Reikia

Kuhusu Reikia

Psychic Reikia ana miaka ya uzoefu wa 25-30 kwa kutumia uwezo wa psychic kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic Reikia hivi karibuni imesaidia wanachama wa 352 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga huko Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha kile wengine wamesema juu ya usahihi na usikivu wa Reikia kama saikolojia ya mkondoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

Shida za upendo au kazi? Je! Wewe au mpendwa umelaaniwa. Je! Unajikuta katika hali ambayo inakuzunza tu? Bahati mbaya wakati wote na haujui kwanini? Unataka kufanya unganisho kwa mpendwa aliyepita? Acha nikusaidie kwa hali yoyote unayokabili.

Tafadhali pia angalia usomaji wangu wa barua pepe na barua pepe za horoscope kwa kuangalia haraka haraka katika hali au tu kuwa tayari kwa kile kilicho mbele.

Ikiwa unahitaji ushauri wa kina jisikie huru kuzungumza kwenye gumzo nami. Baada ya kusoma kwa gumzo la kibinafsi nitakutumia barua pepe ya 1 ya bure kwa ombi kwangu kibinafsi.

Ninatarajia kukutana na wewe na ninakutakia wakati mzuri juu ya oranum na kwamba maswali yako yote yatajibiwa na kwa kweli ushauri utakaokuja hapa utapewa na utakusaidia kwa hali yako.

Nilizaliwa katika familia ya wanasaikolojia wakubwa. Familia yangu inarudi nyuma vizazi vya 8 na historia ya nguvu maalum na zawadi. Uwezo wangu ulitokea nilipokuwa na umri wa miaka 1 tu kuongea na watu ambao huonekana na mimi tu aligeuka kuwa nilikuwa na vipawa vya kuongea na wale ambao wamekwenda mbali. Pia maono ya matukio ya siku za usoni yalinijia mapema kama umri wa 3. Mama yangu mwanamitindo maarufu na anayejulikana sana alinipeleka chini ya mabawa yake kwa mafunzo wakati nilipogeuka 13. Nilijifunza ustadi wangu kama kusoma kwa kadi, Reiki, Penndel, kusafiri kwa Astral na aina nyingi zaidi kwake. Kufikia umri wa 15 mimi hufanya kazi katika biashara yake kando naye. Pia ilisaidia uchunguzi wa Polisi. Wamiliki waliosaidiwa kupata wanyama wao waliopotea. Baadaye nilienda kufanya kazi naye kwenye kipindi chake cha redio na vipindi vya TV alivyofanya. Kuna mengi ambayo nimefanya na niliweza kusaidia watu katika nyanja nyingi za maisha yao na kuwashauri. Ninaogopa hii sio kunipa nafasi ya kutosha kuiandika yote. Hadithi ndefu fupi nilizaliwa kusaidia na mimi kila wakati nina uwezo na dhamira kwa uwezo wangu wote.

86 Maoni

    -
  1. Alikuwa amekufa. Angeweza kuniambia mambo ambayo yalikuwa yakitokea katika maisha yangu. Aligundua na kuthibitisha kile nilikuwa nahisi lakini hakuwa na hakika ya. Ilikuwa nzuri kuungana na mtu ambaye alidhibitisha hisia zangu za uvumbuzi na aliweza kuona kile nilikuwa nahisi. Alikuwa mzuri. ”… Iliyoandikwa na curlygurl

  2. Kweli ya kushangaza, ya kushangaza sana, ya kushangaza, ya kushangaza, ya kweli inasaidia sana, mkarimu sana, anayejali, mvumilivu, anayesaidia, anayeripoti, usomaji bora kabisa niliopata kutoka kwa mwanasaikolojia yoyote kutoka Oraum hadi sasa mwanamke mzuri ninatamani mapenzi yake njema na. bahati katika maisha yake! Kweli amzing !!! ”… Imeandikwa na saskia82

  3. ana talanta. alikuwa kwenye uhakika na hali ambayo niliuliza juu yake na akaniambia nzuri na mbaya… hakuna mipako ya sukari… ametoa utabiri wachache na nina mengi ya kutarajia! asante !!! ”… iliyoandikwa na kuingia

  4. mikopo ilipotea lakini kweli ana zawadi. aliwasiliana na babu yangu na akasema mambo ambayo nodby ingeweza kutengeneza. Yeye ni mzuri, wa kushangaza kweli, na mbali na kuwahukumu. Nimepata kipenzi changu. "... iliyoandikwa na steph

  5. Nilifurahia mazungumzo yetu sana. Ulikuwa wazi na kwa uhakika juu ya kile ulichokiona na ninatumahi sana kwamba yote yatimie. Nitarudi nyuma na Mungu akubariki. Usomaji mzuri sana! ”… Iliyoandikwa na geoff007

  6. Wow! Reikia alikuwa anaendelea na vitu kadhaa ambavyo alichukua juu ya watu karibu nami. Yeye pia huniambia nina zawadi za kiroho. Nilihisi muunganisho mzuri na nikitarajia utabiri wake. Alinipa ushauri mkubwa na faraja pia. Mpendekeze sana. ”… Imeandikwa na sparkly1

  7. Reikia aliunganishwa sana na hali yangu na yule mtu ambaye nimekuwa nikiwa naye nje. Aliniambia mambo hakuna njia angeweza kujua. Vizuri sana kuzungumza na mimi nahitaji tu kushughulikia maswala kadhaa kwa gumzo la sauti lakini angalau uchapaji hufanya kazi kila wakati :) Tutarudi kuzungumza naye tena asante sana !!! ”… Imeandikwa na rebeccamorgana

  8. Nilikuwa na kikao kirefu na kina na yeye kujadili juu ya maandishi ya mwandishi wangu. Nitajaribu kile alipendekeza. Napenda sana vibe yake, nishati, na utu kwa jumla. Ninapendekeza kusoma naye. Nitarudi! Asante Reikia! :) ”… iliyoandikwa na waliopotea

  9. Usomaji wangu wa kwanza na Reikia na lazima niseme nilifurahiya sana! Nilihitaji kujua ikiwa nadharia yangu ilikuwa sawa juu ya kitu fulani na akaithibitisha na vitu vingine kadhaa bila mimi kusema maelezo yoyote kuhusu hali yangu. Atakuambia tu kile anachoona na alichukua kitu maalum sana ambacho sio watu wengi wanajua. Kumpa kujaribu! "... iliyoandikwa na Nona29

  10. Mwanamke huyu mchanga anahitaji kuwa kwenye tv, yeye ni mzuri kwamba yeye ndiye msomaji mzuri zaidi aliiweka mezani. Asante, nakupenda vipande vipande! ”… Imeandikwa na scorpionqueen

  11. Reikia alinisomea kadi na akasema kabisa kila kitu. Siwezi kuamini jinsi ilikuwa sahihi na ni kiasi gani iliniambia juu ya maisha yangu yote. Alikuwa ya kushangaza na ya kupendeza kuongea na. Aliingia pia kwa jamaa aliyempita ambaye nilikuwa natafuta kuwasiliana naye kwa miaka. Najua aliwasiliana naye kwa sababu ya maelezo kamili aliyopeana, na umbariki kwa kufanya kazi nzuri kama hiyo. Asante sana Reikia najua nitarudi kwako siku zijazo! Akubariki! ”… Iliyoandikwa na Simon Cartwright

  12. mwanamke huyu mjuzi anajua talanta zake maalum yeye ni wa kushangaza sana kila wakati ninarudi kuzungumza nae wakati anahitaji unapaswa kujaribu yeye ni mzuri "… Imeandikwa na scorpionqueen

  13. Reikia alikuwa mtamu sana, na wazi kabisa na majibu yake. Ninashukuru sana msaada wako, na ninatarajia kurudi kwenye usomaji mwingine hivi karibuni! "Asante!" ... iliyoandikwa na dalilahflores

  14. Yeye ni mzuri sana. Napenda sana kupendekeza umwone kwenye mazungumzo ya faragha. Hakuna shaka kabisa juu ya nia na uwezo wake. Yuko hapa kutoa msaada. Sioni motisha nyingine isipokuwa kuwasaidia wale ambao wanahitaji msaada. Ninampenda. ”… Iliyoandikwa na mwandishi wa maandishi

  15. wow. Nilivutiwa sana na kazi yake na kile alichoniambia .. Ninampenda sana .. Mtu mtamu na mwaminifu .. nitakuwa na mazungumzo zaidi naye hivi karibuni..GodBless you ”… kilichoandikwa na angelica602001- Marlena

  16. NINI KIUME !!!!! Nilithibitisha mambo mengi juu ya kile ninachotarajia kuja katika maisha yangu. Kile ninafanya kazi kuelekea. 2012 itakuwa mwaka bora! Ahsante mpendwa !!! TTYS !!!! ”… iliyoandikwa na bellacasey

  17. Alinisaidia sana .. Anakufariji na ndiye mtu mzuri zaidi unayetaka kujua na kuzungumza nae. Yeye hunisaidia kila wakati .. Mungu ambariki .. "… Imeandikwa na angelica 602001- Marlena

  18. Laiti ningekuwa nimeandika kile ulichoniambia. Kumbukumbu yangu ni risasi… lol. Lakini ninachokumbuka unaniambia nianza kuwa wazi zaidi. Natamani ungekuwa mara nyingi zaidi, natumahi kila kitu kiko sawa na unatarajia kuzungumza na wewe tena hivi karibuni! "... iliyoandikwa na ballacasey

  19. Ajabu ya busara..iliamua mara moja kwenye nguvu ya uhusiano wa wasiwasi. Una kusudi nzuri, unajua Reikia anafanya bidii yake kusaidia na hali hiyo. Ninashukuru sana. ”… Iliyoandikwa na lilliableu

  20. Kutumia aina tofauti za kadi kujibu aina tofauti za maswali kwangu… inasaidia sana na ni muhimu kwa sababu aliweza kusoma katika hali tofauti… kutia moyo sana na kusaidia… dhahiri kuwa na faragha na yeye :) ”… iliyoandikwa na ginac6

Acha Maoni