2 Maoni

    -
  1. Halo Tara asante kwa kusoma kwa furaha Pasaka? mama yangu ni malkia wa wands yeye ni Leo ninamwabudu mimi nina Pisces na Leo anakua? mama yangu ni wa kushangaza kushangaza ishara ya moto ndio nina mzigo mwingi na majukumu mengine sio yangu. Ndio naandika vitabu wewe ni sahihi. Chaguo kati ya watu wawili labda? Rafiki yangu ambaye ni mtaalam wa akili aliniambia nina chaguo kati ya watu wawili. Asante Mungu ninahitaji msaada wote naweza kupata shukrani ulimwengu utunze Mungu akubariki? ❤️?

Acha Maoni