pdymohan

Kuhusu pdymohan

Psychic pdymohan ana uzoefu wa miaka 5-10 wa kutumia uwezo wa psychic kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic pdymohan hivi karibuni imewasaidia washiriki wa 7 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha kile wengine walisema juu ya usahihi na usikivu wa pdymohan kama saikolojia ya mkondoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

Mimi ni Mmarekani na 100% mboga na 47 mwenye umri wa miaka. Ninahifadhi mtindo wa maisha ya kutumia nguvu nyingi za ulimwengu.
Nimepewa huruma, uvumilivu na baraka. Ninafanya kazi kupitia hizi na kusaidia wengine kupunguza mzigo wao.
Ninatafakari na kufanya yoga yangu mara kwa mara. Hii inanisaidia kuweka sawa hata katika mazingira hasi sana.
Ninapenda kusaidia watu walio katika dhiki. Niko kwenye Oranum zaidi ya matamanio kisha kupata pesa. Nimeajiriwa kama msimamizi katika shirika kuu la MNC.

Nilianza kazi yangu hospitalini kisha nilienda benki. Kutoka huko kulikuwa kwenye uwanja wa elimu. Kisha kujifunza programu na kufanya kazi katika kampuni ya programu. Sasa inafanya kazi katika utengenezaji kuanzisha miradi ya utunzaji.
Kwa ujumla sipendi kujiuza lakini napendelea kazi yangu kufanya kuongea. Vile tovuti inapoelezea kuniambia juu yangu kwa kiwango cha chini cha maneno ya 1000, wacha niongezee kitu zaidi…
Nilianza yoga yangu katika umri mdogo sana wa 20- Nina akili ya falsafa. Nilikuwa na hisia kali wakati nilipokuwa mchanga kwamba nilipewa baraka maalum ya kuponya watu. Nilijifunza Reiki juu ya kiwango cha bwana na mkuu. Ile ya jadi. Nilijifunza dousing kwa kutumia pendulum. Bado nipo kwenye hamu yangu ya kwenda ndani zaidi ndani yangu na kuungana na roho yangu. Hii ni juu yangu…
Je! Unaweza kutarajia nini kutoka kwangu ..
Katika mazungumzo ya wazi nitajaribu bora yangu kukusikiliza nyote. Nitajaribu kuungana na kupata maoni yako lakini ninatumahi unaelewa kuwa kuna zaidi ya mtu mmoja, umakini wangu umepotoshwa. Kuna vyanzo tofauti vya nishati kwangu kukabiliana na mazungumzo ya wazi, lakini nitajaribu kutoa usomaji wa mfano mara moja kwa wakati ambao unaweza kukusaidia kuchukua uamuzi wa kukutana na mimi kibinafsi. Nina ombi ndogo. Itakuwa nzuri ikiwa unaweza kutaja JINA lako / Umri / LOCATION mara tu unapoingia kwenye eneo langu la mazungumzo la wazi. Hii itanisaidia kujaribu kukuunganisha
Katika gumzo la kibinafsi ni mali yako yote. Unaweza kutarajia kuhisi nishati inapita ndani yako, ambayo itaondoa shida zako na kukusaidia uhisi vizuri. Unaweza kutarajia nikukopole mabega yangu ili upate kupeana ole wako na nitampatia bwana ambaye ni bahari ya upendo ... Unaweza pia kutarajia nitumie pendulum yangu kukupa mwelekeo wa jinsi maisha yangetokea wewe, ambayo itakusaidia kupanga mikakati fulani ya kujikinga dhidi ya hatari au kutumia fursa kadhaa. Maeneo yanaweza kuwa mahusiano yako, upendo, kazi, afya, elimu nk yako au wako wa karibu na wapenzi…
Kwa sababu ya uzoefu wangu katika fani ya fedha, elimu na matibabu, unaweza kutarajia nikuoe ushauri juu ya haya pia ...
Baada ya kusema haya yote ... Ningependa kunukuu nukuu yangu ninayopenda ya Sanskrit.
"Na hum kartha, hari kartha, thath puja thath phalam sri guruve namah:" Hii inamaanisha, mimi sifanyi chochote, njia zake zote za mabwana. Faida za kazi ninayopumzika katika Guru yangu (Mwalimu) ambaye aliniletea uzee…
Kidokezo kwako kuamua, ikiwa unahitaji kukaa nami moja kwa moja
Kaa kwenye gumzo langu wazi kwa kipindi cha chini cha dakika kumi. Funga macho yako ... Zingatia pumzi yako na ujiulize, "Je! Niongee naye kibinafsi" ... Moyo wako utakupa jibu…. Nenda baada yake….
Mapenzi mengi na upendo
P

moja Maoni

    -

Acha Maoni