leannejb

Kuhusu leannejb

Psychic leannejb ana uzoefu wa miaka 15-20 kwa kutumia uwezo wa psychic kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic leannejb hivi karibuni imesaidia washiriki wa 90 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha kile wengine wamesema juu ya usahihi na usikivu wa leannejb kama saikolojia ya mkondoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

Halo na karibu. Je! Unahitaji Uwazi na Uelewa wa hali yako?
Je! Unahitaji msaada na mwongozo.? Je! Unahitaji majibu ya maswali yako?
Halafu tafadhali nipelekeni kwa Kibinafsi ili maswali yenu yajibiwe.

Ninapatikana siku nyingi na jioni kadhaa. Ikiwa unahitaji majibu na haipatikani unaweza kuwa na kusoma kwa barua pepe kila wakati.

Nachukua usomaji wangu na wateja kwa umakini na ninajaribu kukupa habari nyingi, uwazi na kufungwa unahitaji wakati wa faragha. Ninapenda kile ninafanya na nimevutiwa na kazi ya Kiroho nikitumia Tarot kwa miaka mingi.

Ninatumia kizushi cha Mythical Tarot, na mimi hupokea ujumbe kutoka kwa viongozi wangu kupita kwako.
Mimi ni wa kati wa Psychic na uzoefu wa miaka zaidi ya 15. Nafanya kazi na usomaji wa Roho kutoa mwongozo kuongoza, kufafanua na kwa wewe kuelewa hali yako na njia za kusonga mbele na kupata amani.

.Nafunguka kwa Roho kupitia Intuition, hisia, mawazo, na kufanya kazi na kadi za Tarot kama moja ya vifaa vyangu kupeleka ujumbe niliopewa kupitisha kwa wateja wangu. Nimefanya kazi kwenye sherehe na masoko na ninafanya kazi katika chumba changu mwenyewe Healing kutoa simu au usomaji wa kibinafsi, Reiki Healings na Massage..Nafanya kazi kwenye diners za Psychic mara moja kwa mwezi.

Nimemaliza kozi nyingi ikiwa ni pamoja na Tarot, Numerology, Palmistry, Tafakari, Kati, Channel, Moyo wa nyuma Reiki 2 na Massage ya Mkuu wa India wa Ayurvedic. Katika maisha yangu yote nimekuwa wa kawaida sana na nimehisi Roho pamoja nami. Ninahisi ninaungana na wateja wangu kupitia uzoefu kama huo katika maisha yote.

Ninahisi sote tuko hapa kujifunza masomo yetu wenyewe kwa ukuaji wa kiroho na tunafanya hivyo kupitia uzoefu, familia, marafiki, kazi na mtazamo wetu kwa masomo yetu. Zamani yetu inatufundisha ukuaji na jinsi ya kufanya mabadiliko katika maisha yetu kama vile uzoefu tulivyo nao. Je! Haujasoma kutoka kwa masomo yako au unayarudia. Kuwa na usomaji kunaweza kusaidia kwa uwazi unaweza kuhitaji kufanya mabadiliko au kuwa na uelewa wa kwanini maeneo fulani maishani mwako ni sawa na tena.

Ikiwa unavutiwa na mimi tafadhali nipeleke kwa faragha au barua pepe.Natazamia kusikia kutoka kwako.

Je! Una suala katika maisha yako ungependa ufafanuzi juu ya?
Unahisi unahitaji kusonga mbele lakini hauoni jinsi?
Je! Una shida maishani mwako na unahitaji msaada wa kuyatatua?
Je! Hauwezi kuendelea kutoka zamani zako?
Je! Unatafuta upendo?
Ninaweza kukusaidia na maswali haya na zaidi.

. Namaste (mungu aliye ndani yangu anawasalimia waungu ndani yako)

25 Maoni

    -
  1. Wow…. alikuwa mrembo… yuko tayari na yuko kwenye uhakika. Yeye mbali na kuhukumu, na anaangazia yale ambayo yanaweza kuonekana kuwa giza la nyakati. Yeye ni fabulous na kweli huleta katika chanya nishati! MUNGU! ”… Iliyoandikwa na Stephanie

  2. Haiwezekani! Nilikuwa na swali moja, lakini nilipata majibu zaidi! Siwezi kuamini angeweza kuona vitu karibu yangu kwa urahisi sana! Ilikuwa nzuri! Asante! Ningependekeza hata kwa wale ambao hawajui cha kuuliza lakini wana hamu ya kusikia juu yako mwenyewe! Tutarudi kwa hakika !!! ”… iliyoandikwa na kosmosss

  3. Natamani ningekuwa na pesa zaidi lakini nita .. tu lonley .she alikuwa mtamu sana na mkarimu .i ningependa afanye asisomee tena.na hakika nitamshauri tena. I FEEL LOTS BETter! ”… Iliyoandikwa na kuni ya furaha

  4. Ushauri wako ulinisaidia sana asante kwa wakati wako na nguvu umenisaidia sana na maswala yangu nilihitaji kutatua 🙂 tumaini la kufanya hivi tena kwa muda! ”… Imeandikwa na PrettyHOTanSPICY

  5. Mwanamke mtamu kama huyo. Ilikuwa ni kama kuzungumza na rafiki wa zamani. Alijua vizuri kile kinachoendelea na akatoa ushauri wa muhimu kuhusu mwelekeo upi wa kuchukua na ninapoandika hii, ninahisi bora zaidi. Nilitamani ningekuwa na wakati zaidi wa kutembelea na yeye. Nitarudi kuzungumza tena hivi karibuni. Asante sana. "... iliyoandikwa na bridgetmcd1961

  6. Wow, asante sana. Ninapendekeza kila mtu apate kusoma kutoka kwako !! Nimepuuzwa kabisa na jinsi ulivyokuwa sawa na kila kitu kuhusu uhusiano wangu! Hakika nitachukua ushauri wako! "... iliyoandikwa na setianson

  7. she isyyyyyyyyyyyyyy sahihi mwanamke mzuri na mzuri ..he atajibu maswali yako yote niamini kama una shida yoyote tu usubiri na umpigie simu nilikuwa na usomaji wangu tu na nitampigia simu tena katika miezi michache asante nakupenda … .Gagan kaur ”… Imeandikwa na gagankaur

Acha Maoni