MissPaula

Kuhusu MissPaula

Psychic MissPaula ana uzoefu wa miaka 20-25 kwa kutumia uwezo wa psychic kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic MissPaula hivi karibuni imewasaidia washiriki wa 0 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha yale ambayo wengine wamesema juu ya usahihi na usikivu wa MissPaula kama saikolojia ya mkondoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

digrii

Mimi ni Mkweli na kipawa kitabia ambayo imekuwa mwanasheria mwenye leseni
JE UNAFANIKIWA KUJIBU KWA AJILI YA MASWALI HILI? Nimesaidia watu wengi, na uhusiano huko. Nina uzoefu wa miaka ya 20 katika Upendo, Familia, Kazi, Kazi, Afya na Furaha. utaalam katika usomaji wa Tarot na Psychic. Utashangazwa na usahihi wangu. Nitajibu maswali yako yote. Usifadhaike juu ya maisha yako ya upendo. Nitakuambia ukweli. Ninaweza kukupa mwongozo kupitia mahusiano yako ya kibinafsi. Usiruhusu zamani ziingilie maisha yako ya baadaye. PIGA SASA! Je! Upendo uko hewani kwako? Je! Kuna uhusiano mpya unakuja? Je! Upendo wetu utakua? Je! Kuna mtu mwingine? Je! Amekuwa mwaminifu kwangu? Amekuwa mwaminifu kwangu? Je! Yeye ni mwenzi wa roho yangu? Yeye ananipenda? Je! Yeye ni mwenzi wa roho yangu? Yeye ananipenda? Je! Ataniuliza niolewe naye? Je! Yeye ndiye nitakayemuoa? Nipigie sasa kwa majibu ya maswali haya na mengine yoyote unayo juu ya maisha yako ya upendo! Nimejibu maswali haya mara mamia kwa wengine na ninaweza kuyajibu kwako SASA !!! Mimi ni Miss Kathy, na mimi ni. . . mtaalam wa akili aliye na vipawa kutoka kwa umri wa miaka mitatu na msomaji wa Master Tarot kwa zaidi ya miaka 20 msomaji wa kizazi cha tatu msomaji wa moja kwa moja Soma nilijifunza zawadi zangu na jinsi ya kuzitumia katika umri mdogo, kisha nikajifunza sanaa ya Usomaji wa Tarot ili kuzingatia zaidi swali lililo karibu. Hii inanipa uwezo wa kusaidia watu wengine kwenye njia yao. Hii imekuwa dhamira yangu maishani. Kusoma yenyewe ni ya asili kwangu kama kupumua ni kwako, isipokuwa nimejifunza kuzingatia wewe na maisha yako ili niweze kujibu swali lako maalum. Kwa hivyo ikiwa una swali, uliza tu. Nitakuambia kile ninachokuona kwako bila 'mipako ya sukari' au kupiga msituni. Nitakuambia moja kwa moja na nitoe majibu wazi kwa maswali yako, sifanyi hila zozote za 'moshi na kioo' au kupoteza wakati wako au wangu. Usiite hii psychic isipokuwa unataka ukweli kwa swali lako bila kujali unataka kusikia! Haijalishi jibu ni nini, ikiwa ni nzuri au mbaya, mimi niko hapa kukuongoza na kukusaidia katika njia yako.

moja Maoni

    -

Acha Maoni