Ujumbe kutoka kwa ulimwengu wa ulimwengu 04-25-2017 na Bob Hickman Psychic Medium


Kukusanya pande zote wakati ninajibu maswali ya kisaikolojia kutoka kwa watazamaji na usome midomo ya akili.
Vikao vya kibinafsi na Psychic Bob:
Andika kwa: [Email protected]
Pata Vitabu vya Psychic Bob: http://www.robert-hickman.com/
Nunua Vipimo Vizuri vya Mchawi: http://rarewiccaspells.com/
kusoma kwa maandishi, oranamu, mazungumzo ya bure, maandishi ya mtandaoni, tarot kusoma, tafsiri ya ndoto, upendo na romance, kusoma kadi, astrology, mtaalam, uponyaji

20 Maoni

    -
  1. Halo Bob, mimi ni mpya kwa kituo lakini ni njia ya kupendeza sana unayo. Nimefanya uchunguzi wa kawaida na kwa vile nimewafanya nimegundua jina na sauti fulani (wakati tulifanya vikao vya roho na vizuka) kuja mara nyingi. Ninataka kujua zaidi juu ya huyo roho, je! Ni mwongozo wangu wa roho au roho mmoja aliye ambatana nami. Je! Ninayo roho zingine isipokuwa zile ambazo naweza kuwa nimeambatana nami au ambazo ninapaswa kujua juu yake?

    Shukrani,
    Shannon

  2. Mpendwa Bob. Nataka tu kujua kwanini nilikuja duniani. Singekuwa wanawake, najua hivyo. Ninajua pia kile ninachoweza kufanya katika mwili huu wa kubadilisha mawasiliano ya roho yangu au kujilinda kutoka kwa archon yoyote au uingiliaji wa reptoid ambao unaweza kunisababisha kuzaliwa tena mwili. Uwepo huu ni kitu kingine. Asante kwa yote unayofanya.

  3. Hi Psyhic Bob Ninapenda sana jinsi unachukua wakati na kutusaidia kila wakati. Wewe ni mmoja wa waalimu wangu wa kiroho maishani. Ikiwa utawahi kupata maoni haya ninatumahi unaweza kujibu ni nini mkataba wa roho yangu na ninawezaje kurekebisha kwa hilo? Asante sana 🙂

  4. Mpendwa Bob, asante sana kwa kujibu swali langu kuhusu mbwa wangu. Wakati mwingine mimi hupata hisia kwamba yeye yuko karibu. Ndio niliyookoa yote ni vitu kitanda, bakuli pia. Nataka kuweka vitu vyake pamoja nami. Nitafanya hivi. Hii ilinisaidia sana, bado nikimkosa sana. Natumai anakaa pale akingojea.
    Asante rafiki yangu. Ubarikiwe.

  5. Hi bob nina maswali mengine mawili kwako. Kwanza ni kwamba nitawahi kupata mapenzi ya kweli? Je! Ningependa mwongozo fulani juu ya maisha yangu ya kupenda heh unahitaji hayo. Pia hii inaunganisha nyuma kwa swali langu la kwanza nilikuuliza kuhusu wageni kwenye usomaji uliopita. Nimekuwa na mawasiliano ya kisaikolojia na telepathic na aina ya mgeni hivi karibuni lakini mtu huyu haonekani kama mgeni niliyemwona kwenye chumba changu. Inaonekana kama kile sisi hapa duniani tunavyoelezea kama mshangaji ni kweli? Je! Kile ninachokipata na kufikiria juu ya hii ni kweli? Ninajaribu kujiamini na uwezo wangu zaidi napenda mwongozo zaidi juu ya hili. Asante bob nakupenda, tayari umenisaidia sana.

Acha Maoni