SanguinePoet

Kuhusu SanguinePoet

Psychic SanguinePoet ina uzoefu wa miaka 15-20 kwa kutumia uwezo wa psychic kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic SanguinePoet hivi karibuni imesaidia wanachama wa 4 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha yale ambayo wengine wamesema juu ya usahihi na usikivu wa SanguinePoet kama saikolojia ya mkondoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

Naomba heshima na nitatoa heshima kwa malipo. Mimi ni mtu wa chini duniani na natumai ungependa kunijua. Nina digrii katika Parapsychology na Unajimu.

Ninafurahiya muziki na ninaamini nguvu zake za uponyaji. Sauti, nyepesi, ufahamu wetu, miili yetu, kwa kweli ulimwengu wote sio kitu zaidi ya muziki wa densi ya vibration na frequency.

Je! Uko katika hali ya kufadhaika katika maisha yako? Je! Unahitaji msaada na upendo na kazi? Au labda unahitaji kusoma kwa jumla ili kuona unaposimama na nini kitakuja? Chochote unahitaji msaada na, ninaweza kusaidia 🙂

Kuelewa kuwa wanasaikolojia hawawezi kuona maelezo yoyote ya kila kitu. Ninakuambia kile ninahisi, kuonyeshwa au kuambiwa kutoka kwa Ulimwengu wa Roho. Mimi pia kusoma na kuchukua juu ya nguvu pia. Ikiwa tunaunganisha, ninakuhimiza usome kibinafsi, ninaweza kukusaidia. Ninajaribu kusaidia kila mtu kwa uwezo wangu wote. 🙂

Kwa hivyo njoo niruhusu nikusaidie! 🙂

Mimi ni mama mwenye umri wa miaka 31. Nimezingatiwa psychic maisha yangu yote. Nimeona, nilihisi, nikisikika na roho zinazojulikana kwa muda mrefu kama vile ninaweza kukumbuka. Nimekuwa tofauti kila wakati. Nimeona vizuka na vyombo vingine maisha yangu yote. Sikuelewa kusudi langu, lakini sasa ninafanya na ni kusaidia wengine. Sijawahi kuingia shuleni na kila wakati nilihisi kama mtu anayetengwa, kwani hakuna mtu aliyenielewa. Lakini nilifanya mambo kadhaa kuwa siri, hata kama wangejua nimefanya Tarot. Watu wengi walidhani nilikuwa nikicheza tu, au nilipitia 'awamu'.

Ninasoma nguvu za watu na hisia bila maana - mimi ni hisia.

Ninajivunia ni nani na ni nani nimekuwa.

Jijulishe na malaika, na uwaone mara kwa mara kwa roho; kwa maana bila kuonekana, wako pamoja nawe.

moja Maoni

    -

Acha Maoni