PsychicCandy001

Kuhusu PsychicCandy001

Psychic PsychicCandy001 ina uzoefu wa miaka 5 kutumia uwezo wa psychic kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic PsychicCandy001 hivi karibuni imewasaidia washiriki wa 0 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha kile wengine walisema juu ya usahihi na usikivu wa PsychicCandy001 kama psychic ya mtandaoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

Habari:
Mimi ni mtu wa kisaikolojia, mwenye huruma. Ninauwezo wa kusoma maneno, mitende, na kupata ujumbe kutoka kwa miongozo.
Swali moja la kawaida ninaoulizwa ni, ni lini nilijua kuwa nilikuwa mhemko?… .. Jibu ni kwamba mimi nilizaliwa kisaikolojia. Mimi ni wa kati wa kizazi cha 4th kutoka kwa kizazi cha wanawake wa kiroho na wenye huruma.
Babu yangu mkubwa alikuwa psychic, mganga na spell caster. Watu wangeweza kusafiri kwa miguu kwa maili kwa kumwona. Bibi yangu alikuwa maarufu kwa uwezo wake wa kisaikolojia na kwa kuponya wengine.
Ilikuwa katika utoto wangu kwamba uwezo wangu wa kisaikolojia ulionekana wazi na ndoto za kinabii. Kwa upande mmoja zawadi zangu ambazo zilianza kufunuliwa, lakini kwa upande mwingine nilikuwa nikibebwa na usikivu ambao sikuwa na wazo la kutumia au hata kuelewa. Basi ndivyo ilianza safari ndefu na nyakati zenye uchungu kukuza usikivu na ukomavu kusaidia kweli wengine na zawadi zangu za kisaikolojia.
Matarajio yangu ya kusaidia wengine na zawadi zangu za kisaikolojia ilionekana wazi baada ya kupata hali mbaya ambayo mpendwa alivuka. Kupita kwao ilikuwa moja ya wakati mzuri sana maishani mwangu.

Taaluma yangu ya kushiriki uwezo wangu wa kiakili kusaidia wengine ilianza wakati huu. Tangu tukio hilo nimekuwa nyeti sana kwa kuwasiliana na wapendwa ambao wamevuka.
Mimi pia utaalam katika upendo, mahusiano, kazi na usomaji wa hatma kwa wateja wangu. Ninauwezo wa kutumia zana mbali mbali za uganga na kutoa msamaha kutoka, mateso na katika hali nyingi usomaji wa kimiujiza.
Natarajia kuungana na wewe na kushiriki uwezo wangu wa kiakili na wa kati kuleta upendo mkubwa, uwazi, uthibitisho na afya kwako sasa na siku zijazo!

Upendo mkubwa kwa kila mmoja!

moja Maoni

    -

Acha Maoni