MiiszD33

Kuhusu MiiszD33

Psychic MiiszD33 ina uzoefu wa miaka 5-10 kutumia uzoefu wa akili kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic MiiszD33 hivi karibuni imewasaidia washiriki wa 27 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha kile wengine wamesema juu ya usahihi na usikivu wa MiiszD33 kama saikolojia ya mkondoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

MIMI NI MAHADHARA !!!!!! NAMNA YA KWANZA ……… Niite UPINZESHA, kuwa mama, kukuza na kuwajali wengine, kutunza ulimwengu, kuelezea huruma, kuzingatia mwili. Kuthamini uzuri, kuhisi afya njema, kuwa mchanga! Mimi ni msemaji Mzuri, maneno yangu, upendo na ujasiri wamewaangazia wengine kuona matokeo chanya katika maisha yao, furaha na utimilifu katika utaratibu wao wa kila siku. Nina utaalam katika kuchambua hali zinazojumuisha hali yangu ya nguvu ya haki na njia zangu za kidiplomasia. Ninafanya mazoezi ya kuongea ya kuhamasisha kukuza usalama wa ndani kupitia UWEZO WA ELIMU, nguvu, ufahamu na maarifa. Ninaamini wito wangu ni kuwasaidia wengine kuhisi vizuri bila kujali hali au shida zao ni gani! Ufunguo wa mafanikio ni kuamini, na kuibua kile unachotaka na jinsi unavyotaka kuipata. Ili kutekeleza tena nguvu hii ya POSITIVE, mimi ni mkufunzi wa UMMA. Kutafakari kunaweza kukusaidia kutolewa mfadhaiko, wasiwasi, mvutano, hasira, hofu na nguvu mbaya kutoka kwa watu hasi ambao sisi sote tunapata kwenye maisha ya kila siku! !

(((((((Kama (mwokozi)), mimi hutaalam katika wahasiriwa wa Dhuluma ya Kinyumbani)))))))

Mimi sio mchawi, siwafanyi watu kama wewe ikiwa hawafanyi, siwezi kuwafanya watu wafanye vitu ambavyo ungetaka wafanye. !!!! lazima uwe na uzito, lazima, uamini na kuwa mkweli na ubinafsi wako wa ndani ikiwa unataka kuwa na aina yoyote ya uhusiano wa kweli na mimi! ! ! !

Mimi huchota Kadi za Tarot ili kuimarisha uhusiano

NIMEKUFUNGUA WAKAZI WANGU BADA YA KUFUNGUA MAHUSIANO ZA EMAIL, SIYO SANA NA DALILI ZA TABIA ZA KIUME. KWA ULEMAHAU UNAWEZA KUVUMBIA DADA YAKO KUTOKANA NA VITU VYA UNAKUKUMBUKA, ILA HAWEZI KUPATA DHAMBI YAKO KWA KUPATA DHAMBI. KWA KUFUNGUA EMAIL NITAKUWAJIBU KESHO NA DUKA LILILONENZO KUTOKA KWA T, KUHUSISHA SOMA ZA KIUME KWA MTU WOTE UNAPENDA KUJUA KUHUSU VIWANDA VYA MIYO YAKO KAMA VILE VINAKUWA NA UWEZO WA KUFUNGUA NA KUFANYA KAZI. Kwa unyenyekevu, HABARI ZAIDI KWA PESA YAKO !!!

Nataka kueneza UPENDO kwa ulimwengu. Hakuna kisichowezekana wakati unaamini ndani yako mwenyewe! Hakuna mipaka ya kueneza upendo, amani na hekima! Baraka kwa wote **** Miisz D33 aka The Empress * ;-))

Mapendekezo
Ninajihamasisha / Daneyree

6 Maoni

    -
  1. Oranum bora zaidi.aan, ninamaanisha umakini… ..i alikuwa chini sana na alisisitiza..she alinisaidia sana… yeye ndiye bora..sielewi mambo vizuri… .kabla hata nasema neno alijua. nini cha kusema ……………. Tafadhali kila mtu tafadhali nenda kwa kibinafsi jaribu ... hautajuta ... yeye ni mtu wa kushangaza sana neno moja ambalo… .oranum anapaswa kuwa na bahati nzuri kuwa naye na sio tu kwamba… wast any time.. sawa papo hapo .. like ... omg i was like… unajuaje kuwa… ninafanya kazi hapa..nivyo najua..napoona mtu mkubwa… .. yuko hivyo..amazing..na mzuri .na yea… .utaweza..regret .it… .nayo senti inayostahili… .akupenda...… .akupenda kila wakati… ”… imeandikwa na jithv1987 (jithin varghese)

  2. Ninachotakiwa kusema ni! yeye ndiye mkuu! Ananifanya nihisi kuinuliwa zaidi kuzungumza naye, na hunipa ushauri mzuri !! unapaswa kujaribu kujaribu kwake kwa dhati! "... iliyoandikwa na niddamit

  3. Ee asante… missde… .. kichwa changu kilikuwa kikiumiza sana… ..sante sana kwa msaada wako…. Wewe ni bora… na tunafanya timu nzuri pamoja..thanks… tena… .na ndio… .. ni mzuri sana kwa kile unachofanya …………… ..unafurahi .. na nguvu yako unanifurahisha lol… ..kuiifikia..nawezekana… .na sisi sote tunakupenda… na najua kuwa nakupenda … Wewe ndiye bora ………………………………………. MISSD ”… imeandikwa na jithv1987 (jithin varghes)

Acha Maoni