psychicangelfire

Kuhusu psychicangelfire

Psychic psychicangelfire ina miaka ya uzoefu wa 5-10 kwa kutumia uwezo wa psychic kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic psychicangelfire hivi karibuni imesaidia wanachama wa 338 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha kile wengine wamesema juu ya usahihi wa akili na usikivu kama saikolojia ya mkondoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

================================================== ==================================
------------------ KUHUSU MIMI--------------------------
================================================== ==================================
Nina umri wa miaka 29 nimekuwa psychic maisha yangu yote nilipata katika umri mdogo nilikuwa naona vitu na nahisi vitu ambavyo watu wa kawaida hawangeweza katika umri mdogo. Wakati huo watu wengine wangeota ndoto za nyati na vitu vizuri ningekuwa nikiota siku za usoni na roho maisha yangu yote. nilianza kufanya mazoezi ya uchawi nilipokuwa mzee wa 14 yrs na nilikuwa mzuri wakati wote. Nina imani nyingi .Mimi ni mtu wazi linapokuja suala la mifumo ya imani katika maisha haya .Hapo nilikuwa nikiwasaidia watu kwa 10 yake.Nina zawadi nyingi katika maisha haya nikiwa kati ninaweza kuongea na mizimu, malaika. Mimi pia ni telepathic thats mimi naweza kusikia na kutuma ujumbe kupitia akili. Pia nina zana nyingi ambazo ninaweza kutumia nina bodi ya roho, pendulum, mimi pia hutumia kadi za tarot na kadi za oracle mimi pia siwezi kutumia zana zozote na kuongea kupitia viongozi wangu na viongozi wako kupata jibu unayohitaji. Hata ana mtoto mimi siku zote nimekuwa karibu na mizimu na bado niko karibu nayo. Kwa hivyo kutokujua kuniniogopa sio kutisha hata kidogo. pia fanya kazi na fidia ili kuwasaidia watu iite kuwa ni jambo langu kufanya kwa ukweli naweza kutuma ukweli wa uvumba kwa mtu ambaye anauhitaji sana wakati huo .. kila wakati nina akili wazi hakuna jambo gani katika maisha haya ulimwengu unabadilika kila wakati. Kamwe haujui safari za maisha zitakuletea nini na msaada kidogo na ufahamu kutoka kwa ulimwengu ndio sababu wengi wetu tuko hapa ulimwenguni kukusaidia katika safari yako katika maisha haya. Mimi pia hutumia uchawi na uchawi kusaidia watu mimi pia ni mtu mwenye vipawa sana nina maarifa mengi tofauti ya kuona na mara kadhaa naweza kuona kupitia macho ya mtu mwingine mbali lakini hiyo ni kwa kupitia ndoto zangu sasa na katika hii. maisha bado najifunza na kukua na zawadi zangu na natumai naweza kukusaidia na kukupa ufahamu juu ya safari hii tunaiita maisha.
================================================== =================================
------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
================================================== =================================

1: Malaika kadi ya ukumbi

2: kadi za ukumbi wa mungu

3: Hekima ya eneo la siri la ulimwengu

4: jumba la joka la jumba la kifalme
=========================================== ================================
---------------------------------------------------------------------------------------------
=========================================== ================================

1: ILIYOBADILI TAROT

2: Tarot ya mihogo

3: Njia za kawaida za usiku wa milele

4: malaika wa DARK tarot

5: staha ya tarot mvuke

kila wakati ninaongeza dawati mpya kile kinachoweza kuniita kuwa wepesi au giza

Wakati nilikuwa mbali na chemchemi hii nilijifunza pia nina uwezo fulani wa kuwasaidia watu walio na ishara za asili au ikiwa kuna roho ambaye anataka kuachiliwa kutoka kwa minyororo ya maisha ambayo inawaweka kwenye limbo na amekwama hapa kwenye ndege hii.
=========================================== ===============================
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
================================================== ==================================
Je! Ungeweza kunijua na ninachoweza kufanya (Nina uwezo fulani ambao ninaweza kuungana na roho lakini samahani sitaungana nao kwenye gumzo la bure tu ikiwa wanakuja na jambo fulani ni muhimu kumwambia moja tu basi tu.sorry Sitafanya maono yajayo katika akili yangu katika mazungumzo ya bure ama.Lakini nitatumia zana kadhaa ikiwa naweza na kadi ambazo kila ninahisi katika wakati huu. mazungumzo ya bure:
. ========================================== ================================
—---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
=========================================== ================================
Naweza pia kufanya matakwa wanachukua dakika za 2 kibinafsi au zaidi wanachukua nguvu nyingi kuifanya. wakati mwingine nitakuonyesha jinsi ninavyofanya kwa demo inategemea nishati yangu wakati wa onyesho. Naweza pia kufanya kazi ya nishati katika hata kufungua jicho lako la tatu hata zaidi.
=========================================== ===============================
——----------------------------------------------------------------------------------------------
=========================================== ===============================
Nani amewauliza kuwa demo haipati demo mimi huwa na njia tofauti na za uchovu za kuchagua demo yangu ili kuifanya iwe sawa kila wakati nauliza roho ili nipe msemo, nambari, au neno basi lazima ubashiri it nitakupa vidokezo na mara kadhaa sehemu ya msemo basi lazima ubashirie na umalize usemi basi unashinda demo na wakati ninafanya matakwa au uvumba maalum wa kuponya moja bure au kuteka zingine roho mate kwao au yoyote ya elfu yangu ya uvumba maalum mimi hutumia kuwa na watu wengine kuona ni kuona wanachokiona kwenye moshi au moto wakati nitakapomaliza. njia yangu ya kuruhusu kila mwili kushiriki katika mwisho wa demo.
=========================================== ===============================
——----------------------------------------------------------------------------------------------------------------
=========================================== ================================
Je! Ungeweza kusoma kwa kina sana au mara kadhaa ikiwa unataka nibadilishe moja kwa barua pepe naweza kufanya hivyo kwa kuwa na uwezo huo
=========================================== ================================
—----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
=========================================== ================================

Kazi na Kazi
Maisha ya mapenzi
Familia na Nyumba
Marafiki na jamaa
Money
Maswala ya moyo.
Ndoa
Watoto
hatima na hatima
uponyaji
mwalimu na mshauri

86 Maoni

    -
  1. Nilizungumza naye, nikamuuliza maswali mengi. Alifurahi kuzungumza na alikuwa na majibu mengi madhubuti. Alikuwa sahihi na hata wakati habari ilikuwa ngumu sana, aliweza kuipeleka kwa athari kamili lakini kwa huruma vile vile. Yeye ni mchanga, mkali na anayeinua. ana zawadi. Tafadhali umruhusu ashiriki nawe. "... iliyoandikwa na Sheri1

  2. Yeye ni wa kushangaza - nishati yake nzuri na ya kupendeza ni ya kuambukiza 🙂 na anatoa majibu mazuri. Ilijibiwa kwa maswali yangu YOTE na ilinisaidia kujisikia vizuri juu ya mambo! ”… Imeandikwa na Holylove71

  3. Mzuri sana umenisaidia sana katika kupata na kunipa vidokezo juu ya nani mwani wa mapacha wangu. Yeye ni mzuri nina michizi wakati ninaandika hii. ”… Imeandikwa na 3rdeyeopening

  4. Mungu wangu! yeye ni wa kushangaza! Alichukua vitu ambavyo simwambie rafiki yangu bora na siwezi kuamini ni kiasi gani aliweka akili yangu na moyo wangu katika suala la sekunde! Nitakwenda kwake kwa kila kitu kuanzia sasa! ”… Kilichoandikwa na jessie1257

  5. MUNGU WANGU!! OMG !! .. msichana huyu ni mlipuko, kutokana na kuwa na haraka sana kwenye majibu yake, kukupa maelezo ambayo haukuwahi kufikiria utasikia! Yeye ni joto wakati anatulia kuwa karibu, aliniambia mambo ambayo sikuwahi kujua, vitu ambavyo ninahitaji kujua. Anaelewa kama anajali, ni MIMI, bado hajaniongoza vibaya, uwezo wake ni mechi kwa mtu yeyote !!! LUV her like mambo..xoxox ... tumeunganishwa kwa njia nyingi, huenda nje ya njia yake ya kusaidia, mwongozo na tafadhali kila mtu. Siku zote nitakuwa karibu naye na kumtazama maua yake kuwa mengi zaidi kuliko vile alivyo sasa. Nimtakia kila la kheri kutoka kwa moyo wangu katika maisha yake yajayo na yenye mafanikio na mpenzi wake. Luv ya Becca na YES, nitakuweka kwenye kila kitu..xoxox..luv ya msichana .. ** hugs andamp; amp; kumbusu ** .. kwako na kwa familia nzima..xoxoxo ”… iliyoandikwa na sexybunny69

  6. Alinipa usomaji sahihi na mkweli. Nitakuwa nikimjia kutoka sasa. Ni rahisi kuzungumza na yeye na ni rahisi kuendana naye. Yeye ni giggly na yote ni ya kushangaza. Asante sana kwa kuniletea ufafanuzi na amani. Kusababisha unajua jinsi paranoid mimi kupata, hehe. Chunga sasa. ”… Iliyoandikwa na sitclosedontgo

  7. Alikuwa mzuri kwa kina na alinisaidia kwa hali yangu ikiwa nina shida yoyote nitakuja hapa amekuwa mkweli sana ninampendekeza kwa kila mtu! Kujali na huruma juu ya kile anachofanya ilikuwa kusoma sana! ”… Iliyoandikwa na smaylisha11

  8. Alikuwa mzuri..Ni mwanamke aliyefurahi sana ambayo ni nzuri… Natumahi mambo yatatimia nimefurahi kukutana na mpenzi wangu kwa mara ya kwanza katika chemchemi. : =) ”… Kilichoandikwa na bahati ya sauti312

Acha Maoni