1 800--342 2437-

zaidi ya hiyo sitamani kungoja kukutana nawe na kuongea na wewe. ikiwa utanihitaji tafadhali jisikie huru kuwasiliana nami nitakuwa tayari zaidi na furaha kukusaidia.

2012LadyToastChee ©

40 Maoni

    -
  1. Mwanamke huyu mchanga ni ya kuvutia sana na yenye akili. Yeye ni mtu wa kweli na hautachanganyikiwa ikiwa unasoma kibinafsi naye. Atakushangaza. Asante sana :) ”… iliyoandikwa na milona

  2. Yeye ni msomaji mzuri sana yeye hutoa maoni mazuri kwa kila swali unauliza unaniamini na nadhani anachukua muda na anafikiria na ni kweli juu ya kile anasema anasema nampongeza yeye ni mzuri sana… ..subiri subiri tukutane na mkuu wangu haiba na uone ni nini maisha yanihusu kwasababu hakuna nzuri LADYTOASTCHEE !!! the wayyyyyy ”… iliyoandikwa na shawna_08

  3. Ladytoastchee ni mtu wa kushangaza, naweza kusema yeye ni wa kushangaza tu. Usomaji wake uliniangusha.Nilikuwa nikisikika chini na yeye aliniangaza tu. ilinipa kujiamini pia. Kutafuta usomaji zaidi wa siku zijazo. Mungu akubariki kila wakati Ladytoastchee. Jaribu yake hautashonwa. 5 ******** ”… iliyoandikwa na Lucy117

  4. Lazima niseme nilifurahishwa sana na jinsi anavyoingia haraka katika hali yangu na akanipa moja kwa moja kwa majibu ya uhakika. Natarajia kuona ikiwa yote yataibuka kwa njia ambayo ameniambia wangefanya. Asante tena na ningependekeza usome pamoja naye. ”… Imeandikwa na geoff007

  5. NITAKUA NINI KUHUSU LADYT ??? Yeye ndiye bora kwa ajili yangu katika hali yangu ya pili .. MASWALI KUHUSU ZAIDI KUJIBUWA NA STRES ZAIDI KUHUSU BORA YANGU BAADA YA KUFUNGUA HER !! NITAENDELEA KABLA KWA AJILI YA KUPATA KUPATA MASWALI YANGU YALIYOJIBUWA PEKEE !!! TUKUTANE KWA NASI SANA… KAREN ”… iliyoandikwa na kresh43181

  6. HAKI ZAIDI KWA AJILI YA majibu ambayo umenipa katika PRADATE LADYT !!!! NAPENDA JINSI UWEZA kunipa majibu mazuri kwa majibu yangu yote na JINSI YA KUFANYA BORA ZAIDI KUTOKA TOO !! PESA PESA NA UWE NA NICE mpya YA MWAKA NA NITAKUFA KUKUENDELEA KUFUNGUA KESI YANGU…. YAKO BORA !! KAREN ”… iliyoandikwa na KAREN

  7. OMG INAANZA NINI? Yeye ni mtu wa pili na zawadi ya FANTASTIC KUTOKA KWA MUNGU KWA HAKI !! NINAJUA NINI NITAKUWEZA KUFANYA HAPA KWA HILI KWA TATIZO HILI LA KUFANIKIWA KWANGU? ANAJIBUA MASWALI YANGU YOTE KWA KUTEMBELEA NA KUFANYA NDANI YA ILE TUKIWAFUNGUA KWA KUPUNGUZA NA KUNAFANYA KUHUSU BORA ZAIDI KUHUSU SITU YANGU ILE KWA SASA !! PENDA UOTE !! KAREN ”… iliyoandikwa na KAREN

  8. Asante Toast. Ulinifanya nijisikie bora zaidi na uliweka wazi mambo kadhaa ambayo yamekuwa yakiendelea katika maisha yangu. Uliingia kwenye hali yangu haraka sana na sasa najua kuwa vitu vizuri huja kwa wale wanangojea. Nitakuweka kama ulivyokuwa wa yale tuliyoongea. Na mwisho asante kwa kuweka akili yangu raha. "... iliyoandikwa na gatorsd531

  9. Lady Toastchee amekuwa mwaminifu nami kabisa juu ya kile kinachoendelea katika maisha yangu. Maono yake karibu yalileta machozi macho yangu. Alikuwa anaendelea na kila kitu alisema. Na alileta vitu ambavyo nimeshikilia ndani yangu kwa muda mrefu. Sasa najua kuwa ninahitaji kutafakari juu ya siku zangu za zamani, za sasa na za baadaye. Asante Toast kwa sio tu kunifanya nihisi bora lakini pia kwa kusafisha mambo kadhaa kwa ajili yangu. ”… Imeandikwa na gatorsd531

  10. kusisimua sana kusoma mjomba wangu aliyepita hivi karibuni kupita; aliweza kunipa ujumbe kadhaa kutoka kwake andamp; babu yangu, kuwa makini wow walikuja kunionya Mungu Akubariki !! "... kilichoandikwa na Queenbee22

  11. Nadhani LadyToast ni mtu anayejali sana, Hii ​​ilikuwa 2nd yangu kuungana naye .. na yeye ni mpenzi tu. Anaunganisha haraka na anakupa maelezo mara moja. Asante Ladytoast. Ninampendekeza sana .. ”… iliyoandikwa na Lucy117

Acha Maoni