thamani

Kuhusu thamani

Psychiciguguange ana uzoefu wa miaka ya 5 kwa kutumia uwezo wa saikolojia kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic valueange hivi karibuni imesaidia wanachama wa 2 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha kile wengine wamesema juu ya usahihi na usikivu wa thamani kama psychic ya mtandaoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

Mimi ni Psychic, clairvoyiant, kati .. mtu wa kila siku, kama wewe, ambaye amebarikiwa tu na uwezo wa kuwasiliana na wale waliopo kwa upande mwingine.

Sipo hapa kutembea kwenye viatu vya mtu mwingine na kuwaambia jinsi ya kuishi maisha yao, tuko hapa kupata uzoefu. Mimi niko hapa kushiriki kile ninachokiona na kusikia. Roho hutupa uhakikisho ndio, lakini lazima tukumbuke kila wakati kuwa wao ni mwongozo tu kwetu. Tunayo uchaguzi wa kubadilisha mambo kwenye njia yetu ya kila siku. Ikiwa inasaidia watu kujua mpendwa wao ni salama na yuko vizuri na wanaweza kusonga mbele na kuhisi bora juu ya njia yao, basi ninafurahi kuwa nimesaidia kwa njia hii na nitaendelea kuwa mjumbe wa roho ”

Ushuhuda - Wendy Willis, USA

"Ninahisi kila mtu hutafuta usomaji wakati unastahili kuwa. Nilisikia juu ya Ange kupitia dada yangu, aliyekuwa na usomaji wa kina sana. Niliwahi kusoma hapo awali na zilikuwa za kufurahisha, lakini hazijawahi kufafanuliwa. Baada ya wiki kadhaa za kuzingatia kusoma, mwishowe nilianzisha wakati. Ange alianza kwa kusema nukuu ambayo mimi husema kila wakati, ambayo ni "ninahisi kama niko juu ya ngazi, lakini kila wakati ninapochukua hatua mbili, mimi huanguka chini tatu".
Kwa kushangaza, ushauri ambao alinipa tayari umeanza kuinua mioyo yangu na kunisaidia sana. Kama habari zilizonishtua, Ange aliniambia ninahifadhi kadi za huruma katika sanduku chini ya kitanda changu. Nilimwambia nilikuwa najua sanduku hilo, lakini kwamba haikuwa chini ya kitanda changu. Alisisitiza. Baada ya kusoma kwangu, nilitafuta nyumba yangu na mwishowe nikakipata chini ya kitanda changu! Aliniambia niangalie barua ambayo ilikuwa chini kabisa na itanisaidia. Hii ilikuwa sanduku la kadi za huruma, lakini barua iliyo chini kabisa ilikuwa habari ya kifedha kutoka kwa mama yangu, ambayo nilikuwa nimesahau! Ningeweza kuendelea na kuendelea, lakini Ange amebadilisha kabisa maisha yangu kulingana na usomaji wake. Nilihitaji kuendelea na maisha yangu na nilikuwa nimekwama wakati huo. Shukrani kwa Ange, sasa ninaweza kuponya kihemko! ”

Huduma yangu ni ya ukweli na sijaathiriwa na imani yoyote ya kidini.

Wateja wangu wameshangazwa na usahihi wa habari ninayopitisha na ujumbe wangu ni zawadi za thamani sana.

Tarajia kuzungumza na wewe.

moja Maoni

    -

Acha Maoni