PammyTarot

Kuhusu PammyTarot

Psychic PammyTarot ana uzoefu wa miaka 10-15 kwa kutumia uwezo wa psychic kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic PammyTarot hivi karibuni imewasaidia washiriki wa 49 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha kile wengine walisema juu ya usahihi na usikivu wa PammyTarot kama saikolojia ya mkondoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

~ PROFESA YA KADA ZA KARIBU ZA KISOMA ~ Ikiwa unachanganyikiwa juu ya URAHISI, unataka kufanya mabadiliko ya CAREER, unataka kujua kilicho kwenye FUTURE yako? Naweza kukupa JIBU na kukuongoza kupitia hali ngumu bila koti la sukari lakini kwa uaminifu tu !!

Kwanza kabisa ningependa kujitambulisha. Ninatumia dawati la 2 la kadi za Tarot- Tafrija ya Rider-Waite na Urithi wa Tafri ya Kiungu. Pia, Kadi ya Malaika kuungana na kupokea ujumbe kutoka kwa Malaika wako.

Nimekuwa nikisoma kadi ya Tarot kwa zaidi ya miaka 15 na bado naendelea kutumia zawadi zangu za asili kusaidia watu wengi ambao wako kwenye shida na wanahitaji msaada juu ya maisha yao, Upendo, Kazi, Pesa nk Ukitafuta ushauri basi uko mahali sahihi.

SI MEDIUM lakini msomaji wa Tarot ya kitaalam!

Kwa hivyo nilipokuwa hapa, njoo na kuniuliza juu ya wasiwasi wako, ni nini kinachokusumbua…. Nitakuongoza na kukupa ushauri wa jinsi ya kufanikisha na kupata kile unachotaka, hata naweza kukuambia uepuke shida. Mimi si sawa kwa hatima na pia ni dhahiri kuwa umilele uko mikononi mwetu lakini hatujui tu jinsi ya kushughulikia wakati tunakabiliwa na shida au wakati tunapaswa kufanya uamuzi. Ndio maana niko hapa kusaidia!

Ninafanya mambo ya chini ni ya kufurahisha kwa sababu, ni suala la nzuri au mbaya. Tunahitaji kujua jinsi ya kushughulikia hali hiyo na kuchukua udhibiti wa maisha yetu. Kwa hivyo kuwa na chanya na wacha nikusaidie !!

Mimi ni mwaminifu sana na moja kwa moja kwa uhakika, hakuna koti la sukari !! Mimi husema kila ninachohisi na kuona kupitia kadi ya Tarot. Ninachohitaji kutoka kwako ni umakini na kwa uaminifu!

UTAFITI WA E-mail: Tafadhali niambie jina lako halisi na tarehe yako ya kuzaliwa. Pia, ikiwa unataka kuuliza kuhusu uhusiano wako na mtu itakuwa nzuri ikiwa unaweza kunipa tarehe ya kuzaliwa kwa mtu huyo pia. kwa hivyo naweza kukupa undani kadiri niwezavyo.

Mungu awabariki ninyi nyote
xoxoxo

12 Maoni

    -
  1. Huo ulikuwa usomaji wangu wa kwanza na saikolojia hii. Alikuwa na huruma na kwa hatua na majibu yake. Anajipa moyo pia katika usomaji wake. Kweli na mwaminifu anaelezea bora yake. Nitarudi hivi karibuni. ”… Imeandikwa na wee318

Acha Maoni