shama1960

Kuhusu shama1960

Psychic shama1960 ina uzoefu wa miaka 25-30 kwa kutumia uwezo wa psychic kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic shama1960 hivi karibuni imewasaidia washiriki wa 0 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha kile wengine wamesema juu ya usahihi na usikivu wa shama1960 kama saikolojia ya mkondoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

Tangu nilipokuwa mdogo nimekuwa wa angavu sana. Nilikuwa na maoni mengi ambayo yalipatana na matukio. Ilinibidi nikamilishe karma nyingi kutolewa kabla zawadi yangu kufunguliwa. Ninafanya kazi na ulimwengu wa malaika na mimi ni mtu wa kawaida. Ninapenda kuongea na watu na ni hisia inayotimiza wakati ninajua kuwa malaika wamewasaidia kusonga mbele maishani. Kama nina ufahamu wa kina wa jinsi maisha ya zamani karmas yanavyoathiri maisha yetu ya sasa, ni rahisi kwa wateja wangu kuelewa mifumo ya maisha yao. Usomaji wangu mara kwa mara huwapeleka wateja wangu nyuma ili kuponya mambo kadhaa ambayo huwaathiri kwa wakati huu, basi tunashughulikia maswala ya sasa na kufanya kazi kuelekea siku za usoni inapohitajika. Wito langu ni 'Kesho haikuja kamwe, tu mambo ya sasa'. Malaika wangu waliniuliza nianze kufanya semina za uhamasishaji za Malaika tangu mwisho wa mwaka jana na nimefurahi kusema kwamba vikundi vyangu vya wafanyikazi wa taa vinaenea zaidi kila siku! Kwa kweli ninatarajia kufanya usomaji kwako! Upendo na baraka nyepesi kila wakati, Shama

moja Maoni

    -

Acha Maoni