LiveInLight

Kuhusu LiveInLight

Psychic LiveInLight ina uzoefu wa miaka 5-10 ya kutumia uwezo wa psychic kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic LiveInLight hivi karibuni imesaidia wanachama wa 2 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha kile wengine walisema juu ya usahihi na usikivu wa LiveInLight kama saikolojia ya mkondoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

Karibu miaka ya 10 iliyopita niligundua nilikuwa na angavu sana.Niliendelea kuwa na ndoto ambazo zingeendelea kutimia.Ilikuwa zikinishtua sana na kutisha.Najaribu kuwasaidia marafiki wangu kwa shida zao na mimi kawaida ni sawa na utabiri wangu.I. angalia tu mambo kabla ya wakati.Nimekuwa na uwezo wa kuona mambo kabla hayajatokea. Wakati mwingine hukasirisha marafiki wangu kwa sababu wanahisi kama ninawaambia "nimekuambia hivyo" hata kabla haijatokea. Wote wanajua kuwa niliona kitatokea, lakini wanaendelea kutumaini siku moja nitakuwa nimekosea. Nimeweza pia kuona auras. Mimi hupata migraines pia na hiyo inaficha maono yangu ya aura kidogo, lakini ninaweza kusema tofauti kati ya aina hizi mbili. Ni ngumu kuelezea, lakini aura iliyosababishwa na migraine ni 'imekufa' na halisi ni 'hai'Tangu siku hiyo, nilianza kusikia na kuona au kuhisi au nilipaswa kusema hisia za aina nyingi za vyombo zisizo za asili. Ninaweza kuona watu wakiwa nyeusi na nyeupe, naona kivuli, naweza kuhisi uwepo wa mtu kana kwamba kuna mtu anayenitazama, naweza kuvuta harufu za ajabu zinazoambatana na kuona moshi hata ikiwa hakuna chochote kinachochomwa au kupikwa. Mimi pia uzoefu dhihirisho ghostly katika bulb nyepesi. Pia naweza kusikia sauti ambazo watu wengine hawasikii.

Uzoea mwingine wa kwangu ulikuwa wa kushangaza sana hata hata niliogopa kwa sababu ilitokea nilipokuwa nimelala. Katikati ya usingizi, macho yangu yakafunguliwa ghafla na nilijua nilikuwa macho, najua msimamo wangu wa kulala, nilikuwa najua kile nilikuwa nimevaa wakati huo, nilikuwa najua hata wakati. Nilijaribu kuinuka kutoka kitandani nikagundua kuwa nilikuwa nahisi nyepesi hivi kwamba ilikuwa rahisi sana kwangu kukaa. Nilihisi tu au kuona kuwa hata nilikuwa tayari nimekaa, mwili wangu ulikuwa bado umelala chini. Niliogopa na nikarudi kwenye mwili wangu mara moja. Baada ya masaa kadhaa, niliamka tena, na nilikuwa nyuma kwa hali ya kawaida.

moja Maoni

    -

Acha Maoni