Psychic Bob Anazungumzia Mashambulizi ya Ugaidi huko London


Masharti yangu ya dhati ya moyo kwa watu wa Ufalme ambao wamepata uzoefu wa hofu za leo.
Baraka,
Bob Hickman
Psychic Medium
www.robert-hickman.com
kusoma kwa maandishi, oranamu, mazungumzo ya bure, maandishi ya mtandaoni, tarot kusoma, tafsiri ya ndoto, upendo na romance, kusoma kadi, astrology, mtaalam, uponyaji

20 Maoni

    -
  1. Ninaamini kuwa kihistoria kila dini kuu imekuwa na vikundi ambavyo vilikuwa vilikuwa radicalized. Baadhi mbaya zaidi kuliko wengine. Mifano ni pamoja na kuchomwa kwa mchawi, Ruby Ridge, KKK, nk. Tunasimama pamoja kwa ajili ya amani.

  2. Amina Bob ... nao ni wachache mbaya .. Nilijifunza nje ya nchi katika 1980 wakati wa mgogoro wa ushindi wa Irani huko Ufaransa, {na kutoka Marekani na mimi ni Mkristo wa kisasa na nipenda njia yako kwa maneno na msaada na imani katika vitu vyote na zawadi ,,,,,,} na ajabu na si ajabu, kukubali na kukubali watu wa Kiislam ... hata hivyo, na wale wanaoondoka na utawala mpya zaidi. Sidhani ni masuala ya kisiasa na makosa ya nchi zote. Na suala hili kubwa ni juu ya siasa kushoto na kulia. Maoni ya ajabu !!!!!

  3. Bob ni kama mimi ni mmoja na wewe lol, maoni yetu ni sawa ni karibu inatisha. Ungependa kukutana nawe siku fulani .... Tulikuwa tukizungumzia miaka iliyopita wakati YouTube ilikuwa na ujumbe wa faragha lol .... Nilikuwa nikifanya video za Roho, Njia yoyote ikiwa unataka kuzungumza au kitu ambacho ningependa kwa dhati kama hiyo, Wewe ni Mtu mzuri na wakati mimi sio maoni daima ninaangalia vids yako ...?

  4. Hivyo alishtuka na matukio ya leo. Nina familia huko London na kwa shukrani ni sawa. Nimekwenda Westminster Bridge mara chache kwenye ziara zangu huko na daima imekuwa sehemu ya busy ya London. Moyo wangu hutoka kwa wote ambao walikuwa waathirika na mashahidi kwa tatizo hili la kutisha. Amani kwa watu hao na maombi ya uponyaji kwa watu wote huko London, wakazi wote na watalii. Baraka kwa wote?

  5. Mume wangu ni Waislam na yeye na mimi tuna wagonjwa wa mashambulizi haya yote. Huko Australia watu wengi ambao wanasumbuliwa ubongo katika Uislamu wenye nguvu ni vijana katika 20 yao au mdogo ambayo inaogopa kwa sababu ya umri wao. Pia wengi wao huzaliwa nchini Australia. Nimekuwa nimejiuliza kwa nini hii inatokea?

    Ninapenda video zako Bob. Asante kwa maneno yako mazuri. 🙂

  6. Mungu wangu, wakati wa hofu wote utaacha nini? Ninajisikia vibaya sana kwa watu hao. Fikiria nini dunia hii ingekuwa kama kila mtu anaangalia, alitenda, aliamini na akafikiri sawa. Ulimwengu utakuwa zaidi ya kuvutia. Sisi sote ni tofauti kwa njia nyingi, na tunahitaji kukubali tofauti hizo, si kulazimisha wengine kufuata njia zetu na kama hawana, kuwaua.

  7. Bob asante kwa kutufariji kwa wakati huu na kwa kusema mawazo yako. Kwa kweli ni zama za hofu lakini watu wanahitaji kuwa waaminifu na wao wenyewe. Mimi nimechoka sana na mashambulizi haya na maumivu wanayosababisha.

Acha Maoni