ShaeVere

Kuhusu ShaeVere

Psychic ShaeVere ana uzoefu wa miaka 25-30 kwa kutumia uwezo wa psychic kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic ShaeVere hivi karibuni imewasaidia washiriki wa 3 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha yale ambayo wengine wamesema juu ya usahihi na usikivu wa ShaeVere kama saikolojia ya mkondoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

Bure Moyo wako! Inataka.

Kama Intuitive na Empath naweza kukusaidia kupata TAFAKARI zako za kweli. Ninaweza kukusaidia kupata hatua zako zifuatazo. Ninaweza kukusaidia kulenga maswala ambayo yanakufanya Urekebishe masomo yako ya maisha na unaendelea kwenye nguvu zako mpya. Hii ni pamoja na wafanyikazi wengine wa kiroho na waalimu! Inafungia moyo wako na usemi na uone kinachokuzuia usiwe roho wa kweli uliyonayo!

Nimeunganishwa kwa asili na kwa ubunifu na chanzo tangu nilipokuwa mtoto. Nimepokea ujumbe, mashairi, na makusanyo kamili ya sanaa kutoka kwa chanzo hiki tangu wakati huo. Mimi ni msanii wa tuzo anayeshinda tuzo ambayo ni sehemu ya sanaa za mkoa na Maktaba za Kozi ya Chuo Kikuu. Kwa zaidi ya miaka hii ya 40 uwezo wangu wa angavu umeongeza na kuwa wazi zaidi. Ninaweza kuona wengine pia kwenye safu mpya ya sura. kuona roho yako, safari yako, mikataba iliyo na nyota na maeneo na zaidi. Nimeunda njia mpya za kiroho na mbinu na sasa ninafundisha waalimu. Ninatoa ufafanuzi kwa mtu yeyote ambaye yuko tayari kuchukua malipo ya uponyaji wao wenyewe, maisha na njia.

Hapa natumai kuungana na wewe na kushiriki nawe maarifa yangu angavu na safari yako ya juu ya roho, roho na roho. Situmii vifaa vyovyote ambavyo ungejua, lakini nimeunganishwa sana na nambari, kuona nambari na pia kuzielewa. Tafadhali uwe na swali lako lililowekwa tayari na tutaona ni nini "hutoka kwangu".
Ninatumia mbinu zangu za kuchora, hiyo ni sawa na uandishi moja kwa moja na picha yako mwenyewe kuungana na wewe kwenye Ethers na kuleta majibu mbele na mwelekeo kwa maswali yako muhimu.

Tangu kugundua kuwa hii ni njia ya kiroho, kuwasaidia wengine kuungana na nguvu zao wenyewe za angavu na za kiroho, nimeongeza pia kwenye elimu yangu kuwa mwanafunzi aliye na Udhibitishaji wa Udhibitishaji na Mwalimu wa Kutafakari. Niko juu ya kushiriki na wewe kile ninachokiona na FEEL ndio, lakini pia nitakutumia na mazoezi rahisi ya kubadilisha na maisha na mbinu zingine ambazo ninahisi zingekusaidia katika utaftaji wako.

Unaweza kuchukua vikao vyangu zaidi, kuagiza hapa, Egg yako ya barua pepe na Usomaji, nitatoa Eiitive yako na Kuandika ujumbe wako na kukutumia barua pepe zote. Hapa unaweza kutazama kile ninachokiona, na pia pata ujumbe wako mwenyewe. Inapatikana pia kwa picha za Roho na Agizo la Intuitive maalum tu, tena ukifanya kazi nje ya jinsi ya kutoa hapa kupitia Oranum.

Kama ninavyosema waalimu wengi wa kiroho, mabwana wa reiki na zaidi wamevutiwa kwangu na kazi yangu na sasa hata wanataka kufundisha mbinu zangu kwa wateja wao. Nimeunda mbinu mpya ya kutafakari, Kutafakari kwa radi na safu yako Fanya yai yako iliyoundwa iliyoundwa bure aura yako na maswala yako yote, kukuunganisha na mtiririko wako wa hali ya juu na ubunifu.

Gumzo la bure ni kuungana na mimi, kusoma kutatokea tu kibinafsi. Kuwa mtu wa kuhisi ni muhimu kwamba nizingatie nguvu yako tu!

Ninaunganisha Intuitively
Ninatumia vifaa vyangu vya angavu kwa usomaji wako.
Sisemi na viongozi wengine, nazungumza na mtu wako wa hali ya juu na ubinafsi wangu wa hali ya juu.
(Ninaamini sote ni roho kubwa, kwa nini ningeongea na mtu wa katikati?)
Ninaweza kutumia kadi zangu za Oracle na nambari yako ya Soul Urge katika Numerology (jina kamili la kuzaliwa litahitajika)
Ukisoma kabisa, Ninaona safari yako ya roho na mengi ya maswala yako na blogi kwenye picha yako
(lazima unitumie picha ya kusoma kwa hisia)

Kama Empath naona kwenye tabaka zako za picha za kiumbe chako. Kwa wengi nimeona vipimo vyao na pia mikataba yao ya maisha. Ninaonekana kuwa na uhusiano na wale ambao wanaweza kujitajirisha, kutumia nyota au malaika, lakini pia nimeunga mkono na kusaidia wengi ambao wanajaribu tu kuwa na furaha, ungana na sauti zao na nguvu zao.

Ninaweza kukusaidia na mpango halisi wa kubadilisha maisha yako na utaratibu. Tunaweza kufunua blockages zako, maswala, anapenda na vidonda. Unaposafisha maswala yako, na kutembea kwenye njia yako, mimi pia naona tabaka zako zinainua, blogi zako zinavyosafishwa halafu WAKIWA katika nafasi nyingine unayoiona? Chukua kikao hiki zaidi na uamuru moja ya picha yangu ya utaftaji wa Roho au picha za Mandala na nitaunda picha yako ya roho na Mbinu zangu za kipekee za Utaftaji wa Roho!

Shae ni mzaliwa wa asili ambaye mchoro wake ni sehemu ya Sanaa ya Sanaa ya Mkoa wa Prince Edward Island, Maktaba ya Maktaba ya Mafunzo ya Kisiwa cha Pei, Mkusanyiko wa George Schurman na jumba la kumbukumbu la siku zijazo na makusanyo mengi ya sanaa ya kibinafsi ulimwenguni. Kwa kweli alifanya kazi kama Mpiga picha, Msanii wa Visual, mwalimu. Shae amefanya kazi kwa haki za msanii, kutambua na uhusiano wa sanaa na jamii. Yeye ni Mhitimu wa Heshima wa upigaji picha na pia Mhitimu wa Tuzo ya Uhitimu wa Maingiliano ya Multimedia na nafasi ya kwanza katika uvumbuzi.

moja Maoni

    -

Acha Maoni