Malkia

Kuhusu Malkia

Psychic QueenSunshine ana uzoefu wa miaka 20-25 kwa kutumia uwezo wa psychic kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic QueenSunlight hivi karibuni imewasaidia washiriki wa 12 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha yale ambayo wengine wamesema juu ya usahihi na unyeti wa QueenSunlight kama saikolojia ya mkondoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

Habari, Malkia Jua hapa. Karibu kwenye chumba changu cha mazungumzo. Mimi ni clairvoyant (tazama), clairaudient (kusikia), kifungu (harufu) na huruma (kuhisi). Katika umri wa miaka 5, niligundua kuwa nilikuwa tofauti na watoto wengine katika familia yangu. Niliweza kuhisi hisia / hisia za wengine. Niliweza kusema ikiwa mtu alikuwa na kitu ambacho kilikuwa kinawasumbua sana, licha yao wakisema kuwa kila kitu kilikuwa sawa. Kwa kuwa nilikuwa mchanga sikujua jinsi ya kuelezea kile nilikuwa nikipitia. Haikuwa hadi umri wa 11 ambao ningeweza kuelezea kwa familia na marafiki kile nilichokuwa nikikumbwa nacho kwa miaka ya 6 iliyopita. Ilikuwa wakati huo nikagundua kuwa wazazi wangu wote na wazazi wao na babu wote walikuwa wa angavu sana. Mimi pekee wa familia ambayo yametoa taaluma.

Zaidi ya miaka 22 iliyopita nilifanya utabiri wangu wa kwanza. Nilimfahamisha mfanyikazi mwenzangu kuwa mwangalifu sana kwa kutumia ngazi. Nilikuwa na maono ya kwamba mtu huyu atajiumiza wakati akitumia ngazi. Wiki kadhaa zilipita baada ya utabiri wangu na hakuwa kazini, hii ilimshangaza mtu ambaye alikuwa na mahudhurio bora. Asubuhi moja nilipokuwa nikifanya kazi niliona mfanyikazi mwenzangu akikaribia polepole dawati langu kwenye viboko. Alifahamisha kuwa kama vile nilikuwa nimetabiri alijiumiza wakati akitumia ngazi.

Baba yangu alikufa mnamo Novemba 1995 na muda mfupi baada ya kupitisha uwezo wangu wote akazidi kuwa na nguvu. Niliweza kuunganika zaidi na wale ambao walikuwa wamepita, na hivyo kuongeza ujuzi wangu wa kati. Sasa, naweza kuungana kwa urahisi na wale wanaopenda ikiwa wako tayari na wanataka kuwasiliana nami. Mara nyingi nitaenda katika kutafakari na kuzungumza na mizimu / Upendo ambao umepita kwenye vipimo vingine. Ninaona aina hii ya mawasiliano kuwa ya thawabu zaidi kwa sababu inaniruhusu kujifunza juu ya matukio tofauti kabla hayajafanyika hapa duniani.

Nina digrii ya Shahada ya saikolojia katika saikolojia na leseni ya vipodozi. Hivi sasa ninasoma kuwa Mshauri wa Dawa na Pombe na kuthibitishwa. Kuanguka ijayo Nina mpango wa kuanza kufanya kazi kupata mapato ya Master's in Psychology. Mara tu hiyo itakapokamilika nitafanya kazi kuelekea PsyD katika Saikolojia ya Kliniki. Ni kusudi langu kuwa na mazoezi yangu mwenyewe, kwa hivyo changanya ustadi wangu wawili wa uwezo wa saikolojia na saikolojia.

Ninafurahi kusaidia wengine kama nilivyokuwa kwa muda mrefu sasa. Niligundua ilikuwa moja ya mada yangu ya maisha kusaidia wengine kwenye njia zao za maisha. Sijisomei watu tu, nawapa kitu cha kusaidia kuwezesha maisha yao. Nimesaidia watu wengi kujifunza kusikiliza mafundisho yao wenyewe na kuamini silika zao. Ninaweza kutoa ufahamu juu ya upendo, uhusiano, kazi, fedha, na maswali yoyote au wasiwasi wowote ambao unaweza kuwa nao ambao unahitaji msaada. Nitajibu maswali yote kwa uaminifu na kwa uadilifu.
Mimi sio kamili tu Mungu / Kimungu / Roho ni kamili na ana majibu yote.
Sote tunayo uhuru wa kuchagua; Walakini, Mungu / Kimungu / Roho anayo kusema ya mwisho juu ya kile kinachotokea.
Una udhibiti juu ya chaguo unazofanya maishani mwako na jinsi unavyotafsiri usomaji.
Mimi ni moja kwa moja na waaminifu. Nitakuambia kile Miongozo yangu ya Roho huniambia.
Wacha tuongee.
Baraka,
Malkia Jua

5 Maoni

    -
  1. Yeye ni mzuri na msaada - nguvu ya kushangaza na mkali! alikuwa sahihi sana - aliniambia mambo kabla hata sijamwambia juu yangu. Asante! Pendekeza sana - 5 ***** ”… iliyoandikwa na hugs2020

  2. mwanamke mwenye huruma sana ambaye huwa anatabasamu kila wakati na anakupa tumaini. Anaingia vizuri wakati unamuuliza swali kwenye eneo unalotaka aingie. "... iliyoandikwa na tinikazi

  3. MUNGU WANGU! Yeye ni mtu mzuri! Nakuambia… nenda pvt na utaipenda. Moja kwa moja mbele na usomaji wake na huruma sana…. Nilipenda kila wakati na yeye! "... iliyoandikwa na SAPNASHARMA100

Acha Maoni