Odinsdottr

Kuhusu Odinsdottr

Psychic Odinsdottr ana uzoefu wa miaka 10-15 wa kutumia uwezo wa psychic kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic Odinsdottr hivi karibuni imewasaidia washiriki wa 43 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha kile wengine wamesema juu ya usahihi na usikivu wa Odinsdottr kama saikolojia ya mkondoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

NJIA YA CHEAPER ILI KUFANIKIWA !!!!
Napata majibu ya shida zako!
Acha kupita kwenye maisha na DOUBT, UNCERTAINTY NA bila DUKA…
Utashangaa ni kwa kiasi gani Mgeni kamili anaweza kuwa na…

-------------------TAFADHALI SOMA--------------------

NITAKUFANYA NINI KUFANYA:

Naweza kukufanyia vitu vingi: Kwanza kabisa, mimi ni msikilizaji mzuri na mshauri. Marafiki wengi na familia yangu hunitia tabia kama "mwamba wao thabiti." Nafasi ni kwamba, shida yako, nimekuwa huko au nimemsaidia mtu mwingine ambaye amekuwepo. HUWEZI kuniogopa, kunishtua au kunikosea!

Mimi husoma kadi na ushauri. Tazama hapa chini kwa orodha ya mifumo ninayotumia. Ninatoa chini duniani na kusoma kwa uaminifu. Sina sukari ya vitu vya kanzu. Mama yangu kila wakati alisema 'mapenzi magumu ndio aina bora ya upendo' na ninakubaliana naye.

Nimekuwa mwanafunzi maisha yangu yote ili uweze kutarajia kwangu nitakupa kazi ya nyumbani kufanya kabla ya kurudi tena na kuniona tena. Kupata usomaji kila siku sio kazi! Kwa kweli inaumiza zaidi kuliko nzuri kwa sababu inaunda uhusiano tegemezi kati yako na mimi. Mimi niko hapa kukusaidia kuwa mtu unayepaswa kuwa, sio mtu ambaye nataka wewe uwe.

Usomaji wangu unaweza kuwa mfupi au mrefu kadri unavyohitaji uwe. Walakini, tarajia usomaji uweze kudumu kati ya dakika 15 na 30. Sijisikii kuwa tunaweza kudhibiti hali yako kikamilifu na tupate suluhisho chini ya dakika 10. FUNGUA hakikisha una pesa za kutosha kufidia kiasi hicho cha wakati. Ninahisi nikikuuliza kupata sifa zaidi zinaingiliana na mtiririko wa kikao chetu.

Sipendi kuongea na wateja wangu kwa hivyo tafadhali kuwa tayari kuzungumza na mimi. Hivi ndivyo ninavyofanya kazi vizuri na jinsi unavyoweza kupata zaidi kutoka kwa kusoma kwako.

Kadi zingine
-Naweza kusikiliza
-Naweza kukuchukua kupitia mazoezi ya maendeleo ya ukweli
-Naweza kukufundisha hypnosis
-Naweza kukusaidia na uchambuzi wa ndoto
-Naweza kukusaidia na shida za uhusiano
-Naweza kukusaidia na huduma mbali mbali za usanifu (uliza maelezo zaidi)

MABADILIKO YANGU:

Nina digrii katika saikolojia, mchanga katika Falsafa na ninahudhuria programu ya kuhitimu katika ushauri nasaha. Mimi pia ni mtaalam wa dawa ya kuthibitishwa (hivi karibuni kuhakikishwa kliniki, yay!), Kocha wa Maisha na Saikolojia iliyosajiliwa. Lengo langu kuu ni ndoa na ukuzaji wa familia, maswala ya uzito, phobias, na matibabu mengine anuwai ya kitambuzi.

Wakati mimi sio darasani au sifanyi kazi, ninahusika katika jamii ya Wapagani. Usikubali umri wangu ujidanganye, nimekuwa nikifanya usomaji (kitaalam na rasmi) kwa zaidi ya miaka kumi sasa! Mifumo maalum ninayotumia ni kadi za oracle (kidonda, malaika na jasi) na utunzi wa jadi wa rune. Ninakubaliwa katika madhehebu ya kidini ya Magharibi ya upagani na nina uzoefu mkubwa katika ujenzi wa ibada / spishi, utafiti wa kitaalam, tafsiri ya ndoto, na kukuza uhusiano wa kiroho na mungu na miongozo ya kiroho. Mimi hufanya kazi sana na mifumo ya Nordic na Celtic lakini niko vizuri na madhehebu mengine ya kitamaduni kama: Voodoo, mazoea mbali mbali ya Wamarekani n.k.

Pia nina uzoefu wa kuendesha vikundi vyangu vya dini, kuwa sehemu ya vikundi vya dini na kuwa mtaalamu wa faragha. Nimejitahidi sana kukuza ufundi wangu kwa miaka kumi iliyopita na ninatumaini kukusaidia kwa njia yoyote ile ninayoweza!

Kanuni zangu:
1. SITAKUvumilia matamshi ya kingono au ya kinyama yaliyoelekezwa kwangu au kwa mtu mwingine yeyote.

2. Mimi haitoi ujumbe wa kibinafsi kwenye mazungumzo ya bure. Sio tu kwamba ni kinyume na sheria lakini siwezi kuzingatia swali lako haswa na watu wengine wa 10 wanazungumza nami. Pamoja, haufanyi kazi bure kwa hivyo usitegemee mimi.

3. Sifanyi hila za chama. Siwezi nadhani rangi ya chupi yako au kukuambia jina la mama yako ni. Zawadi zangu hazifanyi kazi kama hiyo. Nina zawadi ya kutoa majibu kutoka kwako ambayo tayari unajua moyoni mwako lakini unaogopa sana kujikubali.

4. Ndio nina digrii katika saikolojia lakini tafadhali elewa kuwa mimi sio mtaalam wa Saikolojia mwenye leseni. Sina ruhusa ya kugundua wewe au kujadili mipango ya matibabu. Sifanyi hypnotherapy yoyote rasmi wakati wa vikao vya kibinafsi kwa sababu haiwezekani kwangu kuona athari zako kwa njia hii ya kati. Ninachoweza kukufanyia ni kusikiliza shida zako na kukupa ushauri juu ya kutafuta ushauri wa kitaalam au la. Ninaweza pia kukufundisha mbinu kadhaa za ubinolojia. Nashukuru uelewa wako juu ya suala hili.

Ikiwa umewahi kuwa na maswali yoyote, tafadhali usisite kuniuliza!

13 Maoni

    -
  1. Matarajio mazuri ya kutazamia siku za usoni. Nitarudi na kukusasisha ikiwa yote yataenda vizuri mwishoni mwa mwaka huu, ambayo ni miezi michache tu. :) ”… kilichoandikwa na tln292

  2. Inga ni msomaji mzuri na mzuri wa kuingiza kadi yeye amejaa maelezo mengi… Ninampendekeza sana kwa mazungumzo ya pvt! nilipenda usomaji wangu na nitarudi kwa sasisho! ”… iliyoandikwa na marion

  3. Yeye ni wa kushangaza kabisa. Yeye ni mwaminifu sana na haambii tu kile unachotaka kusikia. Yeye anakuambia kila kitu kinachoonekana, na hata alielezea nini maana ya kadi, na alikuwa poilte sana. Ikiwa nitawahi kuhitaji kusoma tena juu ya maisha yangu ya mapenzi hakika nitarudi kwake. :) ”… iliyoandikwa na alysha_L_1993

Acha Maoni