SereneJanine

Kuhusu SereneJanine

Psychic SereneJanine ana uzoefu wa miaka 15-20 kwa kutumia uwezo wa psychic kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic SereneJanine hivi karibuni imewasaidia washiriki wa 0 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha yale ambayo wengine wamesema juu ya usahihi na usikivu wa SereneJanine kama saikolojia ya mkondoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

xx Karibu kwenye Chumba changu.xx
Tafadhali Jiandikishe. x
Tafadhali nenda faragha kwa usomaji busara. xx
Hakuna kuapa, Hakuna Unyanyasaji au utakataliwa kiotomatiki xxx
xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx
xxxxx Karma nzuri kwa ajili yenu nyote xxxxx

Msomaji wa Tarot
xxx Jina langu ni Serene Janine xxx.

Urafiki wa xxxx na Masomo ya Upendo xxxx.

xxxxx naona mwangaza mzuri na mzuri kwako xxxxx

Halo, Kila mtu zawadi yangu ni maalum kwangu zawadi yangu inaniruhusu kusaidia wengine ambao wanahitaji majibu na ushauri
Kwa upande wa Mahusiano na upendo pia, Aura yangu ni Kumbusu ya Usiku wa manane kwani ni rangi ya bahati kwangu, nimezungukwa na manyoya meupe,
Ambayo ni bahati, Fedha ni chuma changu cha bahati ina mali ya uponyaji na inanipa ufahamu kwani ni safi.
Harufu yangu asili ya Penda ni Patchouli.

Siku zote nimekuwa nikisoma tarot nilianza kusoma kadi za tarot zenye umri wa miaka 19 nimefanya tarot ya simu, mimi ni psychic nimekuwa nikipenda kusaidia wengine na kadi zangu za tarot ikiwa wanahitaji shida ya kutazama. Nina njia kubwa ya simu naweza kuongea wazi, nina busara sana na ni mzuri sana na watu ambao ninaweza kuelewa na kuwasiliana vizuri sana.
Nimefanya kazi katika taaluma ya matibabu na watu ambao wana shida ya afya ya akili, katika mazingira ya hospitali nimefanya kazi pia katika makazi ya kiakili katika jamii ambayo nilikuwa mfanyikazi wa msaada wa afya ya akili kwani nilikuwa katika taaluma ya hospitali nilifurahi kazi yangu kila siku ilikuwa tofauti na yenye thawabu sana.
Ninaandika mashairi na nimekuwa na maandishi kwa wakati wangu wa ziada ninafanya vito vya vito daima nimekuwa mbunifu ninapenda kutumia mikono yangu mimi ni mtafakari wa kina na ninaelewa mahitaji ya wengine nimejifunza kiwango cha ushauri nasaha ya 2 ustadi pia na nimekuwa kwenye mipango mingi ya mafunzo ambayo nina ujuzi na saikolojia ya watu.

moja Maoni

    -

Acha Maoni