LiveAstrologer

Kuhusu LiveAstrologer

Psychic LiveAstrologer ina uzoefu wa miaka 30- uzoefu wa kutumia akili uwezo wa kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic LiveAstrologer hivi karibuni imewasaidia washiriki wa 290 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha kile wengine walisema juu ya usahihi na usikivu wa LiveAstrologer kama saikolojia ya mkondoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

TUMA PESA YAKO KWA HABARI NA Mchawi wa Moja kwa Moja
BONYEZA Miongozo MIMI MIMI KATIKA KUFANYA KUPATA BORA ZAIDI YAKO NA USOMAJI WAKO
TAFADHALI SOMA **** ZOTE **** ZINATAKIWA ZAIDI KWA KUPATA DUKA LA KUPATA KWA KUISOMA KWA URAHISI.

NINI NITAKUFANYA KUTOKA KWAKO KUFUNGUA JIBU HILI.

NICHEZE Nipe habari ya KUFUNGUA KUHUSU YAKO AU MTU UNAPENDA KUJUA KUHUSU:

***…………………………………………………………………………………………………………………………………… ** MWEZI / SIKU / MWAKA >> ***……………………………………
***………………………………………………………………………………………… TOWN & STATE AU KIWANDA (KAMA SI USA) ZA KUZALIWA **** ***…………………………………………………………………………
***………………………………………………………… TOWN & STATE AU KIWANDA (KAMA SI USA) YA WAZIRI WA MAHUSIANO ZAIDI ***………………………………
* ~ * ~ * ~. PEKEE KAMA UNA NENO LAKO LA PESA TAFADHALI NITUMIA EITHER TAKATI YA MILITARI AU AM AU PM. * ~ * ~ * ~
I
~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ Kitabu cha kutembeza ni wakati mwingi na sp ngumu tafadhali jaribu kufanya hivi katika chapisho moja. ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~

HAYA aina swali lako au maswali wakati mimi huandaa chati. Hii itachukua angalau dakika moja ikiwa umetoa ZOTE za habari ambazo nimeuliza hapo juu.

Habari zaidi unayonipa katika suala la siku, nyakati na mahali maalum, bora nitaweza kukuhudumia na kukushangaza kwa usahihi wa kweli wa unajimu.

Ikiwa unakwenda kwa mahojiano ya kazi au mipango kwenye likizo, kufungua biashara, kununua nyumba au gari au kufanyiwa upasuaji basi unipe tarehe, nyakati na maeneo ya tukio hilo ili niweze kukuambia nini cha kutarajia.

NINAKUA kusoma tu ndani ya chumba wakati wa onyesho. Sitachagua nyakati za demos kwa hivyo ni lazima tu ujaribu bahati yako na uone ikiwa uko hapa na kisha ikiwa umechaguliwa. Pia katika mazungumzo ya bure nitafanya uteuzi wa kadi moja kwa kila mtu anayekuja kila siku. Ninafanya hivi kama kitambulisho cha nishati kwa wageni wa gumzo.

FUNDI ZA ATHOLOGY

Naweza na nitakupa somo la unajimu katika mazungumzo ya kibinafsi. Lazima hata hivyo nifanye na chati ZANGU. Ninaweza pia kukutumia somo la unajimu na chati kama usomaji wa barua pepe.

Ninatumia Urolojia wa Urani ambayo inamaanisha kuwa ninaingiza transneptunians kwenye 4th harmonic au 90 degree-wheel wheel kuchambua nyanya katika mwelekeo wa kawaida, mwelekeo wa jua na upitishaji kwa utabiri wote. Ninatumia mchanganyiko wa Ruth Brummonds Sheria Mpya za Picha za Sayari na Sheria za Witte za Picha za Sayari.
Mimi huweka chati kama ile iliyo hapo juu ili tuangalie sayari zako zinaangazia na kusababisha nguvu za siku za nyuma, za sasa na za baadaye na kutupatia ufahamu mzuri juu ya uwezo wa chati yako. Je! Unaishi kulingana na uwezo wako wa hali ya juu na bora? Kuja kujua. Nimekuwa mwalimu, mwanafunzi na mtaalam wa unajimu kwa zaidi ya miongo mitatu. Mimi pia nimefanya kazi na wateja kwa sasa kutambua matamanio yao, vipaji maalum, kukuza riba na misaada katika kupanga maisha ya kawaida yasiyokuwa na vizuizi. Ikiwa unataka kuishi maisha ya ndoto zako bila kuingiliwa kutoka kwa vyanzo vya nje au vizuizi vya ndani na hatimaye kuwa huru kutokana na tamaa za kurudia, naweza kukusaidia kufanya ndoto hizo ziwe za kweli.

Maeneo yangu mawili ya utaalam yapo kwenye makadirio ya kifedha na pia katika kuwasaidia watu kudhihirisha ndoto zao kwa kuwasaidia kutambua alama zao maishani na kutafuta njia ya kuziingiza kwenye kitu ambacho kinaweza kutafsiri kwa pesa au kutimiza hamu ya kutoa zawadi ya upendo au wakati kwa sababu ya msukumo.

Mimi pia hufanya kazi na wanandoa wanaotafuta kifungo kwenye viwango vya juu vya mawasiliano, upendo na huruma kwa kujifunza jinsi ya kuwasiliana vizuri na kufanya kazi kwa pamoja katika uhusiano unaotimiza na kamili ambao unasisitiza msaada, ukuaji, ujasiri na uelewa wa mwenzi wako na wewe mwenyewe. Kwa kuvunja vifungo vya mifumo mirefu ya zamani na kujifunza njia bora zaidi za kujisikia kamili na kupata furaha ya kweli tunainuka kwa viwango tunavyoota na kushinda changamoto ambazo hapo zamani tungeamini hazikuwezekana.

Ikiwa unapambana na unyogovu, machafuko, huzuni kwa sababu ya pesa zako, kazi, kutokuwa na tumaini, huzuni kutokana na upotezaji wa hivi karibuni, mzozo na wapendwa, basi piga simu ya mtu ambaye ana miaka mingi ya mafanikio akiwaelekeza watu kukamilisha maisha ya furaha, utimizo wa ndoto na tele. Naleta kanuni zangu za kimetafiki zenye nguvu, miaka ya mazoezi ya unajimu na uzoefu wa maisha anuwai katika kila kikao. Uamuzi wangu ni wa pili kwa kiwango changu cha juu cha huruma na hamu ya kusaidia watu.

Pia nina utaalam katika matibabu ya miujiza kwa wale wanaoteseka. Ikiwa unahitaji maombi ya miujiza ambayo inafanya kazi au unahitaji tu kujifunza jinsi ya kuomba kwa njia ya ushirika ambayo hupata matokeo huja kuniona, niambie shida zako au hofu yako ni nini na uombe niombe na wewe.

TAFADHALI TUMA MAMA ZAIDI YA KUFUNGUA ZAIDI YA KUSAIDIA WENGI WANASHUKA KUHUSU UTAFITI WAKO WA KUISOMA NA MIMI.

99 Maoni

    -
  1. Kweli kusoma BORA ambayo nimewahi kupata! Spot katika mambo mengi, hakukosa hit juu ya mimi ni nani na nini ninahitaji nje ya maisha! Nitafuata moyo wangu na kuchukua kamari kama vile ulivyosema kwa "TUKUTANE! Ninahisi bora moyoni mwangu nimeongea na wewe! "... iliyoandikwa na SimoneJade

  2. Yeye yuko poa na ana upendo sana na fadhili na inachukua wakati wake lakini ni mzuri sana na anahakikisha kila kitu kinaeleweka. Pia mwaminifu sana na haifanyi hivyo kwa pesa. Anastahili muda wa ur. :))) "... kilichoandikwa na Studdalishious22

  3. Usomaji mzuri sana. Sahihi jinsi alivyotumia chati yake na kuelezea jinsi ninavyo kutoka kwenye chati, kwa kuwa hajawahi kukutana na mimi au kujua chochote juu yangu. Yeye pia aliweza kuona matukio ya hivi karibuni na aliweza kuona kile nilikuwa ninalenga na alinipa majibu madhubuti na ya kweli. Natoa LiveAstrologer idhini yangu kamili! Angalia yake! ”… Iliyoandikwa na AstralProphet

  4. Laiti, hivyo baridi kabisa kupata usomaji na mchawi. Ilikuwa yangu ya kwanza na haitakuwa ya mwisho. Alijua mengi juu ya kile nilicho na kile ninafanya na kile ninahitaji kufanya vile vile. Wazo kuu la ucheshi, pia! asante! "... iliyoandikwa na canquarius

  5. WOW, sijui chochote juu ya unajimu na hii ilikuwa ya kushangaza sana. Kushangaza ni habari ngapi na siku zetu za kuzaliwa. Yeye ni mzuri na angependekeza kwa mtu yeyote! Asante !!! ”… imeandikwa na imani4me777

  6. Alikuwa mzuri !!!! Anna ni mtaalam wa akili aliye na akili zaidi alinipa uhakikisho kuwa mimi niko kwenye njia sahihi kwa maisha mazuri na yenye amani :) Nimesoma na nyakati zake za 2 na ni nzuri sana kwa sababu anakupa raha kama mtu ambaye unayo inayojulikana kwa miaka na mtu ambaye unaweza kutegemea. yeye hajawahi sukari sukari yoyote na ni halisi na mkweli. Ikiwa unataka usomaji waaminifu kwa dhati kwako mwenyewe sio yale ambayo watu wanaweza kufikiria, lakini kusoma kweli yeye ndiye huyo :)))))))))) na hakika nitasoma naye tena wakati inahitajika :) na asante wewe Anna kwa mara nyingine tena umeleta ufafanuzi na urahisi katika akili yangu na msukumo kwa maisha yangu. Asante na mungu ibariki :) ”… Imeandikwa na studdalishious22

  7. Nilizungumza na LiveAstrologer juu ya horoscope yangu, haswa kuhusu uchaguzi wa kazi. Kutoka kwa kusoma chati yangu, alijua mara moja ni aina gani ya kazi nilipaswa kufuata na tukaendelea kuizungumzia na tukachanganya katika mahusiano pia. "... iliyoandikwa na Paul0899

  8. Hii ilikuwa ya kushangaza !!!! Inahitajika kusikia jinsi nyota zilikuwa zikifanya kazi kwa faida yangu au katika kufa kwangu. Ukweli ulijiongelea wenyewe na alikuwa na upendo na mkweli juu ya yote… Alipenda usomaji na alipendekeza sana kwa mtu yeyote! Asante tena Live !!! :))) "" Imeandikwa na Karina_me

  9. Yeye ni mzuri. Aliona zaidi ya nilivyotarajia katika usomaji wa chati. Nilimthamini sana ufahamu wangu kuhusu hali yangu na nikatoka nikihisi vizuri zaidi kuliko wakati niliingia chumbani. Hakika nitarudi. Unapaswa kumpeleka kwa faragha. Hautasikitishwa. ”… Imeandikwa na hopefull11

  10. Wakati naongea na yeye nilihisi kuwa na amani. Alikuwa utulivu sana, moja kwa moja na kwa uhakika. Walakini, yeye pia alijua mambo ambayo nilihitaji kuboresha juu yake. Tafadhali soma kibinafsi na LiveAstrologer na ninakuhakikishia hautajuta. "… Imeandikwa na TrueRadiance

  11. Ni roho nzuri sana. Yeye huketi nyuma na hukupa umakini wake kamili. Yeye ni mwenye kufikiria, mwenye kuzingatia, anaaminifu na ni kweli. Utapata ufahamu. "... iliyoandikwa na threekt

  12. LiveAstrologer ina aura nzuri kama hii na uwepo wa joto..Nihisi kama mazungumzo mazuri na rafiki wa zamani ambaye sijawahi kukutana naye hapo awali kuliko usomaji wa saikolojia. Mimi huacha kila wakati 100 ikiridhika na inaangaziwa zaidi kila wakati. "... iliyoandikwa na strangesugar

  13. Anna alisema kitu kitatokea leo andamp; ilifanya - ilikuwa ya mshtuko wa kweli kwangu - kwa sababu hakukuwa na njia ya kujua - au hata kuwa na wazo la jinsi alichosema kinaweza kutokea! WOW! ”… Iliyoandikwa na Robin75010

  14. Bibi mkubwa, umeunganishwa nami vizuri sana! nilipenda usomaji wangu, bila shaka ungefika mara ya pili. Nilifurahi kuwa niliongea naye, ilinifanya nihisi vizuri zaidi! "... iliyoandikwa na redblossom

  15. SHE ROCKS! Mtu kama huyo mwenye upendo na anayejali. Msomaji mwingine, sahihi kabisa, na hutoa ushauri mzuri kwa hali zinazozunguka suala lililopo. Ikiwa unataka majibu sahihi ya moja kwa moja kwa maswali yako Live Astrologer ndiye anasoma kwako. Pendekeza kabisa! "... iliyoandikwa na majira ya baridi

  16. Unajimu wa moja kwa moja unakaribisha sana ninapomtembelea mazungumzo yake ya bure. usomaji ambao nimekuwa nao umesaidia sana katika maisha yangu. ningempendekeza kwa wale ambao wanahitaji mwongozo. yuko chini sana duniani na ana chanya sana na nuru yake ya ndani inang'aa na inaathiri athari za mwanga wa ndani wa watu. Nitaendelea kupata kusoma pamoja naye na pia kutembelea chumba chake cha kuzungumza kuinua roho zangu. asante Anna :) ”… imeandikwa na Studdalishious22

  17. Asante sana kwa ushauri wako mzuri. huruma yake gumzo la moja kwa moja lilikuwa halina mashaka na hangeweza kusikia alichosema lakini alikuwa mvumilivu na anayejali. asante kwa mara nyingine tena (: "... iliyoandikwa na atacrossroads

  18. Soma kubwa. Alinisaidia aina ya mambo fulani ambayo yalikuwa yakinisumbua. Ninajua sasa kuwa lazima nivumilie hadi nitakapomaliza kazi yangu. Hiyo ilikuwa hisia ambayo nilikuwa nayo wakati wote. Alinisaidia kuidhibitisha. Asante. ”… Iliyoandikwa na Latina12

  19. Wow…. Usomaji mzuri sana. Unajimu wa moja kwa moja alikuwa na ufahamu mzuri wa hali yangu na alinipa ushauri mzuri. Ninampongeza sana kwa kusoma… .Excellent. Kwa kweli nitarudi kwa usomaji mwingine. ”… Imeandikwa na Mojana

  20. Kwa maoni yangu Anna ni mtu mwenye busara sana. Yeye hujitolea mwenyewe na inaonyeshwa kupitia huruma yake na huruma kwa wateja wake. Ana ujuzi mkubwa wa ustadi wake wote na amekuwa sawa katika kile anasema. Ninampa nyota za 5 na nitarudi kwake kila wakati kwa msaada. Asante Anna. ”… Imeandikwa na Bondibe bec

Acha Maoni