MysticLucy

Kuhusu MysticLucy

Psychic MysticLucy ina uzoefu wa miaka 15-20 kwa kutumia uwezo wa psychic kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic MysticLucy hivi karibuni imewasaidia washiriki wa 0 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha kile wengine wamesema juu ya usahihi na usikivu wa MysticLucy kama saikolojia ya mkondoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

Nimekuwa msomaji wa kisaikolojia, wa kati, wa clairvoyant na wa malaika kwa karibu miaka ya 16. Kwa wakati huo nimepata maarifa mengi na nina historia nzuri ya kushughulikia shida za kila aina, sawa na wigo.

Nimefanya kazi kwa kampuni kadhaa za juu wakati huu, ambayo imehusisha kuzungumza na watu kutoka asili tofauti. Kwa kweli hii imenisaidia na mafunzo yangu. Sasa ninahisi nimemaliza "mafunzo" yangu na ninahisi tayari kuzindua tovuti yangu mwenyewe.

Nilijifunza ustadi wa TAROT kufuatia kusoma na mwanamke ambaye "alifikiria" ninauwezo. Nilitafuta kusoma baada ya ndoa ya miaka ya 23. Usomaji huo uligeuka kuwa moja ya mambo mazuri ambayo nimewahi kufanya na, kutoka kwa hili, baadaye nilifanya kozi yake ya tarot. Lazima nikubali kwamba nilipata kozi hiyo kuwa ngumu sana. Walakini, kupitia azimio na msaada mwingi na faraja kutoka kwa mama huyu, nilifanikiwa na sasa kadi za Tarot na Angel ni sehemu yangu na maisha yangu ya kila siku.

Walakini, ningesisitiza kuwa ninaowajua viongozi wangu na ninafanya kazi nao na maongezi yangu ya jua. Mwongozo wangu mkuu ni Baba John, Quaker na Malaika wangu wawili - Malaika Michael na Malaika Angela. Angel Angela ni roho nzuri sana ambaye alinijia kupitia kusoma kwa simu. Pia nina miongozo mingine ambayo huja kunisaidia inapohitajika.

Ujuzi wangu ni pamoja na kudharau (kuona wazi), utunzi wa macho (kusikiliza wazi), dhamira (hisia wazi), kisaikolojia, kati, huruma.

Wakati wa kufanya kazi kama kati nimeanza kwenye nyimbo nyingi tofauti lakini nina furaha kusema sasa niko sawa na kile ninafanya. Ninafanya kazi kwa wavuti ya juu ya Amerika ambayo nimeorodheshwa sana. Mimi pia hufanya kazi na tovuti iliyounganishwa na televisheni. Nimeonekana kwenye runinga na redio zote.

Nimeunganishwa sana na nguvu za Dunia na ninaishi katika mazingira ya utulivu katika Msitu Mpya kwenye pwani ya kusini ya England. Ninapenda katika nyumba ya rununu, ambayo nampenda na ina uwanja wa nyuma wa uwanja wa kibinafsi nyuma ya bustani yangu. Tunasikia kila aina ya squawks na squeaks. Tumekuwa na pendeleo la kuona bundi na kulungu huko nje. Kwa kuongezea, kuna mtiririko wa bure chini ya nyumba yangu, kwa hivyo ninahisi hii ni mahali pa pekee sana mahali pa kuishi na kufanya kazi na inatoa mazingira mazuri ya amani kukusaidia na usomaji wako.

Mimi ni mtu anayependa sana kupendeza, mwenye moyo mkunjufu na anayefanya kazi kwa bidii ambaye ni wa kipekee na mwenye sifa nzuri lakini lengo langu ni kukupa msaada kwa njia ambayo ni bora kwako, bila kujali imani na utamaduni wako - nitaunganisha na roho na mwongozo. wewe.

Mimi ni mwaminifu na mwenye huruma na nitashirikiana na wewe kupata njia bora kwako ya kusonga mbele. Ninaweza kukusaidia na maswala ya uhusiano, maswala ya kazi na hatua za nyumba. Naweza hata kutoa ushauri kwa wanyama wako mpendwa.

moja Maoni

    -

Acha Maoni