UpendoDelphi

About LoveDelphi

Psychic LoveDelphi has 5-10 years of experience using psychic abilities to help others and to find answers to their personal questions. Psychic LoveDelphi has recently helped 0 members with psychic readings and intuitive revelations at Oranum. The testimonials below reveal what others have said about LoveDelphi’s accuracy and sensitivity as an online psychic.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

So here I find myself, writing my psychic profile for you people out there to learn more about me, and my psychic journey… My name is Delphi, also known to some as Psychic Stream.. I’m a Piscean, with Capricorn rising and have a Gemini moon. To those of you who are not familiar with astrology, this is more detail into my astrological make up…

I’m also a astrologer and tarot reader and have been a practicing Witch/Wiccan for the past 8 yrs, working solitary and within a coven. I’m also an esoteric healer and avid student of mythology and anything to do with the metaphysics. Last but not least, I am currently a third year psychology studen

Maandalizi ya kisaikolojia

Pia nina uwezo wa umakini, ambao nilifahamu katika umri mdogo sana. Umakini ni uwezo wa kujua kwa asili jinsi mtu anahisi, haijalishi ni kiasi gani cha mbele cha mtu huweka.

Wakati nilikuwa mchanga, uwezo wangu ulihisi kana kwamba ni laana badala ya zawadi. Niliweza kuchukua hisia za watu wengine na mawazo ambayo sio kitu mtu mchanga, angeweza kushughulikia kwa urahisi… Unapokuwa mtoto / kijana au mtu mzima, kujaribu kushughulikia hisia zako mwenyewe na hisia ni ngumu ya kutosha , wacha kila mtu mwingine…

I am now in my late 30s and have had control of my gift for approximately ten years. I have been working on the psychic phone lines for the past 7 yrs, helping people from all walks of life.

Uzoefu wa kisaikolojia

Nimekuwa na uwezo wangu wa akili tangu nitakumbuka, yote ilianza nilipokuwa mtoto mdogo, nilikuwa na ndoto wakati wote na juu ya kuamka ningemwambia mama yangu yote juu yao, sikujua kidogo hadi nilipokuwa mtoto miaka michache zaidi ambayo ndoto hizi zote nilikuwa nikimwambia mama yangu kuhusu zilikuwa zikitokea kwa watu ambao nilikuwa naota juu ya marafiki wa familia na jamaa, hadi siku moja nilikuwa na ndoto juu ya bibi yangu wa marehemu ambaye alikufa 13 yrs kabla sijazaliwa ataonyesha mwenyewe katika ndoto zangu na anifahamishe nilipokuwa hatarini usiku mmoja nilipokuwa 11 alinionya juu ya lori nyeupe. Sijawahi kumjua mtu yeyote na lori nyeupe na kwa siku chache zilizofuata nilikuwa mwangalifu sana kuelekea na kutoka shuleni na kuwa mfano wa kila kitu nyeupe zilizokuwa zilipita barabarani nikidhani kuwa nilikuwa kwenye hatari ya kugongwa na gari…

Wiki moja baadaye nilikuwa nikicheza mpira barabarani na marafiki wachache wakati waliamua kwenda nyumbani kwa chakula cha jioni ilikuwa jua tu jua ... marafiki wangu waliishi upande mmoja wa barabara na niliishi mitaa chache barabarani…

Nilianza kutembea nyumbani nikipiga kelele njiani niliposikia gari ikifika karibu na kona, niligeuza gari ndogo ndogo ikishuka nyuma yangu… Katika gari kulikuwa na mtu akiwa na miaka 40 ya mapema ya 30, aliita mimi kwenda kwa gari kuwa katika ulimwengu wangu mwenyewe bila kufikiria onyo langu nilianza kutembea kuelekea gari, wakati mtu huyo alizindua jaribio la kunivuta kwenye gari…

Kwa ghafla nikumbuka akili juu ya tahadhari nyekundu, nikampiga makofi na kukimbia haraka haraka kama ningeweza kurudi nyumbani…

Then my dreams stopped they stopped until I was in my mid twenties by this time I was ready to except my ability..

moja Maoni

    -

Acha Maoni