Lazarusarbordell

Kuhusu Lazarbbell

Psychic Lazarbordell ana miaka ya uzoefu wa 20-25 kwa kutumia uwezo wa kisaikolojia kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic Lazarusarbordell hivi karibuni amewasaidia washiriki wa 51 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha yale ambayo wengine wamesema juu ya usahihi na usikivu wa Lazararbordell kama psychic ya mtandaoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

Mbinu ambazo nimezoea na napendelea:
Tarot: Mimi kawaida hutumia dawati la zamani la Rider-Waite ambalo nimerithi kutoka kwa baba yangu, lakini pia hivi karibuni nimekuwa nikifanya kazi na Steampunk Tarot, na kama vile vile. Dawati yoyote linapatikana kwa ombi.
Pendulum: Kawaida pendulum hutumiwa kwa maswali ya ndiyo / hapana, lakini pia mimi hutumia mgodi kwa maswali juu ya wakati, tarehe, na nambari, kwa kutumia muundo wa mtindo wa "20 Maswali" kupunguza majibu.
Kazi ya Nishati: Ninachofanya ni uponyaji asili kwa mwili, akili, na roho kwa kutumia uwanja wa nishati inayoingiliana na somo na aura yao. Mimi pia ninasoma Reiki, ingawa sijachukulia kama bwana wake.
Tafakari: Wakati mimi mwenyewe hutumia Za-Zen ya msingi kwa mazoezi yangu ya kila siku, mimi pia ni mjuzi katika mitindo ya kutafakari iliyoongozwa.
Makubaliano: Kwa kweli, "kujua wazi", talanta yangu safi kabisa ni kwamba kila aina ya habari huja kwangu. Ninajiuliza swali mwenyewe na hugundua kuwa kawaida ninajua jibu, bila kujali swali. Mara nyingi, si lazima niulize, ninajua tu.

Salamu na baraka! Naitwa Lazaro Arbordell. Mimi ni mtu mzima wa anga na maigizo ya roho - wakati nilikuwa na miaka mitano, marafiki wangu "wa kufikiria" wangenambia ni wapi vinyago vyao vilizikwa nyuma ya nyumba baada ya moto ambao uliharibu nyumba yao kwenye kura hiyo huko 1931. Kweli ya kutosha, ningechimba, na kungekuwa na kile Zoe na Chuck walinituma kupata. . .Hivyo basi, nimetumia wakati mwingi kuheshimu ujuzi wangu na viunganisho vyangu kwa upande mwingine wa Maisha. (Ninaamini hakuna mtu anayekufa, tunapata anwani mpya!) Nimetumia kadi za Tarot kwa karibu miaka ishirini, na majibu ninayopata ni karibu asilimia 95 nzuri, kweli na sahihi. Kama mhudumu wa kipagani, aliyewekwa rasmi kupitia Kanisa la Maisha la Universal, mimi huleta uvumbuzi wa miongo mingi na uzoefu tofauti kama mshauri na mshauri, na karibu hakuna chochote kinachonishtua. Mimi mwenyewe hufuata Njia ya Kati, na ninazungumza na kila mtu kwa masharti yoyote ambayo yanahitajika kwangu ili kuwasaidia. Ikiwa umepotea msituni, tutapata njia ya kurudi, ikiwa ni kwa kuuliza maelekezo, au kutafuta Polestar na usukani moja kwa moja hadi asubuhi. Wacha nikusaidie. Ubarikiwe.

Sheria za nyumba kwa Ongea ya Bure:
1: Tunapenda kucheka! Kwa sababu mimi au wengine tunatengeneza utani, Tafadhali usisikie kana kwamba wewe au hali yako haijachukuliwa kwa uzito.
2: Mtu yeyote anaweza kutuma swali lolote analipenda, lakini ikiwa jibu linahitaji zaidi ya ndio au hapana au ikiwa una swali zaidi ya moja, tafadhali nenda kwenye mazungumzo ya kibinafsi na mimi.
3: Tafadhali kuwa mwangalifu wa lugha na yaliyomo kwenye mazungumzo yako. Inaweza kuwa ngumu kutikisa au kumkosea, lakini siwezi kusema hivyo kwa mtu mwingine yeyote kwa lazima. Lugha machafu, udhalilishaji wa wengine, Kuuma na kubishana haitakubaliwa na itakupata buti. Kama ishara kwenye mgahawa wangu unayopenda inavyosema, "Kuwa Mzuri au Ondoka"

Sheria za gumzo la kibinafsi:
Kimoja tu. Sivumilii unyanyasaji vizuri. Nyingine zaidi ya hiyo, mimi niko hapa kusaidia, na kwa miaka mingi, nimeisikia yote na sihukumu.

Maoni yameingia! Hivi ndivyo watu ambao nimesaidia wamesema juu yangu:

Usomaji mzuri! tvelletri, sawa

Huyu mtu ni wa kushangaza !! Aligonga kweli ndani ya mtu wa kupendeza kwangu na mimi mwenyewe. Nilifurahi sana. Natarajia bosi wangu akisema hatuendesha huruma. hahah mgonjwa kurudi ili kukupa tarehe ya kushukuru sana tena, msaada mkubwa. bahati ya sauti312, orenge

Usomaji mzuri! Tulips90, Montreal

Mbaya baridi na ya kuchekesha. Anajua anachofanya! slinkyminky3, BRisbane

Mpende, na uwe na ujasiri katika yale aliyotabiri. steffleblanc, Utah

23 Maoni

    -
  1. Msomaji mzuri, mshauri mkubwa, kampuni kubwa, ningeweza kuzungumza naye kwa masaa mengi. Ilipendekezwa sana, kwa uaminifu na fadhili, na ya kirafiki, na ya kuchekesha, kamili! "... iliyoandikwa na tvelletri

  2. Huyu mtu ni wa kushangaza !! Aligonga kweli ndani ya mtu wa kupendeza kwangu na mimi mwenyewe. Nilifurahi sana. Natarajia bosi wangu akisema hatuendesha huruma. haah mgonjwa kurudi ili kukupa tarehe ya kushukuru sana tena, msaada mkubwa. "… Imeandikwa na bahaticharms312

  3. Laz ni STAR 🙂 🙂 🙂 🙂 🙂 mtu huyu ni kipawa sana, mwenye fadhili, mwenye huruma na kwa ujumla anatisha !!!! 🙂 🙂 🙂 🙂 🙂 🙂 🙂 Nampenda bits na yeye ni mmoja wa marafiki wangu bora hapa kwenye oranum. asante sana kwa hiyo uvivu love 🙂 🙂 of ya upendo mwingi na mwangaza kwako mpendwa. xoxoxoxo ”… iliyoandikwa na neenzbeanz

  4. Nishati ya kuongeza nguvu, na shauku nyingi, shauku na ucheshi. Asante kwa hekima yako na ufahamu ilikuwa sahihi na mtu wako anafurahiya. Baraka nyingi. Msomaji mzuri. "… Kilichoandikwa na gypsyrose33

  5. Ajabu, lazzie ni ya kushangaza kila wakati! Upendo mwingi na mwanga kwako, rafiki yangu mpenzi! 🙂 🙂 🙂 🙂 Natumai itatoa majibu kwa njia uliyosema na siwezi kungojea kuangalia tena! MUCHANI PENDA XOXOXO ”… Imeandikwa na neenzbeanz

  6. HABARI wewe mpendwa sana, mpendwa zaidi 🙂 🙂 🙂 🙂 Laz ni rafiki, mwanafalsafa na mwongozo! Uwazi na ushauri mzuri kama huo ... raha halisi ya kusema na! Natamani ningeweza kuzungumza nawe kwa masaa mengi, wavivu! Unapaswa kuhamia australia na mke wako mzuri! 🙂 🙂 🙂 🙂 🙂 🙂 🙂 basi tunaweza kuwa majirani, hahaha !!!!!!! Nakupenda sana wewe na mke wako mpendwa, rafiki yangu kipya, rafiki wa ajabu na mengi zaidi kwa hatua ya ziada 🙂 🙂 🙂 🙂 Ni furaha yangu na fursa kujua wewe mpendwa! xoxoxoxo ”… iliyoandikwa na neenzbeanz

  7. Imejaa mwanga, na Upendo ni Laz, unasoma ukweli na ukweli umeshikamana papo hapo, amani kama hiyo akaninunua. Ninahisi kama nimepata rafiki mpya, ambaye anajali kwa dhati juu ya kile kinachoendelea na wewe. Intuition yake ni papo hapo haikosa alama. Alichukua hali yangu na pendulum yake ya uaminifu. Chukua Laz kwa usomaji wa kibinafsi hautahurumia. Uunganisho ulikuwa bora, nitarudi kwa sasisho, na hakika nitarudi kwenye gumzo la bure kupata rafiki yangu. Katika wasifu wake ana mstari huko ambao unasema, ikiwa umepotea msituni, tutapata njia ya kurudi, ilinisurukia nami na kwa kweli alinifafanulia bado niko kwenye njia sahihi ya mimi kutoka kwenye msitu, ahsante sana. "… Imeandikwa na rainbownz

Acha Maoni