usumbufu

Kuhusu usumbufu

Usumbufu wa kisaikolojia una uzoefu wa miaka ya 5-10 kwa kutumia uwezo wa psychic kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Usumbufu wa kisaikolojia hivi karibuni umesaidia wanachama wa 141 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha kile wengine wamesema juu ya usahihi wa ujinga na usikivu kama saikolojia ya mkondoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

↓ KUTEMBELEA ↓ MUNGU Akubarikishe, PESA PESA KIWANGO CHANGU KWA MITI YA KIUME NA MTU WA KUFUNGUA !!!

***** 1 John 4: 1-3 ”Wapendwa, msiamini kila mtu anayedai kusema na Roho. Lazima uwajaribu ili kuona ikiwa roho waliyonayo imetoka kwa Mungu. Kwa maana kuna manabii wengi wa uwongo ulimwenguni. Hivi ndivyo tunavyojua ikiwa wana Roho wa Mungu: Ikiwa mtu anayedai kuwa nabii anakiri kwamba Yesu Kristo alikuja kwa mwili halisi, mtu huyo ana Roho wa Mungu. Lakini ikiwa mtu anadai kuwa nabii na hakubali ukweli juu ya Yesu, mtu huyo sio wa Mungu. Mtu kama huyo ana roho ya Mpinga-Kristo, ambayo umesikia inakuja ulimwenguni na kwa kweli iko tayari. "

Halo wote na mnakaribishwa kwa "Katika Biashara Yako, w / Biashara ya Bibi". Mimi ni mwenye umri wa miaka 22 mwenye vipawa vya Mungu, Mwana wa Mungu wa angavu. Mimi sio mtu wa akili, siwezi kusoma akili. Mungu amenipa zawadi maalum ili niweze kusaidia watu kama wewe kukabiliana na dhoruba za maisha. Nitakusaidia kuvunja hali hiyo, kutathmini hisia zako, kukusaidia kumiliki. Hii itakuruhusu kuona picha iliyo wazi na kukuruhusu kujua mpango bora wa hatua kwa hali yako ya kipekee. SI MFALME, siisomi akili. Ninasoma nguvu tu, nina uwezo wa kuhisi hisia, na kumtegemea Mungu kwa ushauri wowote ambao mimi hutoa. SI TUMBONI * ZOTE * ZIADA nyingine isipokuwa bibilia yangu na utambuzi wangu. Kama kila mtu mwingine, mimi ni binadamu. Sitemei kuwa 100% sahihi, lakini utashangazwa na usahihi wangu. Sitakupa tumaini la uwongo juu ya hali yako, nitakuambia kila wakati Bwana anasema nini, kwa sababu hiyo ndiyo yote ambayo nimeidhinishwa kufanya. Sitawahi kukuambia kile unapaswa kufanya, nitakuambia tu kile ambacho kimewekwa mbele yako na chaguzi zako ni gani. Kuna njia nyingi maishani, na miishilio miwili iko. Bwana ametupa Huru ya hiari ili uweze kuchagua umilele wako !! Mimi si kitu cha pekee, ikiwa ungefungua masikio yako mwenyewe na Sikiza, ungeweza kusikia pia. Sifa zote kutoka kwa kazi yangu sio kwangu, lakini kwa Mungu na ninamshukuru kila siku kwa kunipa nafasi ya kusaidia watu nje katika hali zao TODAY ili aweze KUFANYA MAHAKAMA YAKO kesho.

### 1 Korinthi 12: 6-11 Mungu anafanya kazi kwa njia tofauti, lakini ni MUNGU ALIYEWAfanya kazi sisi sote. Zawadi ya kiroho imepewa kila mmoja wetu tunaweza kusaidiana. Kwa mtu mmoja Roho hupa uwezo wa kutoa ushauri wa busara, kwa mwingine Roho huyo huyo hutoa ujumbe wa maarifa maalum. Roho yule yule hutoa imani kubwa kwa mwingine, na kwa mtu mwingine Roho mmoja hutoa zawadi ya Uponyaji. Anampa mtu mmoja nguvu ya kufanya miujiza, na mwingine uwezo wa kutabiri. Yeye humpa mtu mwingine uwezo wa kutambua ikiwa ujumbe unatoka kwa Roho wa Mungu au kutoka kwa Roho mwingine. Bado mtu mwingine anapewa uwezo wa kuzungumza kwa lugha zisizojulikana, wakati mwingine anapewa uwezo wa kutafsiri kile kinachozungumzwa. Ni ROHO mmoja na PEKEE ambaye anasambaza zawadi hizi zote. Yeye pekee ndiye anayeamua zawadi ambayo kila mtu anapaswa kupata. # # # 1 # AMEN

* ~ * ~ ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ *

QUEST MASWALI YA KWANZA AMBAYO ALIBU ↓

● Je! Ninaweza kuuliza swali?
- Kwa wakati huu, wakati pekee ambao mimi hujibu maswali iko kwenye demo au ya faragha (au wakati wa "Kutunza, na Biashara ya Bibi"). Ninaposhinikizwa kujibu swali la mtu nitafanya, haswa kwa sababu Bwana anasisitiza kwangu kuzungumza na ninahisi huruma kwa hali yao. Kila mtu ni muhimu na ninajaribu kusaidia kila mtu kadri niwezavyo.

● Ikiwa wewe sio mwanasaikolojia, kwa nini uko kwenye tovuti hii?
- Nilijiuliza kitu kile kile, mwanzoni. Walakini, nilihisi kwamba ikiwa watu wangeenda kwa wanasaikolojia kuuliza juu ya shida zao, ninataka kusimama nikimwakilisha Yehova. Kwa nini uwe hapa hapa upande mrefu? Hii inakupa chaguzi mbili. Unaweza kuuliza miungu na miungu, au unaweza kumuuliza Yehova, Baba yako na Mungu Aliye Juu Zaidi. Chaguo lako tu. Wakati mwingine watu hawajui wapi kuanza, na hiyo inaeleweka sana. Ninaweza kukusaidia kujua nini cha kufanya. Yesu ni sala tu mbali.

● Je! Unafanyaje kazi?
- Mimi ni mtoto wa Mungu mwenye huruma, kwa hivyo mara moja unapokuja kupitia mlango wangu, najua ni aina gani ya nishati unayoletea. Nilisoma hisia zako kwa kuungana na wewe kupitia nguvu hiyo. Mimi pia huacha masikio yangu na moyo wangu wazi kusikia yale ambayo Bwana anasema. Nimekuwa nikifanya hivi kwa muda mrefu sana. Nimesaidia marafiki, familia, wageni, na maadui kama. Watu wamerudi kwangu wakinishukuru kwa uaminifu wangu na fadhili zangu, hata hivyo sifa hiyo inatokana na Mungu, sio mimi mwenyewe.

● Unawezaje kuhisi nguvu zingine ambazo haziko nami. (IE - mpenzi wako, mtu wa familia yako katika jimbo au nchi tofauti)
-Kama wanaweka nguvu ndani yako, hakika nitaweza kutambua hiyo kwako. Ni rahisi kwangu. Ikiwa hawana wasiwasi na wewe, nitakujulisha pia.

● Je! Unaungana na wafu?
- Siamini kuwa tunaweza kuungana na mtu mara roho zao zikiwa na Mungu au kuzimu. Laiti ingekuwa rahisi sana, wangekuwa wakikuambia upigie magoti na utubu, kwa maana Ufalme wa Mbingu umekaribia. Usiamini kila kitu unachosikia na kuona. Watu wengine huungana na DEMONS, na watakuambia uwongo. (Hata DEVIL anajua NENO). Kuwa mwangalifu na kuelimika, linda roho yako, daima uwe na silaha zako, omba na haraka! Unapaswa kuongea na BWANA tu, kwa maana Yeye ana nguvu katika TOMORROW yako !!! AMEN

● Je! Nitajuaje ikiwa wewe ndiye wangu?
- Soma ushuhuda wangu kwenye tovuti hii pekee! Kuwa na demo nami, ikiwa umechaguliwa, ingia wakati wa "Kutunza w / Bi. Biashara" wakati. Utaweza kuona ikiwa niko sawa kwako! Ikiwa unaamini katika mapenzi ya Mungu, ikiwa umechoka kuhisi jinsi ulivyo, ikiwa unataka kujua ukweli, mimi ni msichana wako. Ikiwa siwezi kukusaidia, ikiwa siwezi kupata uhusiano na wewe, nitapendekeza mtu kwenye tovuti ambaye anaweza kukusaidia!

* ~ * ~ ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ *

HABARI:

♥ Upendo
♥ Mahusiano
♥ Vizuizi vya maisha
Maswala ya Familia
♥ Joto la Utoto
♥ Ndoa
♥ Ngono
♥ Fedha
♥ Simu / Zawadi

♣ MAHALA YA CHAT BURE: Mazungumzo ni ya kushangaza! Tunazungumza juu ya masomo mengi tofauti, kwa hivyo ingia kupumzika. Unaweza kunipeleka faragha wakati wowote ungependa! Wageni LAZIMA kujiandikisha, kwani hautaruhusiwa kuingiliana kwa sababu ya kuja kwa troll na kwenda! Kwa hivyo tafadhali jisajili na unaweza kushikamana na sisi!

Os Demos - 1 Swali la bure (Mfano wa kusoma) kwa washiriki wa 2. Kwa kawaida nitafanya trivia au nichague nambari isiyo ya kawaida ya wanachama kuchagua!

WEDNESDAYS KUTOKA 6-7 NI "KUTUMIA KESI W / MS. BIASHARA ”- Kwa wakati huu, kila mtu anayetazama chumba changu ataruhusiwa kuuliza maswali ya 2. Ninachouliza ni kwamba kila mtu ni mvumilivu na subiri zamu yao. Ikiwa haupendi subira, uko huru kunipeleka faragha wakati wowote. Nataka tu kuweza kusaidia kila mtu !!!

MUUU MTU AMBAYO ANA DHAMBI NA MIAKA DESEMBA - Una nafasi ya kuingizwa kwenye mchoro wa kuwa na UFUNGUZO WA UFAHAMU kwa Krismasi. Unaweza kutumia usomaji huu wakati wowote ungetaka, hii ni zawadi yangu ya Krismasi tu
wewe !! Furahiya !!

* ~ * ~ ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ * ~ *

T BONYEZA DALILI ↓

Tafadhali elewa kwamba ushauri wowote ninaokupa sio wa Kuainisha MALENGO. Niko hapa kukusaidia katika MOYO wako. HUYO SI MGOMO. HIYO SIYO HOAX. Hii ni maisha halisi, watu. Ni Jaribio. Ni kidogo. HAIJUIWI. Onyesha shukrani zako kwa Mungu kila siku! Fanya yaliyo sawa, maadamu ni hai. USIKUWE KUKULA. Una UTANGULIZI. Anza KUISHI. Una udhibiti, JIrekebishe !!

Mimi sio Maury au Mungu, kwa hivyo tafadhali usiulize maswali yoyote kuhusu uja uzito na baba. Mimi si mwanasheria, lakini inaweza kusaidia KUFUNGUA masuala kadhaa na wewe (PEKEE KWA PRIVATE).

Ikiwa unaniheshimu, nitathamini. Ikiwa unaniheshimu, nitaendelea kukuheshimu. Ikiwa haupendi kile ninachosema, sitaomba msamaha kwa kukuambia ukweli. Niko hapa kukusaidia, sio kukudanganya. Mimi haifanyi spoti, lakini nitakuombea. NITAKUWA nakushauri ulipe kwa spoti au sala kwa sababu nitakuombea, KWA BURE.

Pamoja na haya yote kusemwa, natumai kuwa uko tayari kufanya biashara na mimi. Sina wakati wa kupoteza, niko kwenye utume wa Mungu, na najua kuwa wewe pia ni mtu mwenye shughuli nyingi. Ingia, tafadhali wacha nikusaidie kwa njia yoyote ile ninayoweza! 🙂

57 Maoni

    -
  1. Kuelewa sana na ya kushangaza. moja kwa moja kwa uhakika. Ningependa kupendekeza yake. Yeye husaidia na hali yako lakini haitoi sukari. Yeye ni wa ajabu kabisa! "... iliyoandikwa na Carocakee

  2. Ninaandika kutoa usikitiko wa nyota kamili ya 5 *****. Yeye ni mwepesi, chini-kwa-ardhi, hahukumu na zaidi ya HAKI. Nilikuwa nasoma Demo naye leo. Kwa kweli nililewa machozi ya furaha kubwa na mshangao. Sijawahi kuwa na usomaji wa Demo ambayo ilikuwa sahihi sana. Usumbufu unamjua andamp; quot; biasharaandamp; quot ;. Kusoma ”… Imeandikwa na CamaroLady

  3. Mimi hufurahi sana prvt yangu na Bi Biashara yeye ndiye mpango halisi tafadhali fikiria mashauriano na yeye yeye ndiye mwenye uhakika. Asante Bi. Biashara kwa kuwa wewe mwenyewe na kamwe kwenda kinyume na imani yako. Mungu Akubariki ”… iliyoandikwa na lrachell314

  4. SIMULIZI AWESOME! NILIVYOFANYA KUFANYA usomaji wangu na MS. BIASHARA! Aliniambia BIASHARA! LOL! Yeye ni roho ya ajabu. Nimefurahi kuwa Mungu alinituma kwake asubuhi ya leo kuzungumza naye. Alifunguliwa kwa uaminifu na alinisaidia kwa hali. Nitarudi 🙂 Jaribu! :) ”… iliyoandikwa na Tishiab

  5. OMG… .THIS LADY, KID, FEMALE… .WAKATI WOTE WANATAKIWA KUMPATA, NILITUMIA NGUVU YANGU KWA NINI. Tangu siku 1 ambayo nilienda kwenye mazungumzo yake ya bure, nilihisi amani, furaha, utulivu, mambo yote mazuri ambayo unaweza kufikiria. Leo nilikuwa na kusoma na mtu mwingine kwa mara ya pili na ilitokea mara ya pili kwa sababu nilipendekezwa na ilikuwa kosa kubwa zaidi ambayo nimewahi kufanya, lakini hiyo ni sawa kwa sababu anahitaji pesa kuliko mimi. Natumai kuwa Mungu anambariki na kumuweka chini ya bawa lake bila kujali, alinifanya kulia hadi kifua changu kikiumia, nilikimbilia pande zote ndani ya nyumba yangu nikiruka hewani hadi nilipomkuta Malaika huyu kwenye mazungumzo ya bure na mwishowe nikashikilia yake kufanya kibinafsi kwangu. Wakati nilikuwa bure, machozi bado yalikuwa yakibubujika kwa uso wangu, sikuweza kusoma bodi yake, OMG, yeye ni Malaika, mimi niko karibu na magoti yangu kama nilivyomwambia na kwenda kanisani kama nilivyoahidi yeye, anastahili heshima hiyo na sifa hiyo mgongoni mwake. Yeye kweli ni mtoto wa Mungu. Kuzungumza naye ni kama kuongea na mtu Mbingu. Yeye anishangaa. Asante sana MB kwa kuwa wewe, Mungu akubariki na wako, leo, kesho na siku zote na milele… .Nakupenda…. ”… Imeandikwa na janette1234

  6. Wow! Nashangaa !! Sijawahi kuwa na mtu yeyote aliyenisoma kama yeye. Aliniambia mambo. Wakati mazungumzo yakiendelea kila kitu kilifanya sence. I am in AWE !!!! ”… iliyoandikwa na tmgrif1013

  7. Nilimpa nyota ya Bibi 5 hata ingawa ilikuwa mara yangu ya kwanza kusoma naye kwa sababu aliniambia ukweli juu ya kutokuwa mtaalam. Kamwe sitoa nyota za 5 kwenye usomaji wa kwanza lakini uaminifu wake ulipata. Yeye ni angavu sana na ameunganishwa mara moja na mimi. Kwangu ilikuwa kama kuzungumza na dada mdogo ambaye alikuwa na uhusiano mzuri nami na nilifurahiya sana kusoma kwangu! Ninapendekeza upate kusoma naye. Asante Bi Biashara! Baraka nyingi kwako! ”… Imeandikwa na Kayeluv1

  8. Ana zawadi ya kweli kutoka kwa Mungu. Kwa hivyo-on-point na imenichochea zaidi ya imani. Yeye ni mwanamke wa Mungu na hakika ni mtu ambaye amebadilisha maisha yangu kupitia nguvu ya Mungu. ”… Imeandikwa na taylorgm

  9. Kweli kuna mengi ya kusema kwamba mafundisho ya ms yalikuwa sahihi sana na yenye msaada. Kila kitu alichotaja kilinipunguza akili. Ningependekeza wengine kuwa na faragha naye. Yeye ni mtoto mwenye vipawa na busara na maarifa na alikuwa na majibu ya kila swali nililouliza! Asante endelea kazi nzuri Mungu Akubariki xoxoxo ”… iliyoandikwa na josefernandes

  10. alisema… msichana huyu, ana zawadi. na yeye ni rafiki sana pia ... sikuhitaji hata kumpa dob. alijua mbali mtu ambaye alikuwa na akasema mambo niliyojua tayari. yeye ni mzuri. ”… Imeandikwa na daniellef12

  11. Yeye ni roho ya bure sana, mwenye huruma, msaada, tamu, lakini haswa HUYUZA !!!! Ninafurahiya nishati yake na nilifurahiya sana. Fikiria mashauriano na Ms.Business utashangaa kweli na usahihi wake. Mungu amebariki mwanamke huyu na zawadi. "… Imeandikwa na LRachell314

  12. Hili lilikuwa Kusoma BORA ZAIDI NILILIVYOKUWA KUMFUNGUA ... Yeye ni MUNGU aliyetumwa, malaika wa ajabu. Kujua hali yangu, hisia zangu na hisia kabla ya kukubaliana naye. Yeye ni haraka na nyeti sana ... WONDERFUL .. .KUTAKUA NA MUNGU AKUPATA! ”… Iliyoandikwa na majibu28

  13. Huo ulikuwa usomaji wangu wa pili na MsBusiness na ilikuwa nzuri! Bado anaendelea kushikilia utabiri wake wa awali kutoka kwa kusoma kwangu kwa kwanza. Siwezi kungojea zitimie !! Yeye hakuhukumu, anajali sana na atakuambia ukweli tu. Yeye hufanya kile anachoweza kujaribu kukufanya uhisi vizuri. Jaribu yeye mwenyewe, hautasikitishwa! Upendo wa, MsBusiness! ”… Iliyoandikwa na Kayeluv1

  14. Hii ilikuwa simu yangu ya tatu kwa Bi Biashara na kwa mara nyingine tena ilikuwa nzuri! Bado anaendelea kubashiri kwa utabiri wake kutoka kwa simu ya kwanza, kwa hivyo sasa ninachoweza kufanya ni kungojea kuona ikiwa watatimia. Ninakushukuru kwa maneno yako ya fadhili na kutia moyo. Ningempendekeza kwa mtu yeyote! ”… Iliyoandikwa na Kayeluv1

  15. Sikuwa na swali fulani wakati huu, nilitaka tu kuona kile Bi B alikuwa nacho kwangu na kwa mara nyingine tena ninaamini kila kitu alichosema! Yeye hata alichukua juu ya hali ambayo haina uhusiano wowote na kusoma kwangu zamani. Nzuri kama kawaida! Nyota za 5! Pata usomaji sasa kutoka kwa mama huyu mwenye asili ya Mungu! Nakupenda Biashara ya Bibi! ”… Iliyoandikwa na kayeluv1

  16. MUNGU WANGU! Hilo ndilo neno la kwanza ambalo ningeweza kusema awali. Usomaji wangu ulikuwa wa kushangaza! Sijawahi kuungana na msomaji jinsi nilivyofanya na MsBusiness. Alichukua vitu juu yangu ambavyo viliniacha nikitafuta majibu zaidi. Wasifu wake umehifadhiwa kama msomaji wangu wa mwisho anayependa. Nitarudi. ”… Imeandikwa na I_Love_Life

  17. Mwanamke huyu ni kama malaika. Yeye hajaniongoza vibaya na ametoa ushauri bora tu. Yeye pia ana roho ya kutuliza. Najua yeye husema ukweli tu. Natamani angekuwa hapa mara nyingi zaidi. "… Imeandikwa na Florwer85

  18. Uliniambia kitu katika usomaji wangu wa mwisho ambao Mchungaji Marvin Winans alisema kwenye mazishi ya Whitney Houston. Wow! RIP Whitney Houston- Nakupenda Whitney na ninakupenda pia Biashara ya Bi! Nadhani hiyo ilikuwa uthibitisho! Ninampendekeza Bi B, sasa. Asante! ”… Iliyoandikwa na kayeluv1

  19. Ninampenda Bi Biashara yeye ni mwaminifu sana, msaidizi, na yuko tayari kila wakati kutoa sala kukusaidia. Yeye ni baraka ya kweli na nimefurahi kuwa nimebarikiwa naye maishani mwangu. Yeye yuko kwenye tovuti hii kwa sababu anajali. Tafadhali fikiria kikao cha kibinafsi na yeye, utasikia vizuri kila wakati juu ya jinsi ya kushughulikia hali yako baadaye. Mungu akubariki MsBusiness! ”… Imeandikwa na lrachell314

  20. Mungu wangu!!!! nilipenda biashara yangu ya kusoma w / ms yeye aliniambia tu str8 juu ya nini nimejua kujua kwanini mimi nina goimg akatupa na nilishangaa sana na kile alichokuwa akisema ninaamini mambo aliyoniambia sasa najua nina nini kufanya… asante sana msbusiness kuangalia fwrd kusikia kutoka kwangu tena !!!! ”… Imeandikwa na tiffany

Acha Maoni