MrKelly777

Kuhusu MrKelly777

Psychic MrKelly777 ana uzoefu wa miaka 20-25 kwa kutumia uwezo wa psychic kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic MrKelly777 hivi karibuni imewasaidia washiriki wa 194 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha kile wengine wamesema juu ya usahihi na usikivu wa MrKelly kama saikolojia ya mkondoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

Jina langu ni Mr Kelly. Mimi ni Mshauri wa Kisaikolojia, Msomaji wa Kadi ya Tarot ya Utaalam & (wa zamani) Mshauri wa Matangazo.
--------------------------------------------------------------
*** SASA PEKEE $ 1.49 / min ***

KUMBUKA: Ikiwa unaomba kusoma nami kibinafsi wakati mimi ni "ONLINE" na tunayo shida ya kuunganishwa, tafadhali rudi kwenye ukurasa wangu. Nitakusubiri katika eneo la WANANCHI PEKEE. Vifaa ni mpya na inaweza kufanya kazi?
------------------------------------------------------------------------------

** UUFUNDI WA E-MAIL UNAFANIKIWA… tu $ 14.99 mikopo… Majibu katika masaa ya 48. JIAMKESHE YAKO SASA! ***

-

59 Maoni

    -
  1. Ajabu. Kuangazia kusoma. Hapo sambamba na kila kadi aliyochora. Alisoma hali yangu na kusaidia kufungua macho yangu kwa kitu ambacho nilikuwa nikipuuza! Usomaji huu umenichochea kufanya maisha ya bettr mwenyewe! Lazima ujaribu kusoma kwa Barua pepe! Ni ROCKS! "... Imeandikwa na GoldHeokengLady

  2. Mimi kama yeye kuwa yeye anaonekana kushikilia ukweli baadhi jinsi njia fulani na mwanga na hivyo nitataka wewe posted! Asante kwa muda wako !!! "... kilichoandikwa na Plumeria Kanaka Maoli

  3. Sahihi kila wakati na kwa uhakika ikiwa ni mzuri au hasi, lakini umejaa tumaini pia. Ninashukuru ufahamu wake wa ukweli na tutawasiliana. Asante na Mungu Ibariki. ”… Iliyoandikwa na JazzyJ567

  4. ASANTE!!! ninatamani ningekuwa na wakati zaidi ili tuweze kumaliza hiyo, lakini nadhani kinachoendelea hapa ni kwamba kuna uzembe fulani ndani yangu ambao unaonyesha uzani wake? Ni mende mimi kuwa najisikia wazimu kwake na nina tangu mwanzo. KIWANGO CHULE MR K! Wewe ni Mkuu! ”… Imeandikwa na Earthylovesdogs

  5. Yeye husoma bora, anafafanua mambo waziwazi na kwa usahihi. Yeye ni mrembo sana na wakati yeye hana sukari ya kanzu, yeye ni mwaminifu kabisa. lakini inatoa tumaini. Ninampendekeza sana. "... iliyoandikwa na johnmike59

  6. Asante! Nilifurahia kusoma kwangu sana. Alinionyesha na kunielezea kadi hizo na akanipa usomaji wa kweli ambayo ndio nilitaka. Ninajua kidogo juu ya kadi za tarot, kwa hivyo najua kuwa maelezo yake yalikuwa juu ya uhakika! Kwa kweli ningempendekeza kwani alikuwa msomaji wa kadi ya uaminifu na maadili! Asante tena! "... iliyoandikwa na Nona29

  7. Bwana Kelly yuko sawa kwenye mkutano wa malengo malengo yako yanakutana katika ufafanuzi wa maswali. Usahihi wake hautaruhusu mtu yeyote kuendelea kutembea ndani ya giza. Yeye husaidia kuona nuru katika njia yako na hukuruhusu kuona upungufu wa mapengo kwenye njia yako. "… Imeandikwa na vegabonded

  8. Utabiri wa zamani juu ya hali ilitokea, kwa hivyo ulirudi kwa sasisho na kadi dhahiri zilionyesha hali ya sasa. Bwana Kelly aliweza kutathmini hali hiyo na alinipa ushauri mzuri sana ambao nitafuata !!! Asante tena! ”… Iliyoandikwa na Nona29

  9. Usomaji sahihi sana. Bwana Kelly alikuwa haraka na hakuchukua wakati wangu mwingi, lakini akasema kila kitu nahitaji kujua! mshangao mzuri! asante! "... iliyoandikwa na thetruthseeker

  10. Anaelezea kadi na hali waziwazi. Nakubaliana kabisa na alichosema juu ya hali yangu ya sasa. Alikuwa rahisi kuzungumza na, msikivu sana, hukufanya uhisi raha na hutoa msomaji kamili. Kwa kweli nitazungumza naye tena kwa usomaji wa tarot na ningependekeza uwe na usomaji wa kibinafsi naye pia. "... Imeandikwa na lisag

  11. Ninapenda kusoma kwangu na MrKelly kwa sababu wamesaidia sana kwa kuamua ni njia ipi ya kuchukua kufikia matokeo yangu. Na hivi sasa ushauri ambao umepewa msingi wa kadi ambazo nimepokea umekuwa umefika. Nilifuata ushauri wa MrKelly kutoka kwa kusoma kwangu kwa mwisho na kila kitu kilikwenda vizuri na kusonga mbele kama ilivyotabiriwa !!! Asante Mrkelly !! ”… kilichoandikwa na Nona29

  12. Usomaji mwingine mzuri na ushauri kutoka kwa kadi. Wakati mimi kusoma na MrKelly, tarot kila wakati hutoa ushauri juu ya suala langu la sasa. Kuna uhusiano dhahiri kati ya mrkelly, kadi zake, na mimi mwenyewe. Wamesaidia sana katika safari yangu !! Asante tena hadi wakati ujao !! ”… Imeandikwa na Nona29

  13. Mwisho wa kusoma, MrKelly aliniuliza kadi hizo kwa ushauri kwangu. Niliifuata na matokeo mazuri yakatoka ndani yake. Wakati huo, sikutaka kuchukua ushauri, lakini MrKelly alihisi kadi hizo walikuwa wanajaribu kuniongoza kwenye njia sahihi. Na ilifanya !! Kadi ambayo ilionekana katika nafasi yangu ya baadaye wakati wa kusoma kwa mwisho, sasa ilionekana kuwa kwenye nafasi ya Zamani. Kwa hivyo, mimi bado uko kwenye njia sahihi! Asante Mrkelly tena! ”… Kilichoandikwa na Nona29

  14. Kelly ni mshauri Mkuu. Sio tu kwamba anakuambia kama ilivyo, lakini hutoa ushauri mkubwa na ufahamu. Hakuwahi kanzu ya sukari hata kidogo, na akanifanya nihisi vizuri kuhusu hali yangu. Nadhani najua ninachostahili kufanya sasa, kwa hivyo nitakuwa nikifuata ushauri wake na kumpigia simu hivi karibuni. Pendekeza sana! "... iliyoandikwa na mrengo-mei

  15. Ajabu kama kawaida! Utabiri wa mwisho ulitimia tena !! MrKelly amenisaidia kufanya maamuzi mazuri kuelekea lengo langu. Usomaji wangu wa sasisho pamoja naye umenisaidia sana na hunisaidia kuchagua njia bora! Inapendekezwa sana !! "... iliyoandikwa na Nona29

  16. Ushauri ulio wazi uliopewa kutoka kwa kile kilichoonekana katika kadi. Kila kitu kilielezea vizuri, na kuhamishwa haraka na kwa ufahamu. Jaribu Mr.Kelly :) ”… imeandikwa na fireopal77

  17. MrKelly777 ni mzuri na ninashukuru usomaji aliyonifanyia. Yeye ni bora kwa kile anachofanya, ana vifaa vingi, na hutoa ufafanuzi mkubwa / tafsiri. Tabia yake ya kupendeza na uzoefu ulisaidia uamuzi wangu katika kushauriana naye. Ninampenda MrKelly777 na anashangazwa na talanta zake. Ninapendekeza kila mtu kuchukua MrKelly777 katika mashauri ya kibinafsi. Asante. "... iliyoandikwa na BB

  18. Wakati mimi kusoma na MrKelly sisi daima hufanya rahisi 3 kadi kuenea kwa maswali yangu na mvulana inaniambia nini hasa ninahitaji kujua kila wakati! Mrkelly yuko wazi na maelezo yake ya kadi na ushauri ambao wanatoa na anahakikisha sijisumbui maendeleo yangu mwenyewe. Kila kitu kinatembea vizuri sana kama vile ilivyotabiriwa. Asante tena!! "... iliyoandikwa na Nona29

  19. Asante Bw Kelly. Ulikuwa waaminifu sana, hakuna tumaini la uwongo. Nitarudi kwako na kukujulisha inaendeleaje. Natamani ningekuwa na mikopo zaidi. Asante kwa usomaji. cheers ”… iliyoandikwa na missmel2011

  20. Bado ni kubwa sana! Utabiri wa mwisho (ambao haukuwa mzuri) ulitimia, lakini kwa kushukuru ulifanya kazi mwisho na ulisababisha matokeo yenye nguvu ambayo kwa sasa yanaonyeshwa kwenye kadi zangu sasa. Kuhamia sawa na zingine ziliendelea ushauri mkubwa kutoka kwa MrKelly !! Usomaji wangu wote na MrKelly umetokea kama ilivyotabiriwa… .Napenda msimamo huo !!! Imependekezwa sana! ”… Iliyoandikwa na Nona29

  21. Kwa hivyo, mimi ingawa utabiri mzuri wa-sio mzuri ulikuwa umeshafanyika tayari. Kijana, nilikuwa nikosea. Ni kweli ilitokea wikendi hii. Na ilitokea jinsi Mrkelly alivyoiona hapo awali na kadi zilionyesha jinsi ningehisi juu yake ... na yep, hisia hizo zilitokea. Usomaji wangu wa sasisho leo ulikuwa wa kufurahisha sana na ninatarajia jinsi hii inavyoendelea !!! Asante tena!! Usomaji wangu na MrKelly unaendelea kuwa kwenye mda huu mzuri wa wakati. "... iliyoandikwa na Nona29

  22. Utabiri muhimu ulitokea kama vile alivyoona kutoka kwa usomaji wetu wa mwisho! Mrkelly amekuwa mshauri mzuri kwangu. Yeye husoma kadi na lets intuition yake kuongoza. Bado hajakosea na mimi napenda unganisho na ushauri anaendelea kutoa !! Msomaji bora ambaye ni mwaminifu na mwenye maadili !! Asante tena! "... iliyoandikwa na Nona29

Acha Maoni