samhan

Kuhusu samhan

Psychic samhan ana miaka ya uzoefu wa 20-25 kwa kutumia uwezo wa akili kuwasaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic samhan hivi karibuni imesaidia wanachama wa 20 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga huko Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha yale ambayo wengine wamesema juu ya usahihi na unyeti wa samhan kama saikolojia ya mkondoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

Halo, mimi ni Angela. Kama mtoto, nilikuwa najua kila wakati kwamba kulikuwa na 'kitu' karibu yangu wakati wote lakini sikuweza kukifafanua. Katika miaka ya karibu 6 au 7 mama yangu alinipeleka kwa daktari wakati nilikuwa naona rangi zikizunguka pande zote. Daktari alinigundua ya kuhamahama na ilikuwa ni miaka kabla ya kuelewa kuwa nilichokuwa nikiona ni 'nishati'. Mama yangu alikuwa akivutiwa sana na ulimwengu wa roho na mara nyingi alikuwa akiona mahututi na nilipokuwa karibu na 14 alinunua seti ya kadi za tarot ambazo alinihimiza kujifunza kusoma. Ilikuwa ni kawaida kwangu kuzisoma na baadaye nikagundua kuwa ninabadilisha usomaji wangu - ni kusema, ninapokea habari yangu nyingi kutoka kwa roho lakini hutumia kadi kufafanua juu ya watu na hali. Mawasiliano yangu ya moja kwa moja ya moja kwa moja na roho yalikuja wakati nilikuwa na umri wa miaka 17. Mama yangu alikuwa akipitia wakati mgumu sana katika maisha yake na nilianza kusikia ujumbe kwa ajili yake ambao haukumaanisha sana kwangu lakini alielewa kabisa kwake. Njia hii ya maisha ilikuwa ya kawaida sana kwangu wakati nilikuwa na watoto wangu mwenyewe ambayo sikuwahi kufikiria kuwaelezea kuwa tunaonekana kuwa tofauti na 'zawadi yao wenyewe' ilikuja kama kawaida kwao. Walipokua nilifanya kazi kubwa katika jamii kama kijana na mfanyakazi wa jamii (kazi ya kijamii) na pia kwa mbunge wangu wa eneo hilo na ingawa hali ya kiroho na unajimu ilikuwa sehemu ya maisha yangu, sikuwahi kufikiria kama " kazi 'hadi tukihama Wales huko Uingereza kwenda Sasktachewan, Canada. Wasichana wangu walikuwa wakubwa wakati huo na marafiki zao wangekuja kwenye kura ya nyumba. Watoto walianza kugundua kuwa tulikuwa tofauti wakati marafiki zao wangesema kwamba 'Hatuwezi kusema uwongo kwa Ang, anajua kila kitu!' Pia niliulizwa mara kwa mara nadhani ni nini ishara ya jua nk mtu alikuwa mara kwa mara na siku moja mume wangu aliuliza kwa nini sikuanza kufanya usomaji na chati za unajimu kwani nilikuwa nikifanya bure kwa watu wengi wakati. Nilichukua ushauri wake na nikagundua haraka kuwa sikuwa na 'wateja' tu lakini watarudi mara kwa mara. Tangu wakati huo nimepata Shahada ya Metapyhsics, nimepata sifa yangu kama Daktari wa habari wa DNA2 na mimi ni Waziri wa Wizara ya Metaphysical. Nimeongeza orodha yangu ya huduma na sasa pia ninatoa maisha ya zamani na tiba ya regression ya kiroho, uponyaji wa nishati na akili na ushauri wa kiroho na pia usomaji wa kadi ya tarot.

3 Maoni

    -
  1. Shes mtu mzuri wa kuongea naye alinipa habari fulani kuhusu mipango ya sasa na mipango kadhaa ya siku zijazo. Lakini uwe na maswali ya urani kabla ya kuja kwake ikiwa ur baada ya kusoma tena! Asante, ilikuwa ya kufurahisha! ”… Iliyoandikwa na Cryptids

Acha Maoni