MsPegPsychic1

Kuhusu MsPegPsychic1

Psychic MsPegPsychic1 ana uzoefu wa miaka 10-15 wa kutumia uzoefu wa akili kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic MsPegPsychic1 hivi karibuni imewasaidia washiriki wa 229 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha kile wengine wamesema juu ya usahihi na usikivu wa MsPegPsychic1 kama psychic ya mtandaoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

Nishati inapita karibu na Ulimwengu huu ni mwezi. Lets chat juu yake na kuona whats inakuhifadhiwa. Njoo nizungumze nami.

BONYEZA chini, kuna maswali. UWEZO WA PEKEE NA BALARI Naweza kukusaidia na. Njoo nizungumze nami.

Je! Unajua jinsi ya kupata mali yako katika mtiririko huo? Wacha nikusaidie! Unafikiria nini? Lets majadiliano juu yake! Kuja ndani na lets chat kidogo !!! kumbuka hakuna maswali yaliyojibiwa katika CHAT BURE!
~ ~ ~ ~

Jambo la kwanza ambalo nataka ujue kuhusu mimi ni kwamba ninafurahi sana kufanya kazi hii, na kwamba ninaichukua kwa uzito na haifanyi kwa wepesi. Situmii nishati kukufanya "uhisi bora". Neno "jisikie vizuri psychic" halitumiki kwenye nafasi yangu. Kile tunachoweka nje ndivyo tunapokea nyuma. Ninaamini kuwa uhamishaji wa nishati hufanyika katika aina zote za mawasiliano. Tafadhali usiingie kwenye chumba changu cha mazungumzo na nishati hasi. Haitavumiliwa. Natarajia kufanya kazi na kila mtu. Na hivyo ndivyo nakala za PRIVATE CHATS zilivyo.

Nitazungumza juu ya vitu ambavyo nimejifunza katika miaka yangu mingi ya kusoma. Nambari, Unajimu, harakati za Sayari, na Nguvu za ulimwengu. Lakini ikiwa nishati inapaswa kuanza kutegemea jibu la "BURE", ambalo halitaruhusiwa.

~ ~ ~ ~

Tafadhali elewa na ujifahamishe sheria za tovuti, kumbuka kwamba hairuhusiwi kufanya maswali ya moja kwa moja au kutoa majibu katika eneo la mazungumzo ya bure.

Natarajia kufanya kazi na wewe na tafadhali kushauriwa kuwa ninapatikana kwa usomaji wa barua pepe na pia mazungumzo ya kibinafsi ya moja kwa moja! Usomaji wangu wa barua pepe ni wa habari sana na inaweza kuchapishwa kwa matumizi yako ya kibinafsi inahitajika.

Kumbuka kuwa nifuata sera zote za kampuni na SITAKUFUNGUA BURE, kusoma kwa kadi moja au kusambaza aina yoyote ya maswali maalum na habari zaidi ya Demo zilizoidhinishwa wakati uko kwenye eneo la mazungumzo ya bure.

Chumba changu cha mazungumzo ya bure ni mahali pa kukusanyika na kushiriki habari. Tunajaribu kusaidiana na kufarijiana na kujitahidi kujaza wakati wetu pamoja na nguvu nzuri na utashi mwema. Kila mtu anakaribishwa kujiunga nasi lakini ukali haukubaliki wala kuvumiliwa. Kujadili kifo sio kitu nitakachofanya. Ni aina ya kuishi, na kutabiri wakati ikitokea ni kitu ninachochagua kukataa.
~ ~ ~ ~

Zawadi Zangu za Kiroho zinajumuisha lakini hazizuiliwi kwa:

* Saikolojia ya kati
* Clairvoyant
* Clairaudient
* Njia ya Sever
* Kuangalia kwa mbali
* Zawadi za Asili, hakuna zana. Kutumia nishati ya mwongozo wangu, na yako pia kwa vikao ~

Sehemu ninazozidi ni kama ifuatavyo:

* Chaguzi za Kujali
* Maagizo ya Njia ya Maisha na Miongozo
* Ushauri wa Ndoa
* Ushauri wa masikitiko
* Upendo katika uhusiano wa aina yoyote
* Ushauri wa Talaka
* Kazi ya kisaikolojia ya kisaikolojia na wapendwa ambao wamepita.

~ ~ ~ ~

Kwanza naamini katika fadhili. Ninafanya kazi kwa bidii kuwatunza watoto wangu wawili, familia yangu na marafiki. Ninapenda kazi hii ninayoifanya. Sio rahisi kuiita kazi, kwa kuwa nampenda sana. Sikujaribu kutupa kadi tena, viongozi wangu waliniambia miaka iliyopita niweze kuziweka. Mimi ni mwanablogi, msanii na mpishi mzuri. Ninawapenda watoto wangu zaidi ya yote katika ulimwengu huu. Ninafanya kama ninavyosema nitafanya, inaweza kuonekana ni shule ya zamani, lakini heck, mimi ni. Ninajivunia kazi yangu ya kikao, na ninafurahiya sana kuunganishwa na wengine ambayo kufanya kazi hii kunanipa.

Nimefanya kazi ya aina hii tangu nilipokuwa kwenye 20s yangu marehemu. Nilianza kutumia tarot. Ninasoma kila wakati, najifunza sehemu mpya za kuamka kwangu kiroho. Ninafanya bidii kusaidia wengine kupata njia zao. Mimi ni moja kwa moja, hakuna mashimo ambayo yamezuiliwa katika njia yangu na zawadi zangu. Ninahakikisha sio vitu vyenye pipi, lakini pia sio kumzidi mteja. Daima ni kusikia nyuma kutoka kwa wateja wakiniambia jinsi maisha yao yamebadilika. Daima ni nzuri kuwa na uthibitisho.

Ninapenda kuwa na watoto wangu kuliko yote duniani. Nilisubiri kwa muda mrefu kupata mtoto wangu wa kwanza huko 34 na mtoto wangu wa pili huko 42. Mimi ni mama kwanza na ningekuwa nayo kwa njia nyingine yoyote. Ninapenda kupika, na kublogi na kuungana na marafiki wangu kwenye wavuti. Ninafurahiya ujanja na kutengeneza vito na watoto wangu. Likizo ni wakati wangu unaopenda zaidi wa mwaka, kufuatia pili ni karibu na harufu na maua yote ya kupendeza. Ninapenda kikombe cha chai, wakati wowote wa siku na utaona hivyo kwenye chumba changu cha mazungumzo!

NAPENDA sana kuwa hapa Oranum. Natumai kufanya uzoefu wako hapa uwe mzuri.

Natarajia kufanya kazi na wewe!

Baraka kwako ~

MsPeg

Shida ya kununua Mikopo? wasiliana na nambari za simu katika https://www.lalibcosupport.com/?lang=en
chaguzi zako ni kadi ya mkopo / deni, simu, kupeleka moja kwa moja kwa moja kwa moja, bonyeza 2pay, Ukash, unganisho la waya wa benki mkondoni

87 Maoni

    -
  1. Alikuwa mkubwa, alipenda utu wake… .nayo taarifa, anaenda nje kwa siku zijazo lakini hadi miezi ya 6 ambayo ilikuwa nzuri kwangu. Nitarudi na kutazama angalia ninakuahidi ”… iliyoandikwa na consignotopia

  2. Usomaji mzuri, Hutumia zana, Ni ya kisaikolojia, ya kipawa na ya fadhili. Nipe ukweli na uhakikisho ninaohitaji. Kuendelea kwenye njia yangu ya asili. BONYEZA PATA PATA KUFUNDA !! Asante nakupenda xxx ”… Imeandikwa na Cher44

  3. 5 = *** 5 = Ilistahili muda wangu na mikopo. Nitasema kwa ujasiri kuwa nimeenda kwa wanasaikolojia wengi hapa na ukiendelea na njia za kulisha za wateja utaona chakula changu lakini ms peg hellllllll hapana, hakuna mtu anayeweza kuja karibu na kuniamini nimekuwa karibu na kizuizi cha Oranum kuzungumza katika vikao vya kibinafsi na wanasaikolojia wengine, hakuna mtu anayeweza kushindana na uwezo wake wa asili! Yeye ni mzuri tu! Nimeshangaa, nikashangaa, nikatulia na ninashangaa !!! 5 = Mpende, sitakuuliza umjaribu kwa sababu ikiwa haupotei kibinafsi! Pesa inastahili! MUNGU WANGU !!! NITAKUA NITAKUPATA HESA STARI ZA Mamilioni !!! ”… iliyoandikwa na saskia5

  4. Nadhani kwamba Pegi ni ya kushangaza kabisa. Yuko kwenye shabaha na anaweza kuhisi mambo ambayo unashughulikia kabisa. Yeye hujizuia na kusema ukweli wake. Napenda kutumia Peg tena. Yeye ni mgeni na 10 pamoja na psychic. Wakati yeye anaangalia nje kwa sababu wewe utakuwa na kusoma ambayo itavuta akili yako kabisa !!! WOW !!!!! "... iliyoandikwa na JimInGolden

  5. Jina lako na siku yako ya kuzaliwa ndiyo yote anahitaji. Hakuna maswali aliuliza. Kutuliza sana, ni mvumilivu na haingii maoni yake kwa kile anachoona. Yeye anakuambia nini yeye na ni juu yako kuamua nini maana kwako! Yote ya asili, hakuna kadi ect. Talanta safi. ”… Imeandikwa na Tober1387

  6. Wenye talanta sana, moja kwa moja, kwa uhakika. Hakuna sukari na uwezo wa kuhisi haraka. Yeye ni mtu mzuri na kuongeza bora kwa Oranum. Ninampendekeza sana kwa usomaji wa kibinafsi, haswa kwamba anauliza tu jina lako la kwanza na DOB yako. ”… Iliyoandikwa na milona

  7. Yeye ni mjuzi, machozi AMAZING !!!! Mwaminifu sana, sahihi sana na mwenye huruma sana na mwangalifu wa hisia zako. Kwa kweli narudi kwa zaidi na kupendekeza usomaji kutoka kwake. Hazina mpya bora ya Oranum…. Asante sana. ”… Imeandikwa na peachybeez

  8. Nguruwe najua nilikuwa na mikopo michache, lakini ulikuwa na thamani yake. Ulichukua nguvu yangu na ukajibu maswali yangu yote haraka na kuweka akili yangu kwa raha. Asante! ”… Iliyoandikwa na greekgoddess71

  9. Kweli !!! Imesanidiwa sana, ni sahihi sana… .nilipenda usomaji wake, huu ni usomaji wangu wa 2nd na nimefurahiya sana. Yeye ni mzuri na ninampendekeza! ”… Imeandikwa na peachybeez

  10. Mpende !!! Penda uaminifu wake na ushujaa. Asante kwa kuwa huko kwangu ninafanya kazi nyingi na kufanya hii ifanyike kuwa tayari kwa kile kinachokuja !!! Asante !! Mpigie simu !!! ”… imeandikwa na imani4me777

  11. Asante kwa kuwa huko kwangu na kunirudisha kutoka chini ya kisima !!! Nafsi ya uaminifu na ya kushangaza tu. Hakuna pipi ya fluffy pamba hapa, inakuambia nini hasa iko there Ninapenda hivyo juu yako :) ”… kilichoandikwa na imani4me777

  12. Asante sana!! Wewe ni wa kushangaza tu. Ni usomaji mzuri sana !!! Mwanamke huyu ni paragon ya ubora !!! Yeye yuko kwenye pesa !!! Pegi ni mwenye huruma na bado anaiambia kama ilivyo. Kuna mengi ya bandia huko nje lakini huyu mama ni kipaji !!! Baraka kwako Bi Peg ”… iliyoandikwa na JimInGolden

  13. Alikuwa mzuri, alikuwa na shida kidogo mwanzoni lakini baada ya dakika moja au mbili zilionekana kuunganika na kuchukua vitu vizuri, kwa hakika nampendekeza. Nina talanta sana na nina mpango wa kurudi kwake tena! "... iliyoandikwa na xcutxupxlovex24

  14. MsPeg. Ulikuwa wapi? Nimekuwa nikisoma na wanasaikolojia wengi kujaribu kupata sawa! Kuna wachache tu wazuri kwenye wavuti hii, na wewe ni mmoja bora zaidi. Unapata tu. Sijui nini kingine cha kusema. Haraka sana, na kutengenezea. Una mchanganyiko wa ushauri + ubunifu + uwezo wa akili. Hakuna hukumu, uko tayari kwenda. Smart. Hekima. Asante !!! ”… iliyoandikwa na Vivienne

  15. Kweli hakuna bs moja kwa moja mnyenyekevu hunyakua mara moja hufika hart na mahali pa hali hiyo juu ya vipawa kweli kweli hakuna maneno ya ajabu psychic u unataka ukweli kwamba hiyo ni nini utapata lakini yote inafaa ikiwa unataka ufafanuzi na ukweli "... iliyoandikwa na vc1976

  16. Pegi ni ya kushangaza tu. Anaunganisha haraka sana, mtaalamu sana, hakuna hukumu. Unaweza kumwambia chochote. Utabiri wake ulikuwa sahihi kutoka kwa usomaji wangu wa mwisho. Kwa hivyo fahamu kuwa na hekima yake! "... iliyoandikwa na Vivien

  17. Pegi ni phychic mwenye vipawa sana, ameshikamana sana na waongozaji wake, ningesema kuwa yeye ni mponyaji bora pia kwa kazi anayofanya, kama tunapopokea ukweli tumepona vile vile. kwa hakika sumbua kigingi ikiwa unajisikia kama unahitaji msaada. "... iliyoandikwa na franceska

  18. WOW. Nimesoma na saikolojia zingine ambazo zinaanza kusema vitu vizuri lakini kisha kuanza kusema vitu vibaya (mabadiliko ya nishati? Au maoni?) Lakini alikuwa mzuri tu. Alihisi kuingiliwa na aliweza kumsoma zaidi ya niliweza! mzuru sana! nitarudi! upendo mwingi! ”… iliyoandikwa na charmedangelx31

  19. Nimefurahiya sana ... kusikiliza tu hekima yake yote kwenye mazungumzo ya bure ni ya kushangaza..kn kikao cha pvt kinafaa kwa sababu yeye anaona vitu vizuri sana! Msomaji wa kushangaza! "... kilichoandikwa na Holylove71

  20. Wow shes the bora hadi sasa sana wa kina, mtamu, shem sana Intuitive sana nilisema wazi chochote aliniambia ... hata hutaja nyimbo zetu ambazo tumesikiliza !! ”… kilichoandikwa na osheakca

  21. alifanya kazi nzuri, alinipa majibu mazuri kwa maswali yangu juu ya maisha yangu ya upendo. Ninahisi ushauri alinipa utanisaidia na maswala yangu ya sasa ninayo. Asante !!! ”… iliyoandikwa na klw877

  22. Messessess katika kichwa changu, lakini kile yeye sed anahisi sawa moyoni mwangu. Baada ya kupata mahali pengine popote, nilipata ndio ndio zaidi. Asante MsPeg. "... iliyoandikwa na liil

  23. Usomaji wa kushangaza kabisa, nahisi kama kitabu na unasoma sura zangu zote. Asante kwa maelezo yote ya kina kwa undani. Ninashukuru ufahamu wako wote na maneno ya kutia moyo ambayo yalikuwa yameinua moyo. Inajisikia kama umekuwa karibu nami maisha yangu yote. Baraka kwako! ”… Iliyoandikwa na imani4me777

  24. Yeye ni mzuri sana! Alinipa raha nyingi juu ya shida zangu nilikuwa nazo mapema wiki hii na akanifanya nijisikie bora zaidi. Heri nimekutana naye yeye ROCKS! "... iliyoandikwa na mj1963

  25. Huu ni usomaji wangu wa tatu na inashangaza sana nishati anayohisi kutoka kwangu. Alijali juu ya hali wakati huo sikuwa na wazo la nini na sasa ninafanya alikuwa sahihi kwamba kuna jambo lingetokea. Asante kipenzi! "... iliyoandikwa na mj1963

  26. Asante sana kwa kila kitu. Kwa sababu ya wewe na kutia moyo kwako nimepiga hatua mbele na kiwango kikubwa. Kwa kweli uliniokoa kwenye usiku wenye giza katika wakati uliokata tamaa na ninashukuru sana. Asante kwa sasisho na napenda kuzungumza na wewe. Penda uwezo wako na ninatarajia siku za usoni 🙂 Baraka !!!! ”… iliyoandikwa na imani4me777

  27. Alikuwa sahihi juu ya mambo mengi katika maisha yangu ya upendo kwa wakati huu, na ilikuwa vizuri kusikia kile alichosema. Na alikuwa na furaha, akinifanya nitabasamu :) Aliona kitu kwa kweli! ”… Kilichoandikwa na Cathrine184

  28. Upendo Upende Mpende, nguvu zake tu hufanya kukuhisi kama unaweza kupitia chochote. Asante tena Pegi kwa kuwa huko na kunipa ufafanuzi ninahitaji kuendelea mbele. Ufahamu wake umekuwa muhimu sana kwangu na kutia moyo na kuunga mkono baraka kama hiyo. Je! Unampongeza kwa kila mtu ikiwa unataka kweli na ukweli na hakuna njia ngumu na njia kali ya kuelekea !!! Baraka kwako! ”… Iliyoandikwa na imani4me777

  29. msaada mkubwa naamp; amp; ushauri unaohitajika sana. asante sana kwa habari hii. Nitachukua ushauri wa ur naamp; amp; angalia siku zijazo zenye furaha zaidi. "... iliyoandikwa na avasquez21

  30. Upendo hubadilika na Pegi, ananifahamu ndani na nje. Penda ushauri wake ambao roho humpa. Yeye yuko kila wakati juu yake ana viongozi bora, mpendekeze kabisa. "... iliyoandikwa na mj1963

  31. Uunganisho mkubwa wa wavuti ilikuwa mbaya sana kwa neno lake nilisema na kumwambia hakuna kitu bado MsPeg aliweza kuniambia pesa zote za kushangaza haziwezi kununua ukweli kama huo !!! "… Imeandikwa na Iwabttoloveme2

  32. Alikuwa mzuri !!! yeye mara zote amekuwa sahihi juu yangu… hata katika onyesho… hata kabla hajaijua… .waambia mambo mengi juu yangu… .. mwongozo wa juu… anakuelekeza kwenye wat kufanya au hatua inayofuata ya kuchukua… clairvoyant…. anaweza kuona mambo katika siku zijazo, kutazama kwa mbali sio ni wat anaitwa… fabulous tu… .na wakati huo huo… anayempenda sana na anayejali… kana kwamba umemjua kwa muda mrefu… kama rafiki wa zamani…. yeye ndiye nyenzo halisi! ”… iliyoandikwa na yulenefairy

  33. Alikuwa mzuri !!! yeye mara zote amekuwa sahihi juu yangu… hata katika onyesho… hata kabla hajaijua… .waambia mambo mengi sana juu yangu… .. mwongozo wa juu… anakuelekeza juu ya wat kufanya au hatua inayofuata… clairvoyant…. mambo katika siku zijazo ... kutazama kwa mbali haikuonekana… inaitwa… tu nzuri… .na wakati huo huo… na upendo sana na kujali… kana kwamba umemjua kwa muda mrefu… rafiki wa zamani…. ”… imeandikwa na yulenefairy

Acha Maoni