SHEY27

Kuhusu SHEY27

Psychic SHEY27 ina uzoefu wa miaka 5-10 kutumia uzoefu wa akili kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic SHEY27 hivi karibuni imewasaidia washiriki wa 0 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha kile wengine wamesema juu ya usahihi na usikivu wa SHEY27 kama saikolojia ya mkondoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

Ni shauku yangu kusoma kadi, kusoma akili, kutafsiri ndoto, yote kuhusu ishara za zodiac na kadi za kusoma.
Bibi yangu alikuwa mganga na alijua jinsi ya kutabiri mambo kwa kufanya mayai yawe hewani lakini sijui jinsi ya kufanya hivyo .. Mgodi ni kusoma tu kadi, kutafsiri ndoto, ishara za zodiac na akili za kusoma. Nilianza na hii nilipokuwa na umri wa miaka 15 hapa Ufilipino na wateja wangu wote ni marafiki na wanafunzi wenzangu tu. Nilikuwa busy sana kuwapa horoscope ya kibinafsi na wakaniita "nini hatima yangu, mishel? kwa hivyo niliwaambia. Sasa, nina umri wa miaka 27 Huu ni kazi yangu na sina kudai pesa kutoka kwa watu lakini ni wao tu ambao walinipa kutoka kwa mioyo yao ya dhati na sio mimi wanadai pesa kutoka kwao. Ninapenda kushiriki kile nilichonacho na kadi hizi za kusoma, natoa bora zaidi. Nimenya mawe yangu ya glasi kwa maji kwa siku za 7 na majani matamu ya basil na wacha wanywe maji hayo na ni uponyaji kwa ugonjwa wao na ninaamini kwa dhati kwa hilo na maombi yangu dhabiti. Ninafanya uponyaji kwa kutumia akili kwenda mahali pengine ambayo hutoa na kuniambia kuwa ugonjwa huo umepona .. Ninyi nyote mnatamani bahati nzuri.

moja Maoni

    -

Acha Maoni