Saikolojia

Kuhusu Saikolojia

Psychic PsychicSerenity ina miaka ya uzoefu wa 20-25 kwa kutumia uwezo wa psychic kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic PsychicSerenity hivi karibuni imewasaidia washiriki wa 152 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha kile wengine wamesema juu ya usahihi wa PsychicSerenity na usikivu kama saikolojia ya mkondoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

Mimi ni mtu mwenye vipawa vya Empath, Clairvoyant na Clairaudient, ninaungana na mwongozo wangu Jasmine na marafiki wako ambao wamevuka. Usomaji wangu unaongozwa na Roho, habari huja kama wapendwa wako na miongozo hutoa ujumbe kunisaidia kuungana kwako na hali yako.

Mimi pia hufanya usomaji wa Kadi ya Malaika na hii pia imeongozwa na roho na mwongozo wangu Jasmine. Katika usomaji wangu tutazingatia maeneo hayo ya wasiwasi ambayo unajumuisha: Upendo na Urafiki, Fedha, Mwelekezi wa Makini na Utunzaji, kipenzi, Wanafamilia hapa na wale ambao wamevuka na wanaweza kuwa na ujumbe kwako. Nimekuwa nikisoma kwa zaidi ya 20 yrs kutumia zawadi zote za roho yangu pamoja na Kadi za Tarot na Malaika, na nimebarikiwa sana kuweza kushiriki zawadi hizi na wengine kuwasaidia na maswali na wasiwasi ambao wanaweza kuwa nao. Mimi pia kusaidia kupata kufungwa katika waliopotea wa mpendwa ikiwa ni pamoja na kipenzi chetu cha furry. Kama Empath na Psychic mimi hufanya kazi kusaidia kuwezesha uwezeshaji na mawazo mazuri na hatua. DADA ZETU ZAIDI ZINAKUA UWEZO WETU. Tafadhali ungana nami kwa usomaji mzuri na wenye busara. Baraka katika upendo na mwanga. Utulivu

Tafadhali kumbuka hakuna usomaji wa bure katika eneo la Maongezi ya Bure, Ikiwa unahitaji msaada unakaribishwa sana kunipeleka kusoma kwa kibinafsi au kutuma ombi la kusoma kwa barua pepe.

26 Maoni

    -
  1. Ajabu, mwenye kujali, anafaa kulenga. Kweli nitazungumza na tena! Asante kwa wakati wako na kushiriki zawadi zako! Unamfanya mtu ajisikie raha na hali yao. ”… Imeandikwa na Kayla39

  2. Niliijua nilipokuja chumbani kwake, nishati yake ilihisi kweli na imeunganishwa sana na migodi .. Ikiwa unahitaji Uwazi !! Huyu ndiye mtu ambaye unapaswa kuzungumza naye. Maswali ambayo nilikuwa nayo, hayakuenda wazi alijibu kwa ufafanuzi wazi, na akaelezea kila undani. Sijawahi kuhisi kiunganisho halisi. Shukrani nyingi kwa Uaminifu kwa yote aliyonifanyia kwa kunipa kushinikiza nilihitaji kuanza. Asante! Upendo mwingi, amani na furaha kwako Luscious Lioness !!!! ”… Imeandikwa na LusciousLioness

  3. Alikuwa mzuri, anayejali, akaniletea amani nyingi. Nilipenda kuongea na yeye, yeye ndiye kitu halisi! Nitarudi kwake. Nafsi ya fadhili sana, ya asili. Baraka kwako Uaminifu! "... iliyoandikwa na karlabebe

  4. Saikolojia inaangazia hali ambayo sikuelewa kabisa. Aliweza kunipa ukosoaji kwa njia ya kujenga na bila maelezo mengi ya nyuma angeweza kuelezea kwa usahihi hali hiyo. Pia hakuweza kuungana kwa wakati wowote na anaonekana kuwajali sana watu anaowasaidia. Dhibitisha kupendekeza kumtumia! Hautakuwa upotezaji wa mikopo :) ”… iliyoandikwa na Noel

  5. AWESOME !!!! Karibu sana na roho yako na kwa uhakika tu. Yeye vitu vipya kabla ya kuuliza swali. Nitarudi na kupata ushauri wa kiroho kutoka kwa Serenity tena. "... iliyoandikwa na Happy74

  6. Uaminifu ulikuwa wa ajabu. Uaminifu uligundua hali yangu na kunisaidia sana juu ya mwelekeo gani wa kuchukua katika maisha yangu ambayo nitachukua. Asante kwa usomaji wangu na nitarudi kwa mwingine. ”… Imeandikwa na beggoddess71

  7. Yeye ni sana katika tune na nguvu kwamba mwongozo maisha yetu. Anajali na ni mwaminifu na ana mwanga juu yake, kwamba hautasahau kusoma kwako kwa urahisi. Amesoma na mwongozo wake ni nguvu, lakini ni mpole! Anastahili mikopo yako. "... iliyoandikwa na 07061963

  8. mawasiliano mazuri..mwunganisho..umaambia mengi sana na mimi nikisema chochote .. kila genuaine na haraka sana kujibu..washangaza iwill hakika utarudi kwa zaidi ”… Imeandikwa na Redeye2610

  9. Yeye ni mzuri sana na ni mkarimu na ni kweli .. Alinifanya niwe na moyo. Nitafuata maagizo yake na kukaa positve. Usomaji mzuri. Siwezi kungoja kuzungumza naye tena. Asante sana ”… iliyoandikwa na majibu28

  10. URAHISI TUKUTANE !!! Unanifanya nijisikie utulivu na nimeelewa 🙂 Unasisitiza vitu ambavyo mimi tayari sasa lakini kutia moyo kidogo kunaweza kuwa njia kubwa !!! NYUMBANI KWAKO !!! "... iliyoandikwa na mwiga

Acha Maoni