MadeaMichelle

Kuhusu MadeaMichelle

Psychic MadeaMichelle ana miaka ya uzoefu wa 15-20 kwa kutumia uwezo wa kisaikolojia kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic MadeaMichelle hivi karibuni amewasaidia washiriki wa 5 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha kile wengine wamesema juu ya usahihi na usikivu wa MadeaMichelle kama saikolojia mkondoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

Napendelea kuanza kusoma kwako kwa kunipa jina la kwanza tu, au swali rahisi. Mimi basi nitaona kwenye picha zilizo kwenye jicho langu la tatu, na kuelezea kile unachopitia.

Kama Clairvoyant. Ninaona picha ambazo zinaelezea kile unapitia.

Kama Kiraira, nasikia mwongozo kutoka kwa Malaika wako na Miongozo ya Roho. Lolote watakalosema nitarudia kwako haraka. Ninaomba msamaha ikiwa nitakusumbua! Nahitaji kupata habari hii kwako kwa maneno, kabla sijasahau yoyote. Mara nyingi sitaelewa ujumbe huu, lakini, utasikia.

Kama Empath yenye nguvu ambayo hunipa uwezo wa kuhisi hisia za wengine. Wakati mwingine, mwili wangu utaiga yako. Ikiwa umekuwa ukilia, machozi yanaweza kuanza kuteleza usoni mwangu.
Ikiwa umekuwa ukitetemeka, mkono wangu unaweza kuanza kutikisika.

Sichukui Zawadi zangu. Ninaomba, kuimba, kutafakari, na kusoma kila siku. Mimi ni mkweli kwa kile ninachofanya na kujitolea sana kwa Sanaa yangu ya Saikolojia.

Sijichukulie kama mjinga, lakini Mjumbe. Ninapokuwa kwenye usomaji, ninasikiliza Nafsi yako, Miongozo yako na Malaika, Nafsi za wale wanaokuzunguka (wanaoishi na kupita) Malaika wa Arch na Mabwana waliopanda.
Watu mara nyingi hufikiria kwamba tunapaswa kuwa safi kiroho, na kamili kupata upendo na mwongozo wa Malaika Wakuu na Mabwana waliopanda.
Hii sio kweli, kila mmoja wetu anapendwa kabisa na Roho Mkuu na Mabwana wote waliopanda.

Kabla ya usomaji wako kuanza, nitaona Miongozo yako ikiingiliana mikono na yangu. Hiyo ndivyo ninavyojua mimi niko karibu kuitwa kwa kusoma.
Sihitaji zana yoyote kufanya usomaji. Nina Kadi za Arch Angel maalum, na Kadi za Uponyaji za Crystal ambazo ninaweza kuvuta wakati wa kusoma kwako. Ninaamini kuwa kuona ujumbe wa upendo kutoka kwa Kimungu, ni uponyaji kwa kila mtu,
na ninataka uone vitu vizuri ambavyo naona.
Mimi pia huwa na Dawati la Tarot pamoja nami wakati wote. Ikiwa wewe ni mtu ambaye ameambiwa "ni ngumu kuunganika" tunaweza kutumia Tarot kuunganika.

Mimi ni wa kati mwenye nguvu. Ikiwa unataka kuungana na mtu fulani, siwezi kuhakikisha itatokea. Sina udhibiti wa nani anayeweza kujitokeza na lini. Tafadhali usishangae ikiwa una mgeni, ingawa. Na jisikie huru kuniuliza.
Usomaji wangu unaweza kuwa wa kina sana na kibinafsi. Sio kawaida kwa watu kulia katika usomaji wangu. Unaposikia ujumbe wa upendo kutoka kwa Mungu, inaweza kuwa ya kushangaza, na kugusa moyo kwa njia ambayo siwezi kuelezea.

Bibi yangu ni mmoja wa Guides yangu, na anajitokeza katika usomaji, mara nyingi kutoa ushauri kwa upendo kwa wanawake. Ikiwa atatokea, ingekuwa bora ushike kofia yako, kwa sababu yeye hutoka moja kwa moja kutoka kwenye kiuno.

Mama yangu pia hujitokeza wakati mwingine kwenye usomaji ili kushiriki nguvu zake na hekima wakati unapokuwa na wakati mgumu. Ninaamini wote wamechagua kunisaidia katika usomaji wangu kwa sababu wote walikuwa na vipawa, na waliniunga mkono kikamilifu katika maono yangu.

Kabla ya kusoma kwako:

1) Nitahitaji kutoka kwako ni jina lako la kwanza na swali kwa usomaji wako. Ni hayo tu. Tafadhali fikiria juu ya swali lako kabla ya kusoma kwako, nimeona watu wengi wakitoka wamekatishwa tamaa na kusoma kwa sababu hawakuuliza ni nini wanataka kujua.

2) Tafadhali Weka miguu yako ardhini, hii inasaidia sana na unganisho.

3) Tafadhali shwari. Sipendekezi kupata kusoma na mimi katikati ya shida ikiwa ni kusoma kwetu kwanza. (Isipokuwa nimekusomea hapo awali). Mara ya kwanza tukiunganisha, nitaunganisha kwa nguvu yako, na utakavyokuwa mtuliza, wazi zaidi, kwa kina na kwa nguvu kusoma kwako kutakuwa.

Sitakujibu maswali katika mazungumzo ya bure. Inachukua nguvu nyingi kwangu kufanya kile ninachofanya, na ninahifadhi nishati yangu kwa gumzo la kibinafsi.

Tafadhali jisikie huru kukaa nje na kuongea. Ninapenda kuwa na kampuni nzuri na nafurahiya kujadili chochote kuhusu Malaika, Uponyaji wa umbali, jinsi ya kukuza uwezo wako wa kisaikolojia (mimi pia hufundisha maendeleo ya saikolojia) au juu ya kitu chochote kingine kisichoonekana.

Sitatumia jina lako la kwanza au habari ya kibinafsi katika gumzo la bure. Usiri na Maadili ni muhimu sana kwangu.

4 Maoni

    -
  1. Wow OMG mama huyu alinipiga. Yeye hit mambo mara moja. Wote nilimuuliza ni nini viongozi wangu walisema na akaitupa huko nje. Ninataja majina kadhaa na yeye akawagonga kichwani na mahusiano niliyo nao. Yeye ni mzuri sana. Tafadhali usisite kujaribu. Atapunguza soksi zako mbali. Yeye ni kweli na mwaminifu. Ukimpitisha atakua ni mtu wako aliyepotea NINAKUSAIDIA ”... iliyoandikwa na smilinka

Acha Maoni