PsychicMelanie

Kuhusu PsychicMelanie

Psychic PsychicMelanie ana uzoefu wa miaka 25-30 kwa kutumia uwezo wa psychic kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic PsychicMelanie hivi karibuni imewasaidia washiriki wa 188 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapo chini unaonyesha kile wengine wamesema juu ya usahihi na usikivu wa PsychicMelanie kama saikolojia ya mkondoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

NIMESOMA USOMA HABARI WANGU KABLA YA KUANZA CHAT YANGU YA BURE KWA MAHALI YA CHAT BURE

Kila mtu, karibu kwenye mazungumzo yangu ya bure na uwe na wakati mzuri na ninatumahi kuwa ninaweza kukupa ufafanuzi!

Jina langu ni Melanie na mimi ni psychic / clairvoyant. Nilianza masomo yangu 26 miaka iliyopita wakati nilikuwa na umri wa miaka 18. Nilisoma chini ya mtaalam maarufu katika eneo la Florida Kusini kwa miaka kadhaa. Nilianza kusoma digrii yangu ya uganga lakini sikuimaliza kwa sababu nikawa mama wa wakati wote. Sasa mimi ni mshiriki wa wachungaji wa Kanisa la Humanism ya Kiroho.

Kipaji changu kinapita kwenye mstari wa mama yangu kutoka kwa bibi yangu mkubwa kupitia binti yangu ambaye ni nyeti wa kugusa. Yeye amejifunza kukuza ngao kwa hivyo yeye hajasumbuliwa na kugusa wengine na kuwasoma, lakini ilimchukua muda mrefu kukuza ustadi huo. Uzoea wangu wa kwanza ulianza nilipokuwa na umri wa miaka kumi na sita wakati nilipata habari kuwa naweza kuvutia roho kwangu na watanifuata nyumbani. Sifa zangu zimepangwa tena na ilibidi nihama mara kadhaa ili tu roho ziongeze nami. Nimejifunza kulinda uwezo huu. Ninaweza kuona mizimu lakini siwezi kuwasiliana nao, kwa hivyo usiniombe kuwasiliana na wapendwa wowote wa marehemu kwa sababu mimi sio mtu wa kati.

Tafrija ya tarot ambayo mimi hutumia ni Mythic Tarot. Ni staha ambayo iliniambia miaka kadhaa ya 15 iliyopita na tumekuwa pamoja tangu hapo. Ni zana, lakini ikiwa sio mwaminifu katika maswali yako au mwaminifu katika majibu ya maswali yangu, kadi zitatoa usomaji sahihi. Tafadhali kumbuka hii ukiwauliza mashauri ya kibinafsi. Nitakuwa mwaminifu na wewe kwani siamini katika mipako ya sukari kitu chochote ninachokiona kwenye usomaji na ninatarajia uaminifu kutoka kwako. Kadi haziambii siku zijazo. Sisi ni mabwana wa umilele wetu wenyewe, na hakuna kilichoandikwa kwa jiwe, hata hivyo, kadi zinaweza kukupa matokeo yanayowezekana ikiwa hauchukui hatua fulani au ikiwa unachukua hatua fulani zinazosababisha matokeo fulani. Nitakujulisha haya.

Kwa miaka ya 5 iliyopita, nimekuwa nikisoma ufunguzi wa chakra na uponyaji nikitafakari na fuwele. Mara kwa mara tunafanya kutafakari kwa chakra katika mazungumzo ya bure, ambayo kawaida huchukua dakika 5. Ikiwa wewe ni mpya kwa hii na unaweza kufungua chakras moja au mbili, hiyo ni sawa. Tunashughulika tu na chakras kuu za 7 kwenye mwili, kwa hivyo hakuna chochote ngumu sana juu yake. Tafadhali jisikie huru kutembelea wavuti yangu katika www.metaphysicaltrainingcenter.net Unaweza pia kutembelea blogi yangu huko PsychicMelanie.blogspot.com na kusoma juu ya jinsi nilivyotumia uwezo wangu na kuzitumia leo kusaidia wengine.

Mimi ni mtaalam wa shahada ya pili wa Reiki na nitachukua darasa la Shahada ya Uzamili / Shahada ya Uzamili ya Agosti mnamo Agosti mwaka huu. Naweza kufanya uponyaji wa muda mrefu wa Reiki wakati wa gumzo la kibinafsi.

SITAKUJIBU MASWALI YA DAKTARI KWA CHATROOM YA BURE! (TAFADHALI SOMA MAMLAKA YA WEBSITE NA POLISI) DEMOS hufanywa kila siku, kila nusu saa na kwenda kutoka kwa mtaalam kwenda kwa mtaalam. Wakati ni zamu yangu kutoa demo, nitachagua mtu mmoja na kufanya demo na mtu huyo. Usiniulize kuvuta kadi au kuuliza swali moja kwa moja ambalo litahitaji mashauri ya kibinafsi. Sijibu swali moja kwa moja, kwa hivyo tafadhali usiwaulize.

Ikiwa ungependa kuwa na mashauriano ya kibinafsi na mimi, utakuwa na umakini wangu usiofaa, wa kibinafsi ambapo ninaweza kusoma nishati yako na kusoma kadi na kujua kinachoendelea na swali lako. Mashauriano yoyote ambayo hudumu zaidi ya dakika 30, nitaangalia kwa bure kioo au jiwe ili kusaidia na hali yako ambayo unaweza kupata na kununua. Nitakushauri jinsi ya kutumia kioo na jinsi ya kuitakasa. Pia nitakupa chati ya kuzaliwa bure ya nyota na maelezo. Nitahitaji tu mji ambao ulizaliwa katika, tarehe na wakati ulivyozaliwa, na naweza kuweka alama ya horoscope yako na kukutumia barua pepe. Pia nitafanya hivi kwa usomaji wa barua pepe na pia kwa wateja wanaorudi, SI wateja wa kwanza kwa usomaji wa barua pepe.

Tafadhali kumbuka kuwa ikiwa tu unayo mikopo ya 4 au chini, usomaji hautakuwa wa kina. Itakuwa bora ikiwa unununua mikopo zaidi vinginevyo utakuwa unapata jibu la ndio au hapana kwa swali lako, na sio maelezo. Hii itakupa faida kubwa ya kusoma. Kumbuka, nina uzoefu wa miaka ya 26 kufanya hivi.

Ikiwa hutaki kuwa na mashauriano ya kibinafsi ya kila mmoja, unayo chaguo la kuomba usome kwa barua pepe. Kwa njia hii unaweza kuuliza swali moja na nitakujibu ndani ya masaa ya 24-48 na majibu ya kina kwa swali hilo. Tena, haijaelezewa kama mashauriano ya kibinafsi, lakini ni chaguo kwa wale wanaotaka kuitumia. Walakini, ukichagua usomaji wa barua pepe nitakushauri pia juu ya kioo au jiwe utumie kwa hali yako au shida yako na jinsi ya kuitumia kwa ufanisi, katika barua pepe. Nitakushauri kuendelea pia kusafisha kioo / jiwe.

Mwishowe, napenda kutumia gumzo langu la bure kuungana na watu na kufungua kusoma nishati. Tafadhali usinifurishe na nguvu zako, kwani inakera nishati yangu na kuniacha nikashindwa kusoma. Ikiwa ninahisi nishati kutoka kwa mtu, nitakujulisha. Kwa hivyo tafadhali furahiya mazungumzo yangu, na ninatumahi kuwa tunaweza kufurahiya na kufahamiana. Kumbuka, ikiwa ungependa mashauriano ya kibinafsi, nunua tu mikopo kadhaa na ubonyeze kitufe cha mashauriano ya kibinafsi. Natarajia kukuona nyote hivi karibuni.

Sheria za barabara kwenye mazungumzo:

Hakuna lugha chafu
Hakuna jina linaloita
Hakuna kujadili dini, siasa au maswala ya kiafya
Hakuna ubaguzi au ubaguzi (hii haitaweza kuvumiliwa wakati wowote)

60 Maoni

    -
  1. Yeye ni msomaji mzuri sana. Kwa uhakika na kila kitu nilikuwa nikifikiria na kujiona mwenyewe. Yeye hukupa uwazi na anafafanua kwa kina nini kila kitu kinamaanisha. Asante Melanie. Tutarudi tena na matokeo :) ”… kilichoandikwa na jolene86

  2. Kusoma kwa ajabu ni rahisi sana na rahisi kuongea nao. Uhamasishaji mkubwa hakika utarudi hivi karibuni. Saidia kufuta mashaka yangu. Asante Melanie ”… iliyoandikwa na natascha2370

  3. Miongozo ya Melanie na usahihi wa kusoma ni bora. Haijalishi ni aina gani ya kusoma anakupa inafikiria sana juu ya jinsi ya kukaribia maisha yako ya kila siku. Yeye ni mwaminifu, sahihi, mwenye akili na anayekua. Nina usomaji wa barua pepe kutoka kwa Melanie ambao mimi hurejelea kama uthibitisho wangu wa kila siku. Unastahili kupata usomaji kutoka kwa Melanie. "... iliyoandikwa na lflucky13

  4. Sahihi sana, uelewaji sana, wazi sana katika usomaji wake na ufahamu mzuri na mwanga kwa njia za sasa na za maisha. Alijisikia kabisa kusisimua kutoka kwa psychicmelanie. Asante sana tena, hakika nzuri! Kuhusu kevin ”… iliyoandikwa na Mountainki

  5. Usomaji mzuri. Inasaidia sana. Kulia juu ya lengo. Ilinifanya nihisi kama mimi ni muhimu. Alikuwa na maoni mazuri. Nimefurahiya chumba chake na usomaji wake wa kibinafsi. Bila shaka nitafanya hivyo tena ”… iliyoandikwa na meberd

  6. Mwanamke mzuri na anayejali. Ikiwa naweza kutoa nyota zaidi ya 5 ningehitaji - yeye anafaa zaidi …… dhahiri hataki kupoteza wakati wako au mikopo. Msomaji mwaminifu na kipawa ni ngumu sana kupata siku hizi. Mchunguze hautasikitishwa !!! "... iliyoandikwa na maua70

  7. MPENDAJI Mkuu, KWA TARGET ALIOPATA PIA ZAIDI ZA KUSAIDIA ZILIZOONEKANA NA WAJIBU, Ningependa AWEZA KUFUNGUA SANA. PESA INAFAAA KUSHUKURU KWA URAHISI NA SISI ZAIDI ”... iliyoandikwa na MEBERD

  8. alikuwa mzuri !!! =) nilipenda sana kusoma kwake natumai kuwa bf yangu mpya inamaliza kudumu na ndoto zangu za bf wangu wa zamani zinaenda… ”… kilichoandikwa na bahaticharms312

  9. Melanie ni msomaji mzuri sana. Nilimpa barua pepe iliyosomwa mwezi uliopita kwa hivyo nikasoma kibinafsi na yeye. Vizuri sana. Haishangazi roho zinamsifu sana. ”… Imeandikwa na WyreWizard00

  10. Alishangaa kuweka shida zangu kwa urahisi nilijua kuwa rafiki yangu alikuwa amelazwa na im sawa ole asante bwana… .nashangaza sana alipendekeza ”… Imeandikwa na bahaticharms312

  11. Nilijifurahisha !!! WOW !! Moyo wa joto sana !!! Unasoma na unapaswa kusoma na Melanie yeye yuko vizuri sana na yuko sawa !!! Yeye ni mtu wa kipekee ambaye kama mengi ya kutoa na atakusaidia sana kwa kila kitu unachomfanya amsomee !!! Utaridhika sana na furaha sana !!! Asante kutoka chini ya moyo wangu Melanie Mungu akubariki na malaika !!! "... iliyoandikwa na mamaangel

  12. Nilisoma na Melanie na yeye akabadilika katika hali yangu mara moja. alikuwa mwenye ufahamu sana, na alionesha wasiwasi na huruma sana kwa hali yangu. Alipunguza akili yangu pia juu ya mambo kadhaa. Ningependekeza sana kila mtu apate kusoma naye, yeye ni msomaji wa nyota tano. Ty Melanie ”… iliyoandikwa na Tanny6

  13. Ninataka tu kusema kwamba Melanie alikuwa mzuri. Alinitia moyo kufanya kile ninachotaka kufanya na ninahisi vizuri juu ya uamuzi wangu. Asante, Melanie kwa kunipa kile ninahitaji kuendelea. Baraka! "... iliyoandikwa na kre8tiveauthor

  14. Kwa uhakika, haukupoteza wakati, mtaalamu na akaja na vipande na vipande vyote ambavyo nimesikia kutoka kwa saikolojia nyingine, kuwa picha moja kamili. Yeye haachi jiwe halijachwa na kuburudisha, sio kuhukumu.RECOMMENDED. "... iliyoandikwa na belladonna8

  15. Yeye ni shwari na amekusanya na kutoa usomaji wake kwa uangalifu na kwa uangalifu ambayo inafanya hisia ya 100% na haacha mawe yasibadilike. Nitarudi :-) ”… kilichoandikwa na araketanara

Acha Maoni