PsychicAnney

Kuhusu PsychicAnney

Psychic PsychicAnney ana uzoefu wa miaka 30- uzoefu wa kutumia akili uwezo wa kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic PsychicAnney hivi karibuni imewasaidia washiriki wa 512 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha yale ambayo wengine wamesema juu ya usahihi na usikivu wa PsychicAnney kama saikolojia ya mkondoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

Mimi ni Psychic, Medium Medium, nitakujibu barua pepe yako haraka, jibu IPAD yangu kila siku nikiwa nje na kwenye kompyuta nilipokuwa nyumbani, na mimi ni Mponyaji wa Kiroho. Nitajibu maswali yako juu ya kitu chochote unachopenda na wapendwa wako kwa roho kwenye chumba cha mazungumzo cha kibinafsi. Pia, ikiwa una mtu yeyote mgonjwa katika familia yako, au rafiki ambaye ni mgonjwa, na ungependa niwatumie mawazo ya uponyaji, tafadhali nijulishe jina lao?
Ikiwa ungetaka nijibu swali kupitia kadi za malaika wangu au kadi za wanyama, tafadhali tuma barua pepe kupitia Oranum, sasa naweza kujibu maswali yako haraka kwa sababu nina IPAD mpya na kuweza kukujibu wakati mimi niko nje kila siku. Nitakufanyia usomaji wa kadi ya 10, itagharimu $ 14.99. Au nitafanya kusoma kupitia roho kwa kutumia herufi za 2,000 au zaidi. Tafadhali nitumie swali fulani ungependa kujibiwa tafadhali? Tafadhali nitumie picha yako mwenyewe au mpenzi wako / rafiki wa kike ikiwa unayo moja kwa sababu itanisaidia kuunganika bora na hali yako.

Nitakujibu kwa uaminifu na kwa urahisi. Nina uzoefu wa miaka zaidi ya 49 katika kusaidia watu kama wewe tangu nilikuwa
Umri wa miaka ya 10, nina sikio nzuri la kusikiliza na nimesaidia wateja wengi kwa shida zao kwa kusikiliza na kutoa ushauri mzuri. Nina huruma, mtambuzi, hahukumu na huruma. Nitatoa ushauri mzuri mzuri juu ya aina yoyote ya shida za uhusiano, unaitia jina… iwe ni shida na wanafamilia, mwenzi / mwenzi, mume / mke. Nina mawazo wazi.

Mimi ni mtaalamu, na nitakupa mwongozo ninaopokea kutoka kwa roho. Kwa hivyo, tafadhali usiogope ikiwa hii ni mara yako ya kwanza kuingia kwenye chumba changu, hakuna kitu cha kuogopa kwani hii inaweza kuwa uzoefu unaowasilisha sana kwako na mimi. Unapoingia kwenye chumba changu cha mazungumzo ya bure, wewe, watu wengine ambao unaingia ndani ya chumba, wanaweza kunijua na kuamua ikiwa ungetaka nikufundishe kusoma kwa akili katika chumba changu cha kibinafsi, au niombe nikupe usomaji wa kina katika barua pepe. Nitatumia ama ujumbe kutoka kwa wapendwa wako kwa roho, malaika na kadi za watakatifu, au nitumie pendulem yangu ambayo inajibu maswali yako mara tu unapoanza kuandika maswali yako kwenye chumba cha mazungumzo cha kibinafsi, ni haraka sana.

Mimi niko hapa kwa muda mrefu kama unanihitaji. Ikiwa unyogovu, wasiwasi, kusisitiza au kukosa kujiamini au kujithamini basi umechukua hatua muhimu ya kuelekea uponyaji kwa kusoma wasifu huu.

Mimi pia ni mganga wa kiroho ambaye alifanya mafunzo ya miaka ya 2 na nimefanya mazoezi tangu 1991. Ikiwa ungetaka niongeze ombi la uponyaji kwa familia yako, marafiki, na watu unaowajua ambao ni wagonjwa katika ombi la uponyaji ambalo halipo katika wavuti yangu ya shirika la uponyaji mbadala, tafadhali nijulishe kwenye chumba cha mazungumzo cha kibinafsi na nitafurahi ni pamoja na kwako, ni bure kuwajumuisha.

Ningependa kushiriki kidogo juu yangu kuwa Psychic, na wakati wa kwanza nimeonyesha uwezo wangu wa akili.

1. Mara ya kwanza kukumbuka ni wakati nilikuwa na umri wa miaka 10 wakati mama yangu alikuwa na dada yangu wa kwanza wa 3, sasa ni mdogo zaidi wa miaka 50 kuliko mimi. Nakumbuka kuamka asubuhi moja na kumwambia mama yangu napenda dada wa mtoto. Basi siku moja nilikuwa nimemwambia alikuwa na ujauzito, na yeye akajibu hana uhakika, na nilikuwa nikisema yuko na atapata mtoto wa kike ambaye alifanya. Wazazi wangu walimwita Alanna.

2. Mara ya pili wakati nilikuwa na umri wa miaka 12, jambo hilo hilo lilitokea miaka ya 2 baadaye, na alipata mtoto mwingine wa kike na kumpa jina Rosemary.

3. Mara ya tatu nilipokuwa 14, ilikuja ambayo nilikuwa nimetabiri ni msichana mwingine na wazazi wangu walimwita Lauren.

4. Wakati nilikuwa na umri wa miaka 18, niliamka asubuhi moja na nilikuwa nimemwambia mama yangu wakati ninaishi kwenye shamba ndogo na familia yangu - leo nitakuwa na farasi. Mama yangu alisema, unajuaje? Nikajibu nilikuwa kwenye ndoto usiku uliopita. Baba yangu aliuliza dada yangu mdogo wa 3 ni yupi kati yao aliniambia, walijibu kuwa hawakuwa nao. Nilisema nimeiona katika ndoto yangu, na ilikuwa marekani ya giza. Kweli nilikuwa na yeye, nikampa jina Gina.

5. Muda kidogo baadaye baada ya kuja Uingereza kuishi na familia yangu kutoka Australia nilipokuwa 21, nilikuwa nimekutana na mume wangu Frank. Wakati tunatoka pamoja, kuna wakati mmoja alinichukua ili kukutana na mama yake ambaye alikuwa akiishi naye nyumbani kwake. Njiani hapo, nilikuwa nimemwambia Frank kuna kitu kitaenda vibaya na gari lake. Tulifika nje ya kijiji chake, na shoka la nyuma likavunjika na ikaanguka chini, aliniangalia na kusema mimi ni mchawi.

6. Wakati mwingine wakati mimi na Frank tulikaa kwenye sebule, nikamwambia naweza kuvuta miili iliyochomwa na ajali ya ndege. Asubuhi iliyofuata kulikuwa na habari ya kusema kwamba ndege imeanguka huko Scotland, na kila mtu aliyekufa alikuwa amekufa.

Kulikuwa na visa vingi zaidi ambapo nilishangaza mambo yangetokea, na yalifanyika. Sikuelewa ni kwanini nilikuwa nimeona vitu hivi, na uwezo wangu wa akili, na sikuwahi kusikia chochote juu ya kitu chochote cha akili hapo awali. Haikuwa mpaka nianze kukaa katika duru za maendeleo miaka mingi baadaye nikagundua kilichokuwa kinafanyika. Mimi sasa nafurahiya kusaidia watu walio na uwezo wangu wa akili.

Kuna wakati nilihisi utabiri fulani unakuja nilipokuwa mchanga, na nilikataa kwa sababu nilidhani nilikuwa naenda wazimu - ni hali ya asili kwangu. Bado nina utabiri wa leo.

142 Maoni

    -
  1. Anney ... naweza kusema nini! Wewe ndiye mwanamke mtamu zaidi na kipawa. Uelewa wako ulinifariji sana na ninatamani ningekuwa na muda mrefu wa kuongea na wewe na kujua zaidi. Mungu akubariki Anney !! xx ”… Imeandikwa na Dumbfound

  2. Nilikuwa na usomaji mzuri sana jioni hii na PsychicAnney. Alipitisha meseji kadhaa kutoka kwa familia yangu na aliweza kujibu maswali yangu haswa bila mimi hata kutoa habari nyingi. Mwanamke mzuri kama kuzungumza na mimi hakika nitarudi kwa mazungumzo hivi karibuni. "... iliyoandikwa na zephyr83

  3. Anney ni sahihi sana na ya kweli. Yeye ni mkarimu sana, lakini haonyeshi tumaini la uwongo. Ana sauti ya kutuliza sana. Kuwa na prvt naye na hautasikitishwa. Asante kwa kunisaidia Anney na mungu akubariki. ”… Imeandikwa na brazilgirl1

  4. Sauti ya utulivu na ya kupendeza! Wanawake wazuri wa ajabu !!! Haraka na nzuri! Imeshikamana na bibi yangu ambaye amepita na umsaidie kujibu maswali yangu !!! Ahsante sana moyo wangu umepona! "… Imeandikwa na rattery1

  5. Anney ni mwanamke anayependeza sana na kila wakati hunifanya nihisi bora. Yeye ni thabiti kati ya usomaji na hii inatia moyo sana. Nitarudi kwa usomaji mwingine katika siku zijazo. Asante na Krismasi Njema! ”… Iliyoandikwa na tammycharlene

  6. Anney alikuwa mzuri tu !!! Alikuwa mvumilivu sana na shida nyingi za kiufundi na wavuti hii na akawasiliana na wasimamizi wa mfumo na kusaidia kwa uwezo wake wote kuwa na shida za kiufundi zilizoshughulikiwa. Yeye ni mzuri, mwenye akili, mwenye moyo safi na mzuri kushauriana naye. Ninampendekeza sana! ”… Imeandikwa na Meredith11

  7. VIJANA HALISI KWA KUDHIBITI KULIPA SANA ALIWEZA KUJUA YANGU? Kwa urahisi, ILIKUWA KWA PESA NIMAJUA KUHUSU RAHISI YANGU AMBAYO ALIANGALIA PEKEE. ALIWAJUA MESI KWA NINI. "… Kilichoandikwa na Queenbee22

  8. Anney ni psychic ya kushangaza. Yeye anakuambia unahitaji kujua nini na ana laini zaidi. sauti ya kutuliza. Ninashukuru sana msaada na mtu yeyote ambaye atasoma pamoja naye hatatengwa. Asante tena na ubarikiwe. "... iliyoandikwa na brazilgirl1

  9. Anney ni mwanamke mzuri, ni haraka sana na mzuri na anafanya nini. Ninampongeza sana, alinifanya nihisi vizuri zaidi na zaidi kwa urahisi juu ya hali nataingia. Asante kwa uhakikisho wako Anney na tutarudi hivi karibuni! =) ”… Kilichoandikwa na katnguyen

  10. mwanamke mtamu sana, naamini kuwa waaminifu atajua jinsi sahihi baadaye - ilinifanya kulia hata wakati alipoanza kuongea na roho ya mzee ya genltman ambayo ilikuwa ikimuongoza..Kuna subj moja ambayo aligusa ambayo sikuuliza, lakini ni kila mara nyuma ya akili yangu .. nadhani yeye ndiye mpango wa kweli. ”… Imeandikwa na Gin1975

  11. Baridi! Ilijisikia vizuri kuongea nae, mpole sana na nilihisi kama nataka kumpa hug tu wakati alikuwa akinipa ushauri. Aliunganisha papo hapo na roho; na ujumbe wake ulikuwa wazi. Hata ilichukua siku yangu ya kuzaliwa! Kwa kweli ni fave yangu! Asante sana Anney! Nitarudi kuendelea kuwasiliana, na nitakujulisha inaendeleaje. "Mungu ibariki!" ... iliyoandikwa na Faye

  12. Alinipa maelezo ya kushangaza juu ya uhusiano wangu wa sasa na hali ninayokabili. Natumahi maelezo yametimia, yeye pia aliwasiliana na roho za mababu zangu na akatumia maneno kadhaa ambayo yalikuwa maneno yao. Nilipenda tabia yake mpole lakini yenye habari! Asante, ungependa usomaji mwingine hivi karibuni! ”… Iliyoandikwa na Rainbowspark

  13. Nimekuwa na wiki ngumu sana nikishughulika na huyu mtu. Kwa kweli amenifanya nihisi raha juu ya hali hii yote. Ninakushukuru sana, na nitakuweka juu ya kile kinachoendelea. Natumai kweli kuwa wikendi hii itakuwa nzuri kwangu. Asante ”… Imeandikwa na LoveisMine40

  14. Mwanamke mwenye kupendeza joto, mzuri na mkweli. Majibu ya kweli haraka sana kwa maswali. Asante upendo na mwanga. Hutawa na wasiwasi tena mara tu baada ya kuongea naye xx ”… iliyoandikwa na Cher44

  15. Sijui anafanyaje lakini Anney ameunganishwa sana na roho. Usomaji wake na mimi umekuwa sawa na tumaini ni roho gani iliyomwambia juu ya maisha yangu ya karibu yatatimia. Lazima ulike tu, uwe mzuri na uamini. Yeye huenda moja kwa moja kwa usomaji, haupotezi wakati wako na pesa na anajali sana kwako. Asante wema yuko hapa Oranum! * anasimama Nana Anney * ”… Imeandikwa na Archeia

  16. Mwanamama huyu ana roho nzuri na ni mtu mwenye huruma kama hiyo. Mbariki kwa zawadi yake na kusaidia wengine. Kwa kweli nitazungumza naye tena. Asante kwa msaada wako na Mungu Akubariki ”… iliyoandikwa na heri4alltime

  17. kusoma kwa kupendeza kunisaidia chungu kujibu maswali yangu na kunisaidia kujirekebisha kuwa mzuri. nafurahi niliongea na yeye amenisaidia sana ilikuwa mbaya. xx ”… iliyoandikwa na newzealand78

  18. Nilikuwa na kikao cha kupendeza sana na Anney, ilikuwa nzuri sana kuwa na gumzo naye tu na ameunganishwa sana na watu wanaokuja kupeleka ujumbe. Pendulum alikuwa sahihi na hivyo ndivyo alivyokuwa akisoma. Upendo wangu wote Anney, B xxxxx ”… Imeandikwa na beccixy

  19. 'S Yeye ni joto na anayejali, mzuri sana anatazamia mabadiliko !! Sidhani Opa wangu aliwahi kumsaidia mtu yeyote hapo zamani juu ya kusoma lakini hiyo ilikuwa ya baridi, nikamkosa! :) ”… iliyoandikwa na Girly521

  20. Usomaji wangu wa pili na Ann na ninafurahi tu kama nilivyokuwa wakati wa kwanza kwangu. Yeye ni mzuri, mkarimu na mwenye huruma sana - kila wakati hapa kuzungumza na kusaidia! Asante tena! ”… Iliyoandikwa na beccixy

  21. Nilisoma kwanza na Anney na mara moja akaamua hali yangu na akaniambia jinsi mambo yatakua. Yeye ni angavu sana, anatoa ufahamu wa kweli na utabiri. Niliwekwa raha papo hapo kwani anajutia moyo sana na kile anachokuona kwako na hutoa hali ya utulivu. Ninaamini yeye pia huchukua hisia za wale wanaokuzunguka ambayo husaidia kuondoa mashaka na kukupa uelewa zaidi wa yote. Asante sana kwa usomaji mzuri ambao umenipa habari njema na za kufurahi juu ya maisha yangu ya baadaye na nitachukua ushauri wako kwa kuwa naona sina chochote cha kuwa na wasiwasi na ninahitaji tu kuweka imani kidogo. Itastahili mwisho. Natumai unajisikia vizuri zaidi na kwamba una Mwaka Mpya mzuri.xx ”… iliyoandikwa na Tanya

  22. Nilisoma kwanza na Anney na mara moja akaamua hali yangu na akaniambia jinsi mambo yatakua. Yeye ni angavu sana, anatoa ufahamu wa kweli na utabiri. Niliwekwa raha papo hapo kwani anajutia moyo sana na kile anachokuona kwako na hutoa hali ya utulivu. Ninaamini yeye pia huchukua hisia za wale wanaokuzunguka ambayo husaidia kuondoa mashaka na kukupa uelewa zaidi wa yote. Asante sana kwa usomaji mzuri ambao umenipa habari njema na za kufurahi juu ya maisha yangu ya baadaye na nitachukua ushauri wako kwa kuwa naona sina chochote cha kuwa na wasiwasi na ninahitaji tu kuweka imani kidogo. Itastahili mwisho. Natumai unajisikia vizuri zaidi na kwamba una Mwaka Mpya mzuri.xx ”… iliyoandikwa na Tanya

  23. Yeye ni mzuri sana alinifanya kulia kwa sababu pembe iliyokuwa ikimsaidia alikuwa Bibi yangu ambaye yuko Mbingu sasa .. Yeye jambo jipya tu roho ingejua juu yangu .. Nitarudi nilihisi muunganiko wa MOYO WA KWELI na Anney She ni tamu nilihitaji ushauri wake na akanijalia .. Mama tamu sana… MUNGU AWEZE KUSAIDIA .. ”… kilichoandikwa na Jennifer2c

  24. Nafsi gani yenye thamani na fadhili: sahihi, kwa uhakika, haraka, fadhili na roho sana. Hautaenda vibaya na roho hii ya zamani nzuri. Ushauri mzuri. Je! Sikuwa sukari tena na ninaweza kusoma tena .... .KUKUNDA, KUPENDA NA KUTUMIA… na kwa HAKI sana ”… iliyoandikwa na Anslove2

  25. Asante kwa kunitumumia ujumbe nilihitaji kusikia kutoka kwa watu ambao wamepita na kunijali zaidi. Wewe ni malaika duniani. Umenipa tumaini na imani na nimebarikiwa sana kuwa nimevuka njia nawe. walinileta kwako na ninaamini sana hiyo. Asante kwa muda wako na mimi. Mungu ibariki xo ”… imeandikwa na jasminepapas

  26. Nilipenda kusoma na Anney 🙂 Yeye ni mkarimu na mzuri sana. Alijibu maswali yangu yote na kuniambia zaidi ya vile nilitarajia. Watu ambao walikuwa wamepita hata walikuja kuzungumza nami ambayo ilikuwa kubwa na sikuwa nikitarajia. Sahihi sana ”… imeandikwa na livehappy70

  27. Nilikuwa na kusoma siku moja kabla sijazungumza na annie .. aliniambia jambo ambalo msomaji wa kadi ya tarot aliniambia kwa hivyo ninahisi kama alikuwa sawa kwa shukrani .. ni uthibitisho gani ambao walikuwa karibu kusoma " mrembo

  28. Nimekuwa nikisoma mara mbili na Ann na alikuwa mzuri mara mbili, uhakikisho wake kwani umenisaidia na habari yake iliniletea maanani sana. Asante Ann Umenipa tumaini tena. xx ”… iliyoandikwa na MrsHolt

  29. Aneey ni mkarimu sana na mpole! heshima na kufanya moyo wangu uhisi joto na laini. Nilikuwa na huzuni na kuongea na wanasaikolojia wa 5, wote walikuwa wazuri sana lakini nahisi bora tu sasa. Ananielezea na anisaidie pia kuelewa hali yangu ya kusikitisha ya sasa na hunipa tumaini nzuri kuwa naamini litakuja. Ninapenda jinsi anajibu maswali yangu kwa muda mfupi na ya thamani, ambayo huokoa wakati wangu na pesa nyingi, kwa hivyo niwe na uwezo wa kuongea naye kadri ninahitaji. Asante sana, Anney! Na ninataka kujua ratiba yako ili niweze kuzungumza nawe wakati nina huzuni. Nimefurahi kukujua, Anney! ”… Iliyoandikwa na gaston165

  30. Annie was very soothing. I asked her for a healing for me and my ex, and I could feel the heat entering my lower back, it was amazing. She truly is understanding and empathetic. 🙂 Thanks Annie!” … written by pagirl15601

  31. I was more than amazed that Annie knew my grandmother was giving me message. I was hoping for assist from my deceased aunt who had the same name. Uncanny and pleasant.” … written by MaureenUSA

  32. Excellent reader, and I’m a professional reader myself. She doesn’t tell you what you want to hear, she tells you what she gets. Thank you so much, Anney. Blessings.” … written by KARENPARKER

Acha Maoni