rafath

Kuhusu rafath

Psychic rafath ina uzoefu wa miaka 10-15 kwa kutumia uwezo wa psychic kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic rafath hivi karibuni imesaidia wanachama wa 0 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha kile wengine wamesema juu ya usahihi na usikivu wa rafath kama saikolojia ya mkondoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

Mtaalam wa Sayansi ya Kujitolea ya Psychic, Msomaji nimekuwa nikitoa ushauri wa kisaikolojia kwa maelfu ya waumini wa kiroho kwa takriban kwa miaka michache iliyopita Usomaji ambao ninatoa ni kwa msingi wa yale ninayoona na kuhisi kwako. Wakati wa kuacha maoni tafadhali kuwa mwaminifu katika hisia zako. Tafadhali usiruhusu kuacha maoni hasi kulingana na usomaji wako kwa sababu tu haukupenda kile ulichosikia. Maoni yanapaswa kushoto kulingana na uwezo wa miunganisho yetu ……………………… Asante sana nimekuja hapa kukusaidia kuondoa shida yako ya Maisha yako. Nataka tu kusuluhisha Tatizo lako kwa Uaminifu. Sina mdomo Mkubwa lakini mimi ni malkia wa kubomoa mvutano wako kutoka kwa akili yako na ninatatua kunukia kwa kupepesa macho tu na kuondoa shida yako mbaya kwa msaada wa Panacea. Ikiwa uko kwenye maji ya kina, ninaondoa kabisa mvutano wako kwa kunyoosha na kwa na kwa kuboresha mkono wako wa kujiamini kwa mkono. Ninafanya kazi yangu kwa bidii na roho na kukumbatia mvutano wako na kuhamisha siku yangu ya kupendeza katika maisha yako na mimi ni Mwaminifu sana na Ninaamini Mungu. Licha ya hayo sitokupa udhuru wa Kuanguka juu ya maisha yako ya baadaye. Na nina ubora wa kubadili kwenye akili yako kama ujinga. Mimi ni msikilizaji mzuri na nape hiyo tiba ambayo itasababisha shida yako. Daima kwenye akili zangu. Wakati unapunguza tofauti zako na kuvuta tabia yako mbaya kwenye zabuni ambayo hukusaidia kuweka bidii bidii yako kwa mafanikio. Njoo moja kwa moja kwa uhakika bila kupiga juu ya kichaka na kuleta siku zako na mkate katika mkate. Hatia kugonga kila wakati, kila mtu mlango lakini kwa kuufungua kwa hivyo ni bora kuchelewa kuliko wakati wowote, tafuta ushauri wangu ambao unakusaidia kufikia malengo yako

moja Maoni

    -

Acha Maoni