MaoriByNaycha

Kuhusu MaoriByNaycha

Psychic MaoriByNaycha ana uzoefu wa miaka 5 kwa kutumia uwezo wa kiakili kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic MaoriByNaycha hivi karibuni imewasaidia washiriki wa 2 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha kile wengine wamesema juu ya usahihi na usikivu wa MaoriByNaycha kama saikolojia mkondoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

Halo watu wapendwa 🙂

Jina langu ni Tracey Lee Maxwell. Nilizaliwa New Zealand ya urithi wa asili wa Maori na kukulia Australia (haswa Sydney) ambapo nimepata nafasi nzuri ya kukutana na watu wakuu, wenye kufurahisha na wenye ujuzi.

Nina miunganiko ya kiroho yenye nguvu sana (bado sijafahamu vizuri) ambayo nimeweza kuiunganisha kwa sehemu ya 'mababu na jamaa-kubwa' kupitia damu yangu, haswa kwenye upande wangu wa kitamaduni / wa Maori. Zawadi ambayo niliwahi kuogopa miaka ya ujana yangu iligeuka kuwa baraka na zawadi yenye faida mara tu nilipoangalia ndani kwa macho isiyoogopa !! Familia yangu mingi hai leo; kuishi Australia na New Zealand pia kunaleta uwezo huu, ingawa wakati huu wote wa maisha - bado tunajifunza jinsi ya kuuboresha !!! LoL

Mbali na hayo, nimetumia miaka ya 5 iliyopita kusoma na kufanya kazi kama muigizaji, mfano, mwimbaji, mtengenezaji wa filamu, mwandishi, mtayarishaji, mtangazaji / mhudumu, mhariri, mkurugenzi… * gasp * na kadhalika !!! Ninapenda tasnia ya habari na burudani kama ambavyo nimewahi kuwa mwigizaji wa maumbile ya asili, muuzaji wa hadithi na huruma, na sasa ninajifunza kujumuisha zawadi zangu za kisaikolojia na fahari yangu ya kisanii kutoa usomaji wa burudani, wa kibinafsi na muhimu zaidi wa FUN na uzoefu wa uponyaji.

Ninatoa usomaji mkubwa wa kadi ya tarot / oracle na ninaendelea kukuza na kujifunza kupanua ufundi wangu. Nilijifunza kusafisha nguvu zangu mwenyewe, kutoa hesabu ya kadi ya ufundishaji / usomaji wa uchawi, kutathmini usomaji na kuziba muhuri, na tafakari za kazi nyepesi peke yangu, kupitia 'mwongozo' wangu na tafakari za kibinafsi / njia. Kwa kadiri uzoefu unavyoenda; Hivi sasa nimefanya usomaji wangu mwenyewe na kupanuliwa kwa duru za kijamii na uponyaji / usomaji wa mbali.

Kama wote wasomaji wa angavu / wa kiisimu na msanii !!! Mimi ni mtu anayeelewa sana, anaye chini na mwenye nguvu, anapenda kusaidia watu ambapo ninaweza kuimarisha na kurekebisha misuli ya angavu.

Ikiwa ungeniuliza "siri" yangu - ningesema itakuwa "kicheko" 🙂 Ninapenda kucheka…!
Ninapata ucheshi, pumbao, upendo na mwanga katika karibu kila kitu (… nikipewa nina usawa na nikijitunza) na nimegundua jinsi uponyaji na ugonjwa wa kuambukiza unavyoweza kuwa 😀 😀

Nina kukuza, msingi, busara bado wakati mwingine mkali na moja kwa moja kwa utu wangu pia (lakini mimi hutumia tu upande huo, wakati ninahitaji sana ku ... haha) Mara nyingi napenda kukaa na furaha, halisi na chirpy !!!

Kwa hivyo ikiwa unajisikia chini, ukiwa kwenye fikira, unahitaji mwongozo, unataka kuinua roho yako au unavutiwa tu kupata ushauri kutoka kwangu. Jisikie huru kuniuliza kwa gumzo la kibinafsi - haujui, tunaweza kuwa marafiki bora tu! LoL

Nakutakia maisha yote kamili ya upendo, kicheko, wingi, afya na mafanikio !!!

Upendo na Mwanga !! xx

moja Maoni

    -

Acha Maoni