Kusoma

Kuhusu Usomaji

Usomaji wa Psychic una miaka ya 30- ya uzoefu kutumia uwezo wa kiakili kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Usomaji wa Psychic hivi karibuni umesaidia wanachama wa 3 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha yale ambayo wengine wamesema juu ya usahihi na usikivu wa usomaji kama saikolojia ya mkondoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

Sio tu kuwa nimebeba dau katika ulimwengu mbadala, wa kisaikolojia, na uponyaji kwa zaidi ya miaka thelathini, nimekuwa pia nimehusika katika kutengeneza filamu za runinga. Ilikuwa ni baada ya mimi kufanya safu ya masomo haya, kwamba mwanamke mmoja alinijia akitaka nimsome Tarot..Alikuwa amepata mpenzi mpya na alitaka kujua kitokaje. Nilipinga kwamba sikusoma kadi. Alisema kwamba alikuwa ameona kujazwa wiki chache mapema nilikuwa nimetoa televisheni. Nilielezea, kwamba nilikuwa nimetengeneza filamu lakini sikusoma kadi. Hata hivyo alinipatia seti ya kadi na akasisitiza nizisome. Nilikaa na kumwambia hadithi juu ya mtu huyu na mwishowe nikamwarifu niliona mwanamke analia katika miezi mitatu.

Kwa upande wangu ilikuwa hadithi ya kutamani, lakini katika miezi mitatu hadi leo, alikuwa amerudi nyumbani kwangu akilia macho yake. Kila kitu nilichomwambia kilikuwa kweli hata ukweli alikuwa na mke na watoto wanne. Kwa kweli alieneza neno hilo na tangu wakati huo, watu wanaodai usomaji hawakuacha kubisha dor.

Kwa hivyo ndivyo nilivyogundua kuwa nilikuwa mtu wa akili. Sehemu yote iliongezeka. Na iliniongoza kwa maeneo mengi ya ulimwengu mbadala. Nilipata kuwa nilihusika sana katika tiba mbadala. Nilikuwa nikitumia Tarot kutenga sababu ya shida za wateja. Mara nyingi, tumia uponyaji wa fuwele kusaidia watu kutatua shida zao na vizuizi, na fuwele za usung,

Sura yangu imeonekana wazi. Kutoka kupata kijana anayeshtakiwa kwa uwongo aliachiliwa kutoka Gerezani kwa kuweka uhusiano tena. Nimefanya kazi katika nchi nyingi. Mimi ni mingereza nilianza USA, halafu Canada, baada ya mimi kurudi Uingereza na kufanya kazi huko Ufaransa na Ureno. Natarajia kukusaidia Njoo ungana nami. Acha nijibu maswali yako kuchambua unajimu wako au utumie fuwele zangu kuponya vizuizi vyako. Labda ungetaka tu kuzungumza nami.

Niko hapa kwa ajili yako.

Michael

moja Maoni

    -

Acha Maoni