nance2u

Kuhusu nance2u

Psychic nance2u ina uzoefu wa miaka 10-15 kwa kutumia uwezo wa psychic kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic nance2u hivi karibuni imewasaidia washiriki wa 0 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha kile wengine walisema juu ya usahihi na usikivu wa nance2u kama saikolojia ya mkondoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

..wakati wa kuwazia wale wa sasa na wa zamani, haraka juu ya mtazamo wa malengo ya wale walio karibu na wewe. Usomaji wangu unakuja kwa mwangaza haraka.. sahihi, mkweli. Ilianza katika miaka ya 30 ya marehemu .. nilikuwa nje na kuhusu..siishi maisha sahihi. Nilipokea ishara baada ya ishara, lakini sikuweza kuiona. Kuunganishwa na mzee mzee niliyemjua kutoka utoto, akanitazama, akaniambia nimtafute Mungu. Nilitikisa kichwa, nikasema bibilia ilikuwa hype. Njiani kurudi nyumbani, katika njia iliyo wazi ya miti, niliona kitabu chenye shingi .. Ilikuwa bibilia ya mtoto. Hapo hapo njiani, na kitufe cha kifungo. Niliacha kuichukua..itakachapishwa katika mwaka ambao nilizaliwa..24 umri wa miaka..siyo na kosa. Nilihisi kumbatiana kuja juu yangu, na nikaenda kwenye kaburi. Baada ya hapo, ishara zote zilizidi kuongezeka, na wazi. Ghafla nilikuwa na mwelekeo. Wote walinijia..lakini na wazi. Niliweza kumtazama mtu na kuona maumivu yao yote, na mizizi na sababu. Wakati mwingine ilikuwa nyingi. Roho nyingi zilinijia. Nilikuwa na janga kubwa katika familia yangu, ndugu za 4 zilipita. Mtoto alikufa ndani ya nyumba, umri wa miaka 13, 38 na 52. Ndugu mmoja wa marehemu hakuniacha, hadi yule jamaa mwingine akaja na kumchukua. Nina mwangaza wa zamani na wa sasa

moja Maoni

    -

Acha Maoni