PaolaKnows

Kuhusu PaolaKnows

Psychic PaolaKnows ana uzoefu wa miaka 10-15 wa kutumia uwezo wa psychic kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic PaolaKnows hivi karibuni imesaidia wanachama wa 701 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha kile wengine wamesema juu ya usahihi na usikivu wa PaolaKnows kama saikolojia ya mkondoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

Mtaalam wa Mahusiano Asilia Mzaliwa wa Kisaikolojia / Msomaji wa Kadi ya Tarot anasema ukweli tu. WIKI YA WIKI YA RAHISI $ 2.99 / min (Reg kwa bei ya 3.99-4.99) Wakati wa wastani wa kusoma ni dakika ya 7, kulingana na ni wangapi wa q.

Kumbuka: Kabla ya kuandika kitu chochote kwenye ubao wa "freechat", elewa kuwa Sijibu maswali yoyote au kuvuta kadi hapa. Ninachokitoa katika FreeChat ni "wakati wa kuunganishwa" "(inathibitisha kile ninachoweza kuchukua na majina tu na tarehe ya kuzaliwa kwa mteja na mtu anayehusika katika swali lao akilini. Sio haki kwa watu ambao niliwakataa mbele , mwenyewe na wavuti ikiwa nitatoa jibu hapa kama Oranum sio tovuti ya bure. Maswali yatajibiwa katika Ongea ya Kibinafsi tu.

Jina langu ni Paola na mimi ni mtu wa akili aliyezaliwa asili, mwenye kipawa na umakini, ambayo ni uwezo wa kuhisi au kuhisi uwepo wa vitu visivyoonekana, kama roho, nguvu au hata aina ya mawazo ya wengine ambayo kwa kawaida hayasikiki na watu wa kawaida na Clairvoyance , ambayo ni uwezo wa kuona maono ya zamani, ya sasa na ya baadaye.

Nimekuwa nikifanya usomaji wa kisaikolojia kwa zaidi ya miaka 12 sasa na nimepata wateja wachache waaminifu, hapa California na nje ya nchi na tangu nilipochagua kutumia zawadi ambayo Mungu amenipa kuwasaidia wengine, Lengo langu kuu katika kila kikao ni kumpa kila mteja wangu uwazi na amani ya akili. Ninaamini kila wakati kuwa "Kumwona Mtu mwingine ni rahisi kila wakati kuliko kujiona mwenyewe.", Na ndio sababu niko hapa, tayari kukusaidia na hilo, ikiwa kile ninachokiona ni kizuri au hasi.

Mimi ni mwaminifu kwa kosa hilo, nitakuambia kile ninahisi na kile kadi au viongozi wangu wananiambia, lakini mimi ni mwenye huruma na msukumo pia. Wakati niliapa na kufuata njia ya bibi yangu kubwa, kama nilivyosema hapo awali, lengo langu kuu sio kutoa ufafanuzi tu bali mwelekeo pia ili kuweka akili yako kwa raha. Nitahakikisha kuwa haijalishi hali inaweza kuwa mbaya, nitakuonyesha mwishowe mwisho wa handaki hiyo ya giza uliyonayo sasa.

Kwa sababu nina huruma sana (mimi ni mmoja wa wale ambao wanaweza kuhisi wengine wanahisi / wanafikiria sana), utaalam wangu uko kwenye mahusiano: mapenzi, familia, urafiki na kitu chochote kinachohusiana na mtu katika maisha yako ambacho kinakuhusu. Ninachohitaji ni jina la kwanza kwa kuzaliwa na Tarehe ya kuzaliwa (mimi huuliza tu DOB kwa vipimo vya wakati, wakati ninahitaji kutumia chati ya vedic).

Sasa hebu nikukumbushe hii kabla ya kusoma, sio kutoka kwangu tu kutoka kwa wanasaikolojia wengine: hiari ya hiari (hatua) na zaidi ya nishati YOTE inayobadilika inaweza kubadilisha matokeo. Nguvu yako inaweza kubadilisha matokeo au wakati, husababisha kuchelewesha… Kwa hivyo jaribu kufikiria chanya bila kujali hali yako ya sasa ni ngumu! Mawazo yetu ni nguvu sana! Na kumbuka wakati wote, kwamba nguvu zinazotuzunguka, nzuri au hasi, zinaambukiza sana. Lakini nishati hasi mbaya ambayo mtu mmoja anaweza kukusanya ni ile aliyounda!

Mimi ni muumini wa Mungu, kwa hivyo siamini katika spelling, hirizi, suruali au kitu chochote kama hicho! Kwa hivyo usiniulize juu ya suala hili ... Ninaona "spell" ya aina yoyote, chochote ni, kama mpira moja kubwa ya nishati hasi inayotupwa kwa mtu-iwe ni ya upendo au chuki, haileti chochote ila nguvu hasi… '' '' '' '' haja ya kufanya matabibu ili kumtamani mtu aumizwe, kama nilivyosema hapo juu, akili zetu zina nguvu sana, kwa hivyo kwa kuwa na fikira na hisia za chuki zinaweza kumdhuru mtu kwa sababu nguvu uliyounda hutupwa kwao … Utakuwa unapoteza pesa na wakati wa kuuliza mtu yeyote kwa spoti… Kwa hivyo kitu pekee nitakachotoa zaidi ya kusoma somaji ni Nishati na Aura Kusafisha (Kuongeza nguvu hasi na kuinua tu chanya) na ninatumia mshumaa mweupe tu ( au nta ya nyuki) na kwa kweli, sala, ambazo zina nguvu sana kuliko suruali yoyote au spishi huko nje. Kuna aina MBILI za utakaso ambao mimi hufanya ambao ni mdogo na utakasaji mkubwa na hata SITOKA ada ya huduma, ikiwa utaftaji mkubwa utahitajika nitatumia mishumaa kadhaa ya maji safi ya baraka ambayo ni ya bei nzuri na mimi haitoi kwamba hapa YET… mpaka Oranum atakapofanya kazi na wateja wa ankara, basi nitafanya. Hadi wakati huo, yote ninayoweza kutoa ni utakaso mdogo na sala.

Sasa ikiwa uko tayari kusikia ukweli (na hakuna chochote lakini ukweli!), Hatimaye kupata amani hiyo ya akili, wazi kusikiliza ushauri ambao ungeweka tu katika hali ya afya njema (kihemko, kiroho na kiakili), basi niko tayari kukuchukua kama mteja wangu.

Mungu Akubariki na natumai kuzungumza nawe hivi karibuni!

* Ukadiriaji / Maoni yanathaminiwa sana na inakaribishwa kila wakati lakini sio lazima. Ninachouliza ni kwamba unaniweka sawa. Asante.*

* Kwa madhumuni ya Burudani tu. Usinije kwa Maswala ya Kimatibabu na ya Akili, lakini kumbuka kuwa nina digrii ya bachelors katika Usimamizi wa Huduma ya Afya na vitengo vichache mbali na kuwa mtaalamu wa akili mwenye leseni *

* PESA: HAKUNA KIDOGO KWENYE DAKTARI YAKO YA EMAIL / Nambari ya simu, BURE KWA SIMU AU PESA YA CHUO. Kiingereza ni lugha yangu ya pili na ninapoongea haraka, naweza kusema kinyume na kosa laaminifu na / au inaweza kuonekana kuwa mimi, lakini Kumbuka kwamba hauwezi kamwe nipe anwani yako ya barua pepe / nambari ya simu KWA ANA COST. (Kwa kufanya hivyo, nitalazimika kukupiga marufuku kuwasiliana nami wakati ujao na nitakuarifu kwa oranum).

* Sina Myspace / Friendster / Akaunti ya Blogspot. Siongeze wateja kwenye Facebook kwa sababu ya kwanza, sisi wataalamu hairuhusiwi kuwasiliana na mtu yeyote nje ya wavuti na mbili, akaunti ya Facebook ambayo mimi nina nayo sasa inatumiwa na binti yangu kwa michezo na ile iliyo chini ya jina PAOLAKNOWS FACEBOOK sio mimi (tayari natuma barua kwa fb na niliambiwa itatolewa, ikiwa hawajapata). Kwa hivyo tafadhali usifadhaike mara tu utakapoona mwaliko wako haukubaliwi au ujumbe wako wa fb upuuzwe. Mimi haitoi usomaji wa bure wa psychic hapa, sio hata kuvuta kwa kadi, kwa hivyo ni nini kinachokufanya ufikiri ningefanya nje ya tovuti wakati sio salama? Kuelewa kuwa sio sawa kwangu, Oranum na zaidi ya yote, washiriki wa oranum wenye kuthaminiwa, waaminifu na wazuri ambao hutumia kupata kile wanacholipa *

158 Maoni

    -
  1. Nilikuwa na Paola mara mbili na alikuwa mrembo mara mbili. Sahihi sana na nzuri, ushauri wa kweli. Pia alitoa habari ya kupendeza sana ambayo nilihitaji kusikia… nahisi Paola ni saikolojia anayeweza kuaminiwa. ”… Imeandikwa na Plunkie

  2. PaolaKnows ni sahihi sana na ilinipa usomaji wa kushangaza. Anajali sana, anajali na kwa uhakika. Yeye haashii maneno na kuambia kama ilivyo. Mwongozo wake ni bora na usomaji wake huwa papo hapo! ”… Imeandikwa na Smitha

  3. Paoloknows ilisaidia sana katika kusisitiza tena kile ninajua tayari. Ninahisi bora, mwenye furaha zaidi, na nyepesi baada ya mimi kumsikiliza akisoma. Asante. ”… Imeandikwa na Mifuko98

  4. Salamu 🙂 Kwanza ningependa kusema kwamba Paola sio mtu wa kupendeza sana, lakini ni mtu mwenye heshima na mwenye heshima kwa kila mtu kwenye mazungumzo yake ya bure. Nimekuwa na usomaji wa kibinafsi na Paola hivi sasa na wote wawili nilikuwa nimepokea majibu niliyohitaji, na alikuwa msikivu sana wakati wa mazoezi na mimi. Paola anaweza kuchukua chochote unachotaka kujua, na anaweza kubaini sehemu ya maisha yako ambayo hata haujaelezea (aliniambia juu ya familia, na akanisaidia kwa afya ya familia yangu ya karibu, bila hata kumwambia kuwa kuna kitu kibaya ). Kwa hivyo zaidi ya ukweli kwamba ana mgongo wangu, unaweza kuwaambia kuwa uwezo wake ni mkali, mkamilifu na uko tayari kukusaidia, jibu maswali yako na kuweka akili yako kwa urahisi. Haijalishi siku imekuwaje Paola ana furaha kila wakati, na ananikaribisha chumbani kwa macho mkali. Ninampongeza sana Paola kwa kila mmoja wako ambaye anahitaji, au nataka tu mtu rafiki aongee na yeye, njia zake za Kihemko zitaanza kukufanya uhisi bora mara moja. Asante Paola kwa kuwa msaada kama wa kushangaza! "... iliyoandikwa na watergemini

  5. Usomaji mzuri, kamili! Nilichopenda juu yake ni kwamba anakupa kile anachookota bila pembejeo kutoka kwa mteja kwanza. Yeye hataki kusoma kwake kuwa na upendeleo wowote. Na lazima niseme alikuwa na ufahamu wazi wa hali hiyo. Ushauri bora uliopewa vile vile! Asante! "... iliyoandikwa na Nona29

  6. Ninawapenda Paolaknows !!! Anaelewa, anajali, anaelewa, na kwa uhakika, na ametoa ufafanuzi sana kwa hali yangu iliyochanganyikiwa hivi kwamba baada ya kusoma alinipa ninahisi bora tayari na tayari kusonga mbele. Ninahakikisha kuwa hautasikitishwa. Maswali yangu yote yakajibiwa, wasiwasi ukashughulikiwa. Majibu yangu mengi yalikuwa "ndio" kwa sababu kila kitu alisema ni sawa! Paola kweli yuko hapa kusaidia kufafanua na kukuongoza katika njia chanya zaidi. Je! Nilisema nampenda Paolaknows !!!? Mimi hufanya! Na wewe pia! Asante Paola !! ”… Imeandikwa na Athoj0583

  7. Hii ni tovuti inayoaminika ambapo najua sitalazimika kuhoji au kutilia shaka uwezo wa mtu yeyote na kwamba nitakuwa nikipokea ufahamu wa kweli kutoka kwa watu wanaojali sana hali yangu ya hali na hali. Kusoma kwangu moja na Paolaknows kumenipa ufafanuzi niliohitaji na imani ya kuendelea kujiamini katika mimi na yote yaliyo mema ulimwenguni. Ninaweza kuchukua kile alichonipa na kusonga mbele kwa tumaini, upendo, na imani kwamba yote ambayo hufanyika, hufanyika kwa kusudi. Anajali, anaelewa, na ni kweli. Nafsi nzuri. Hakika nitarudi Paolaknows nitahitaji ufafanuzi na mwongozo tena. Asante Oranum kwa kuunda jamii nzuri kama hiyo ya roho ambao wamo hapa kusaidia watu kama mimi kupata uwazi katika maisha yao, kujiamini wenyewe, na kuwa na tumaini tena. ”… Imeandikwa na Athoj0583

  8. Nilikuwa na sasisho na Paolaknows na kwa mara nyingine tena sikukatishwa tamaa. Alijua kile nilikuwa nahisi bila mimi kutoa habari nyingi. Ninahisi bora kila wakati ninapoongea naye! Wewe pia! "... iliyoandikwa na Athoj0583

  9. Tu alikuwa na maisha ya zamani regression kufanywa na Paolaknows. Inathibitisha tu kila kitu kinachotokea sasa katika maisha yangu ya sasa. Ninashukuru sana na ninathamini kama kawaida kwa wasiwasi na mwongozo wa Paola! Asante !!! ”… iliyoandikwa na Athoj0583

  10. PaolaKnows, ni nzuri nampenda mwanamke huyu. Anaelezea kila kitu kwa jinsi nilivyofikiria. Na katika wiki za 2 au 3 nitawasiliana naye tena. Yeye ni mzuri na anafaa pesa. Nitamtumia wakati wote kwa sasa. Jaribu wewe utakuwa tafadhali !! ”… iliyoandikwa na bahati nzuri ya ndege

  11. Anaunganisha haraka sana ninaipenda. Yeye ni mkweli sana na kwa uhakika na kweli anakwambia jinsi mambo yapo. Amenisaidia kujisikia vizuri wakati nilikuwa chini sana na sasa hata Iandamp; quot; m sio huzuni tena ... bado aliweza kunifanya nihisi chanya zaidi. Asante sana tena. Wewe ni wa kushangaza !! ”… iliyoandikwa na xxsunkist84xx

  12. WOW …………………………… JOKE ……… ..100% REAL DEAL …… WANAWAKE HUU NI STAR !!!!!!! Anaonekana… ..soma alikuwa na usomaji mwingi. nyingi… ”… iliyoandikwa na S12

  13. Aliniambia sana katika muda mfupi na sahihi na kamili juu ya kile kinachotokea. Yeye ni haraka na kwa uhakika haina kupoteza ur wakati au pesa. Nitarudi. Ninampendekeza sana - yeye ni mzuri! ”… Iliyoandikwa na mauaji

  14. Nampenda upendo nampenda !!!! Yeye huunganika sana na mimi kila wakati ninapoingia chumbani. Yeye ni mtamu, mkarimu, sahihi kabisa !! Lazima upate kusoma kutoka kwake - umtumaini - ni mzuri! ”… Imeandikwa na gizmo1028

  15. Usomaji mzuri sana, yeye ni mwanasaikolojia mzuri na ana uhakika sana na kila kitu! Hata sikuuliza maswali yoyote na yeye tayari anajua kinachoendelea na mimi na maisha yangu! "... iliyoandikwa na maandishi ya maandishi

  16. Paola. penda… kipenzi changu cha dhahabu… na furaha sana amerudi. Nilimkosa sana .. yeye ndiye BORA .. kwa kusoma na kadi unazotaka PAOLA. niamini..shes tu bora kabisa… .. kila mtu ni sawa… .. lakini .. Paola ni dhahiri QUEEN hapa kuzunguka hapa thats hakika… anamiliki…. ”… Imeandikwa na AT

  17. Paola aligonga hali yangu kichwani. Ushauri huo ni thabiti na kwa kweli nitaenda katika mwelekeo tuliojadili. Nitarudi kwake. Vile vile, nashukuru kwamba alikuwa moja kwa moja na aliongea haraka ili tusiipoteze muda

  18. Mwanamke huyu ni ya kushangaza !!!… Alikuwa na nguvu ya kuona kitu kupitia… Yeye ni sahihi sana, ni mtu mwenye upendo na mzuri… nilihisi kuwa alikuwa ameunganishwa sana kwangu na anajali kunisaidia kutatua suala langu. Yeye ni mzuri kisaikolojia, na pesa zinafaa. Usikatae mwenyewe fursa ya kuzungumza naye. Yeye ndiye BORA !!!… nitarudi kwa usomaji hakika! ”... iliyoandikwa na rinagm

  19. FANTASTIC! Kila maoni yalikuwa sahihi, papo hapo !! Uthibitisho wa msomaji uliopita. Kabisa kabisa kwake na mtindo wake. Yeye ni moja kwa moja na huruma lakini anasema kama ni. Singethubutu kupendekeza yake na mimi nafanya !!!!!!!!!!!!! ”… iliyoandikwa na Psychic6

  20. Yeye ni wa kushangaza !!!… Paola alinikumbuka na shida zangu tangu nilipomaliza kusoma naye mara ya mwisho na alifuatilia na kila kitu. Yeye ni mtu mkarimu sana anayejali wateja wake hapa ... Ninampenda na amenisaidia sana… Ninampendekeza 100%! ”… Imeandikwa na rinagm

  21. Yeye ni sahihi sana, angavu. Hata ikiwa hausemi chochote bado, anajua kinachokusumbua na anajua jinsi ya kutuliza akili yako. Ananipeleka amani na hekima yake… Alinifundisha kutokuhukumu badala yake lazima nifungue moyo wangu na niachiliane na uzani… Weka mambo sawa na kuwa na akili wazi… MUNGU BARIKI! Nashukuru kwa msaada wako… Asante sana!…. "... iliyoandikwa na babe28

  22. Ulikuwa mzuri kama kawaida. Ufahamu wako na wasiwasi ni ya kushangaza na ya kutia moyo. Unajali kutorudia habari na unaendelea kukusanya habari mpya wakati usomaji unavyoendelea. Sahihi na wazi …………… wewe rock msichana !!!! ”… Imeandikwa na Psychic6

  23. Waaminifu sana na dhati kutaka kunisaidia kutoka kwa hali yangu ya sasa. Nilifurahia sana kusoma na yeye aliunganisha uhusiano mzuri sana na mimi. Asante! ”… Iliyoandikwa na chelcee

  24. Alikuwa ya kushangaza… hata sikuwa na la kumuuliza maswali yoyote na alikuwa sahihi kwa uhakika. Kushangaza, kubarikiwa sana ... Siwezi kungojea kuzungumza naye tena. Nimevutiwa sana na ninahisi bora zaidi juu ya maisha yangu. Asante sana Paola. "… Imeandikwa na majibu28

  25. Sijui ninawezaje kukushukuru kwa msaada wako wote… Uko sahihi ninahitaji kuweka usawa wangu. Wewe ni wa angavu sana na nitafuata ushauri wako. Guys kupata kusoma kutoka kwake, yeye ni kweli na anayejali ... MUNGU BARIKI! "... iliyoandikwa na babe28

  26. Mwanamke huyu ni wa kushangaza! Yeye ndiye bora zaidi kwa hii tovuti! Ana uwezo wa kuchukua vitu mara moja bila mimi kumwambia. NAMPATA HER !! hatakukatisha tamaa. "… Imeandikwa na shesayys

  27. Ajabu ya ajabu kabisa, aliniambia nilichojua ndani kabisa bila mimi hata kusema neno juu yangu na mtu huyo ambaye tuliongea juu yake, hazina yako kama hii asante sana. ”… Imeandikwa na Sharna100

  28. Yeye ni mzuri sana! Nimefurahi kuwa alikuwa kwenye usiku wa leo. Natumahi kile anachosema ni kweli. Hakika nitakuwa narudi. Ikiwa haujafanya, hakika usome naye. =) ”… Kilichoandikwa na katnguyen

  29. MUNGU WANGU!!!! Maneno hayawezi kuelezea jinsi nilivyoshangaa na usomaji huu… Je! UTAFITI kuwa mtu wangu mkuu wa kuendelea hapa, Kwa jina tu na DOB, nilichukuliwa juu ya hali hiyo, mawazo na haiba, nilishtuka. Ilikuwa ni kama alikuwa anaangalia hali yangu kwenye skrini kubwa na alijua nilikuwa na wasiwasi na akatuliza mishipa yangu hata kabla ya kuanza kusoma. Ninahisi kabisa kama utabiri wake utatokea kwa sababu njia yeye alichukua nguvu na aliingia tu kwenye kila kitu, nilibaki na mshangao halisi. BONYEZA BORA. Asante sana !!!!!! ”… iliyoandikwa na Angel

  30. Msichana huyu hajapumzika na kupoteza pesa zako. yeye anaendelea na kuendelea na moja… mgonjwa sana. mgonjwa arudi kesho. alinisaidia kutafakari… na nilihisi mwili wangu kupumzika kwa mara moja… asante ”… iliyoandikwa na daniellef12

  31. Anaenda moja kwa moja kwa mfupa. mambo tu ambayo ninaweza kusema ni yeye ndiye mpango wa kweli… hautabadilishwa. 🙂 na yeye huongea kwa haraka na uhusiano ni mzuri. HABARI TANO ”… iliyoandikwa na johnny kuwa bora

  32. Paola anajua anachokiongea. Yeye hajanganyiki karibu na anaelekea moja kwa moja! Anauliza habari zote muhimu kwenye gumzo la kwanza kwanza ili aweze kujiandaa kwa faragha na kukuokoa wakati. "... iliyoandikwa na araketanara

  33. Natamani ningeweza kumudu mikopo zaidi. Asante sana Paolaknows. Nimepumzika na ninashukuru kwa yale aliyosema na, ndiyo nitarudi kwangu. Tutarudi kwa usomaji mwingine pia. "… Imeandikwa na Mellen

  34. Paola alikuwa ameunganishwa sana na alijua hali yangu kabla sijamwambia chochote isipokuwa majina na DOB. Alikuwa sahihi sana na mwaminifu sana. Yeye pia alikuwa wazi sana na kwa uhakika na sio kupoteza wakati wowote au kuvuta vitu nje. Naweza kumpongeza sana. Najisikia vizuri zaidi sasa na ninajua nini lazima nifanye bila shaka. ”… Imeandikwa na Plunkie

  35. Hii ilikuwa 2nd yangu kusoma na Paola na alikuwa wa kushangaza wakati huu kwani alikuwa wakati wa 1st. Unaweza kweli kuamini yale ambayo mwanamke huyu anakuambia ... anaona yote na hauhitaji habari yoyote kutoka kwako isipokuwa jina la ur na DOB. WOW TY! "... iliyoandikwa na mwiga

  36. Mzuri sana kila wakati hunipa habari za kushangaza ambazo zimetimia… kweli ni msaada wa kushangaza na ningependekeza kwa mtu yeyote anayetafuta ukweli na mwongozo. "... iliyoandikwa na buzysignal

  37. Alikuwa mkarimu sana kuniambia ukweli hata ingawa sio kile nilitarajia kusikia. Lakini sasa najua yeye alinisaidia sana, kwa sababu nilichagua kwa busara shukrani kwa ushauri wake. Kuvutia! "... iliyoandikwa na MyriamHGil

  38. Samahani muda ulipotea kabla sijaweza kukushukuru! Usomaji wa kushangaza kama huo… umenunua ufafanuzi mwingi kwa hili na sasa yote yana mantiki 🙂Ingawezi kungojea kinachokuja. ”… Imeandikwa na iPreferMimi

Acha Maoni