SheysAdvice

Kuhusu SheysAdvice

Psysic SheysAdvice ina uzoefu wa miaka 4 kwa kutumia uwezo wa psychic kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic SheysAdvice hivi karibuni imewasaidia washiriki wa 0 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha kile wengine wamesema juu ya usahihi na usikivu wa SheysAdvice kama saikolojia ya mkondoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

Mimi ni mtu mwenye huruma na huruma ya dhati ya kusaidia wengine kwenye mahusiano yao ya upendo. Niko wazi na waaminifu na ninafanya bora yangu kuishi kwa Sheria ya Dhahabu.
Hivi sasa, ninafanya kazi na kadi za Malaika, Hekima na Tarot, usomaji wangu umekuwa sahihi na marafiki, familia, na wateja wa hapa. Kadi hizo zimeweza kunionyesha kuwa kupendezwa na rafiki wa rafiki ulikuwa ni bandia na kutumia jina linalodhaniwa.
Siku zote nimekuwa na utambuzi juu ya watu au hafla, na nina uwezo wa kutofautisha kozi gani napaswa kuchukua. Wakati nilikuwa mchanga nilikuwa naona roho kana kwamba zimesimama karibu nami, kawaida ilikuwa onyo la aina fulani. Kuona hizi zikuniogopa, kwa hivyo sikufuata zawadi hizo wakati huo. Sasa kwa kuwa mimi ni mzee, ninajifunza jinsi ya kuwa zaidi katika kuunganishwa nao.
Wakati nikiongea na watu kupitia gumzo, simu, au kibinafsi, uwezo wangu wa huruma huchukua hisia za mtu mwingine na ninaweza kuhisi wanapitia wakati huo. Wakati mwingi inahusiana na uhusiano wao; Walakini ninauwezo wa kusema wakati mtu sio mwaminifu.
Wanasaikolojia wengine na watu wanasema nina nguvu ya uponyaji na ninajaribu kutumia hiyo kusaidia wengine, kupitia kadi zangu na maneno.
Mimi ni mwandishi na nimechapisha vitabu juu ya upendo, uhusiano, na ujinsia. Nimewashauri pia wanaume na wanawake wengi juu ya uhusiano na ujinsia.

moja Maoni

    -

Acha Maoni