ShayMystic

Kuhusu ShayMystic

Psychic ShayMystic ana uzoefu wa miaka 2 kwa kutumia uwezo wa saikolojia kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic ShayMystic hivi karibuni imewasaidia washiriki wa 2 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha kile wengine wamesema juu ya usahihi na usikivu wa ShayMystic kama saikolojia ya mkondoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

Mimi ni Msomaji wa Kadi ya Tarot i kutoka kwa nguvu ya Wachunguzi wangu wa Kiafrika na Hindi, na pia kutoka kwa Miongozo yangu ya Roho, miungu na miungu ya Dini na Utamaduni wa Yoruba, vile vile. Ninatumia Kadi za Malaika. Mimi ni Mtu wa Kiroho na Intuitive. Ninapenda kuwasaidia watu na kuwasaidia kujifunza juu ya hali ambazo zinaweza kuja nzuri au mbaya ikiwa sio nzuri kukusaidia kuwaandaa na kukujulisha kuwa msaada uko njiani na kwamba wao daima wanawasaidia wao kungojea. na masomo kila wakati ya kujifunza kukusaidia wewe na mtu mwingine. Mimi pia hufanya usomaji wa maswali ya 1, wakati mimi sio mkondoni, jisikie huru kutuma barua-pepe swali na nitafurahi kukusaidia.

Nimekuwa nikisoma kwa marafiki na familia kwa miaka na wote wameridhika sana na usomaji kila mara unarudi kwangu kunijulisha jinsi nilivyokuwa sahihi na wanakuja kwangu wakati wa shida kuona ikiwa zao ni nyepesi mwisho wa handaki. Nina uhusiano mzuri sana na mama yangu Ochun na yeye ni mwalimu wa Ugawanyiko kwa wanaume kulingana na Mila ya Yoruba na Santeria. Yeye yuko tayari kusaidia watu wakati wa hitaji lake kila wakati husikia maombi yako na ana haraka kujibu hii ndio sababu yeye ndiye Patron Mtakatifu wa Cuba. "Mama yetu wa Caridad" Mwanamke wa Upendo. Wacha nikusaidie katika safari yako kupata bora wewe kiroho na kukusaidia kupata njia yako ya kupata ujifunzaji.
Nimesoma tarot kwa takriban miaka 5 na nilianza kufanya usomaji mfululizo ndani ya miaka ya 2 iliyopita, kama nilivyoambiwa na Wasomaji wengi wa Imani ya Imani tofauti na matembezi ya maisha kwamba huu ndio wito wangu.

moja Maoni

    -

Acha Maoni