Onyesha maoni yote

Ulimwengu wa hali ya kisaikolojia ni somo linalovutia ambalo limewavutia wanadamu kwa enzi zote. Uzoefu wa kisaikolojia na wa kati inashughulikia mada kuu zinazozunguka maswala kutoka kwa wachunguzi wa saikolojia, vifijo, mtazamo wa mbali, wanasaikolojia maarufu, wasomi, maendeleo ya ustadi kwa wenye umakini na hata viungo vya vitabu na sinema unazopenda kwenye saikolojia.

Uzoefu wa Kisaikolojia na wa Kati: Ni nini juu yake?

Psychic MediumUtawala wa jambo la psychic ni jambo la kufurahisha ambalo limevutia wanadamu kupitia enzi zote. Uzoefu wa kisaikolojia na wa kati inashughulikia mada kuu zinazozunguka maswala kutoka kwa wachunguzi wa saikolojia, vifijo, mtazamo wa mbali, wanasaikolojia maarufu, wasomi, maendeleo ya ustadi kwa wenye umakini na hata viungo vya vitabu na sinema unazopenda kwenye saikolojia.

Tutumie uzoefu wako wa kisaikolojia na wa kati!
Psychic-Experiences.com ndio chanzo chako cha kushiriki uzoefu halisi wa kisaikolojia na kujifunza zaidi juu ya uwezo wa kisaikolojia. Tunapendezwa na hadithi kutoka kwa wasomaji kama wewe, ikiwa umepata uzoefu wa aina yoyote ya kiakili au ni wewe mwenyewe wa kati, tafadhali uwasilishe! Ikiwa unataka kutoa maoni juu ya hadithi, tafadhali jisajili, ni bure!

Tovuti hii sio ya watoto! Kuzingatia ukomavu unaotarajiwa kwa tovuti hii, hatuipendekezi kwa mtu yeyote chini ya 13. Kuweka kiwango fulani cha ukomavu na uraia kwenye tovuti hii, wasimamizi wanaweza kufuta maoni ambayo yanachukuliwa kuwa ni mchanga sana, yasiyofaa au yenye matata, kwa maoni yao ..

Machapisho ya hivi karibuni

Kumbukumbu ya Picha, Synesthesia na Remote Viewing

Hivi majuzi nilikuwa nikisikiliza mahojiano ya mtu ambaye alikuwa na “kumbukumbu ya picha”. Kile nilipata kufurahisha juu ya maelezo ambayo alikuwa akiwapa juu ya zawadi / uwezo huu ni kwamba ilikuwa kama kuangalia picha kwa maana ya ufafanuzi.

Je! Mimi ni Psychic au Maumivu kutoka Schizophrenia?

Tumepokea uwasilishaji kadhaa kutoka kwa watu wanaoshangaa ni wa kisaikolojia / wa kati au wa dhiki.

Ndoto na Utabiri wa Saikolojia

Nimekuwa shabiki wa muda mrefu wa ndoto na unabii wa kiisimu kwa sababu akili zetu za chini ya akili zimepigwa kwenye Akili ya Universal ambayo inajua yote.

Bodi za Yesja

Bodi za Ouija zilianzishwa katika mamia ya miaka kumi na nane ambayo ilikuwa ni wakati maarufu kwa maonyesho.
makala

Nakala za habari na hariri juu ya mada ya uwezo wa psychic kwa ujumla. Wao ni kina nani? Tunawezaje kuziendeleza?

Saikolojia Maarufu

Sehemu yetu ya Saikolojia Maarufu ni zaidi ya hiyo. Nataka kuongea juu ya wanasaikolojia maarufu na wasuluhishi, lakini pia nataka kufunika huduma maalum za kila moja.
Uzoefu wako wa Saikolojia

Uzoefu wa kisaikolojia na wa kati sio ya kuvutia kila wakati lakini hakika inavutia inapotokea kwako. Hapa unaweza kusoma na kushiriki yale ambayo yamegusa maisha yako kwa njia ya kufurahisha.

Uchunguzi wa Saikolojia

Ifuatayo ni vipimo vilivyoundwa kupima kiwango chako cha uwezo wa akili au kutumiwa kama vifaa vya kuviendeleza.
Ongeza malisho ya hadithi za hivi karibuni kwenye ukurasa wako
Maoni ya hivi karibuni kwenye hadithi zetu za saikolojia na za kati

AnneV katika Kuhisi hisia dhaifu na Kufungua kwa Ulimwengu wa Kiroho
Je! Afya yako ya kihemko ni kweli 'mbaya' au sio tu unalingana? Watu wamefundishwa njia mia kujisikia chini juu yao wenyewe kwa kutostahili kuingia kwenye mfumo wa hali ya chini. Ukweli kwamba unahoji kinachotokea karibu na wewe, ukitafuta ukweli wa kina na kuweka akili yako wazi sauti kama njia thabiti kwangu. Usiruhusu wengine kukuita. Fuata moyo wako na utapata amani katika ulimwengu usio na amani sana.
Asante kwa kushirikiana.
Anne
Starofclay katika Kuona kuta zinasonga
kitu kama hicho kinanitokea. Niligundua nilipoanza kufanya mazoezi ya kutazama aura na kutafakari tu kwa jicho, kujaribu kuweka macho yangu bado kwenye eneo moja moja kisha nikawapumzika kidogo. Nachagua doa kwenye ukuta, ikiwezekana alama kwenye ukuta kama shimo la msumari au kitu kwa hivyo najua kwa hakika ninaweka macho yangu kwenye sehemu ile ile. Haijalishi nijaribu sana kuweka macho yangu papo hapo, hutoka nje ya maoni. Itasonga juu, kulia, kushoto, pande zote, mpaka nitagundua kuwa hata siangalii mahali hapo, lakini kwa upande wake. Inakuwa ya kufadhaisha sana, lakini nilidhani ilikuwa udanganyifu wa macho, na / au harakati ndogo za jicho. Wakati mwingine inaonekana kupumua ndani na nje.

Jambo moja linalohuzunisha ni kwamba ikiwa nitaendelea kuweka macho yangu nyuma mara moja baada ya kutazama, basi inashinda kusudi la kupumzika macho yangu. Labda inakua rahisi ikiwa nitaendelea kujaribu?
PsychicThoughts katika Kuona Kuta Kusonga
[kwa] Raisin
Ndio, ni aina ya kuonekana kama hiyo…
Reallt samahani kwa jibu la marehemu>

~ Sonali
PsychicThoughts katika Kuona Kuta Kusonga
Samahani kwa kuchelewa sana ... Huzuni
Najua imekuwa zaidi ya mwaka mmoja tangu nilipowachapisha. Lakini, nilikuwa na shughuli nyingi shuleni. Na, nashukuru sana msaada wako!

Na, vitu ambavyo umeelezea hapo juu kama, taa ni mkali, nk zinajitokeza kwangu bila mimi kufanya aina yoyote ya juhudi kuelekea kuongeza nguvu yangu au kitu chochote kinachowasaidia kukua.

Ndio, nina ndoto kubwa… Mara moja au mbili kwa mwezi…
Asante kwa msaada!

~ Sonali
damu katika Mtu Amezungukwa na Giza
Muulize binti yako kile anachokiona, anahisi, na anasikia mara nyingi watoto wanajua zaidi kuliko linapokuja ulimwengu wa roho.
kyclie katika Psychic Test Gone Bad / Wierd Mambo Hufanyika
Habari ~!

Kweli mimi binafsi nadhani una uwezo / nguvu lakini unahitaji tu kuzidhibiti :)
Mom62 katika Mtu aliyezungukwa na Giza
Angalia vijiti vya hematite kwenye masikio yako au karibu na masikio yako. Hii itaongeza sauti na kusababisha watu kusikia sauti kutoka kwa vifaa vya elektroniki vinavyozunguka. Ni mbinu inayotumiwa na magenge na wakati mwingine Malaika wa Mlezi. Amani nje.
Greggb katika Najisikia Mgeni Sana
AnneV, inakaribia kunitia hofu kujua kuna mtu ambaye anafikiria karibu sana na jinsi ninavyofanya. Nimekuwa naitwa cynic na pessimist mara nyingi hapo awali. Lakini basi, nauliza, ni nini nzuri kama hii matumaini yote yasiyo ya kweli imefanya kwa ajili yetu?

Uwezo wa wanadamu wa kubadili macho upofu umesababisha maafa baada ya janga. Chukua kesi ya Titanic. Haifai. Kweli, kwa kuwa haiwezi kuzama, hakuna sababu ya kuchukuliwa na mashua za maisha, eh? Kaa tu nyuma na ufurahie safari, ukijua hakuna kitu kibaya kinaweza kutokea…

Nimekuwa nikichapisha katika sehemu nyingi na siwezi kukumbuka yale yote ambayo nimeyasema, na mahali nimesema hivyo, kwa matumaini sijarudia mwenyewe. Lakini ukiangalia Picha kubwa ya Maisha duniani, utaona kwamba kila spishi ziliundwa kwa lengo la kustawi. Spishi zimekuwa zikifaulu katika lengo hilo kwa muda mrefu, kama ilivyo kwa jogoo, mamba, papa, nyoka, nk. Na yote yalikuwa vizuri na mzuri kwa spishi hizo kustawi. Waweze kustawi kwa uwezo wa makazi yao kuzidumisha…

Halafu pamoja palikuja proma fulani ya bipedal na thumbs kupinga. Na kati ya hizo nyani zisizo na nywele, kila 1 katika 100,000, au labda 1 katika 1,000,000, huwa mwenye busara sana na anahesabu jinsi ya kuweka thumbs hizo zinazopingana kutumia njia za kumpa yeye mwenyewe, na papa wengine wote wasio na nywele, a. faida kubwa, na kushinda asili.

Jambo linalofuata unajua kuna bilioni sisi za 7, tukifanya kitu kimoja, zaidi au kidogo, ambacho tumekuwa tukifanya wakati wote: ufugaji. Na sasa katika hali ya kifahari maendeleo yetu makubwa ya kiteknolojia yametugharimu, tunaweza kujenga maendeleo, na kushinda ustaarabu, na kuzunguka yetu wenyewe na mamilioni na kuwauwa… Na uwezekano hauwezi mwisho.

Kufanikiwa kwa kila spishi hadi sasa kumepimwa tu katika uwezo wake wa kuishi, na kustawi. Lakini sasa tuko katika hatua ambayo, pamoja na kuweza kustawi, spishi lazima ziweze kuona Picha kubwa, na kuelewa kusudi la Maisha, na kutambua akili inayofanya kazi katika ulimwengu. Akili hii iliunda Maisha na kuipamba kwa miaka yote; ililiendeleza, katika kutekeleza kusudi maalum.

Kwa pamoja, jamii ya wanadamu inakosa sana uwezo wa kuona Picha kubwa. Kwa asili yake jamii ya wanadamu inataka tu kustawi; inataka kuongeza idadi yake, bila kujali ni lini itaweza kujiendeleza; bila kujali ukweli kwamba rasilimali zinazotegemea (mafuta kuwa ya muhimu sana) zinakamilika haraka.

Tabia hii ya wanadamu, ya kuendelea kuzaliana, na kuendeleza, bila kufikiria juu ya siku za usoni, imewekwa ndani ya genome la wanadamu. Ni asili ya mwanadamu. Hakuna serikali iliyowahi kuunda ambayo imeweza kupigana na hii, na hakuna serikali inayoweza kuunda (na hakuna yeyote kati yetu angependa serikali ya aina hiyo, kwa hivyo hiyo ni jambo zuri). Unaweza kuhojiana na watu unayotaka, lakini bado wataendelea kuzaliana, kwa sababu hiyo ni maumbile yao.

Sidhani kama wanadamu wameibuka hata kidogo. Ikiwa kuna kitu chochote tumekiri, haswa ikiwa utazingatia ujenzi wa piramidi na "Maajabu ya Dunia". Wanaitwa "maajabu" kwa sababu hadi leo, tunapaswa kukaa na "kushangaa" ni teknolojia gani za zamani ambazo baba zetu wa zamani walikuwa nazo, ambazo zinawafanya wengi wetu waonekane wajinga kweli kulinganisha nao.

Hiyo ilisema; Namaanisha, ukweli kwamba asili yetu ya msingi, kuturuhusu kustawi, katika hali fulani ya hatima, sasa inatishia maisha yetu, naamini kuna tumaini. Niliyataja hii katika chapisho lingine, lakini tunaanza kuona watu wamiliki wa "ulimwengu" au "ulimwengu" zaidi. Mfano mzuri ni The Buddha, Yesu, na katika nyakati za kisasa zaidi, Eckhert Tolle. Hii ni watu ambao wana fahamu tofauti kabisa, ambayo ni kulingana na Ubunifu Mkubwa.

Swali, kwa kweli, ni ikiwa aina hizi za hali ya juu za fahamu zitaweza kujianzisha hapa duniani na mwishowe kuondoa uchoyo, ujinga, tumaini lisilowezekana, egotism, nk, kutupatia tumaini la siku zijazo.

Ukweli ndani yangu hautupi tabia mbaya. Ingawa, siamini kuwa Maisha kwenye sayari ya dunia yalikusudiwa kuacha, au kusitishwa kwa maendeleo hapa. Inaweza kuchukua kufanya, na nina hakika mateso mengi, lakini ninaamini kutakuwa na mabadiliko katika jamii ya wanadamu, kwa spishi mpya, ambaye zaidi ya yote, ataishi kulingana na Asili na Ubunifu Mkubwa.

Senti yangu tatu tu ...
Greggb katika Najisikia Mgeni Sana
Auralee, kama wewe siamini kama kweli mimi kutoka sayari tofauti. Ingawa hivi karibuni nilisoma "Kitabu cha Mchanja wa Wanderer" na ililipuliwa na hadithi za watu ambao walijua kabisa wewe na mimi (na wengine ambao tumetoa maoni) tunapitia. Nitaongeza kuwa wengi wa watu hao wana akili sana. Wamejitambua kuwa tofauti sana, na ninaamini wanajiunga na wazo la kuwa na aina ya "roho mgeni" kama watu wengine wanavyojiunga na imani kwa Mungu na miungu mingine- kama njia ya kuijua na kuiweka mambo kwa mtazamo.

Ninaamini kwa nguvu kubwa zaidi, ingawa bado ninajaribu kujua niitaje. Nilizaliwa na kukulia Mkristo na niliacha wazo la Mungu kuwa kiumbe wa kiroho katika sehemu ya mbali sana zamani. Kwa kweli imelazimika kuacha matumizi yangu ya neno "Nzuri"Kabisa kwa sababu ya taswira hasi hujiridhisha kama matokeo ya utoto wangu.

Kulelewa kwangu kuliniumiza sana juu ya wazo la Mungu, dini, nguvu za juu nk kwa muda mrefu. Lakini hapa katika miaka michache iliyopita nimekuwa kiroho sana, na sasa nataka kujua kile watu wengi huiita "Mungu". Nimesoma falsafa ya Mashariki, Mysticism ya Kikristo, Uchawi, nk najisikia kama ninakaribia.

Sio zamani sana nilikuwa na epiphany, na nikawa na ufahamu wa akili dhahiri katika ulimwengu. Kwa muda mrefu nilikuwa mtu mgumu na kukataa kuamini kuwa Uhai katika ulimwengu ni kitu chochote lakini bahati mbaya. Sitaweza kuendelea na jinsi ninajua kuwa kuna kusudi dhahiri kwa haya yote, lakini mimi hufanya. Inanipa tumaini, ambayo ni kitu ambacho nimekuwa nikikosekana katika maisha yangu yote.

Sijui jukumu langu linaweza kuwa nini kwenye Picha Kubwa. Wakati ninapofikiria juu ya mabadiliko ya maisha duniani wakati mwingine mimi hujiona ni chini ya dharau, ukizingatia ni trilioni ngapi, na trilioni za viumbe vimekuwapo na zilichangia maendeleo zaidi ya maisha. Mimi bado kiumbe hai mmoja ...

Kwa kuishi tu sisi sote tunachangia maendeleo zaidi ya maisha, lakini jamii ya wanadamu iko katika nafasi isiyo ya kawaida kwenye ngazi ya mabadiliko. Kwanza, tumefanikiwa sana kama spishi ambayo mafanikio yetu sasa yanatishia kupona kwetu. Pili, washiriki wa spishi zetu wanaitambua hii, na wanahisi kulazimishwa kufanya kitu juu yake. Ingawa, sisi wetu tunalitambua, na tunahisi kulazimishwa kufanya kitu juu yake, ni katika idadi kubwa. Lakini naona uwepo wa kikundi hiki kidogo kama ishara ya, mara nyingine tena, akili dhahiri katika ulimwengu.

Asante kwa jibu lako!
Greggb katika mimi Si wa Hapa
AJR102,

Niligundua mtu alitaja umri kama sababu inayowezekana ya kutengwa unahisi. Ningesema hiyo inawezekana, ingawa ninagundua kitu kingine zaidi kutoka kwa hadithi yako.

Kwanza inasikika kama wewe ni mkomavu sana kwa umri wako, na kuzungukwa na vijana wa kawaida, ninaweza kuelewa jinsi unavyoweza kuhisi sio binadamu, ambapo vijana ni aina ya kikundi chao cha "binadamu". Homoni zao, kutokomaa, na ukweli kwamba akili zao hazijakuzwa kikamilifu (katika kiwango cha mwili) zinaweza kuwafanya waonekane kama wageni kwa mtu mzima zaidi, kama wewe.

Lakini tena, kile unachoelezea kinasikika kama kile ninachopata sasa, zaidi ya mara mbili ya umri wako. Hisia yangu ya kutengwa haikuingia kabisa hadi nilikuwa karibu 25, na imeongezeka sana, na sasa iko juu wakati wote. Mimi ni 40 sasa na sijawahi kuhisi zaidi ya binadamu.

Nadhani ilikuwa kama miaka kumi iliyopita nilianza kutumia neno "mgeni" kuelezea uzoefu wangu. Sikuitumia kwa maana halisi. Ilikuwa tu hisia ya kuwa tofauti kimsingi. Na simaanishi kuhusu matakwa ya msingi, upendeleo, nk Namaanisha, zaidi kwa jinsi ninavyoona ulimwengu.

Nimefanya utafiti mwingi katika maeneo ya saikolojia, falsafa, na uzimu. Ningeweza kuendelea na kuendelea juu ya vitu ambavyo nimejifunza. Lakini mada ya "fahamu" ndio ambayo nimeona ni muhimu zaidi, katika kuelewa hali yangu.

Ningependa kupendekeza kitabu "Cosmic Consciousness" kwako, na mtu mwingine yeyote anayepata kile ambacho umeelezea (na Richard Bucke). Iliandikwa katika 1900 mapema na sasa iko kwenye uwanja wa umma, kwa hivyo unaweza kupata nakala yake ya dijiti bila malipo.

Kitabu kinaelezea ukuaji wa fahamu, kupitia mchakato wa mageuzi, kutoka kwa wanyama hadi kwa wanadamu. Pia kupitia ukuzaji wa akili ya mwanadamu, kutoka kuzaliwa hadi kuwa watu wazima.

Mwanasaikolojia mwingine wa mapema wa 1900s wa Kirusi anayeitwa PD Ouspensky anajadili fahamu, ingawa ni ngumu sana kusoma.

Wazo ni kwamba ufahamu unaweza kutofautiana kwa kiwango kutoka kwa spishi kwenda kwa spishi, na hata miongoni mwa washiriki wa spishi zile zile. The wengi ya wanyama wanachukuliwa kuwa na "fahamu rahisi". Wanadamu labda ni spishi pekee za kuwa na "kujitambua" (tafiti zingine zinaonyesha baadhi ya masomo ya hali ya juu zaidi, kwa kiwango kidogo). Kujitambua kwa maana hii imeelezewa kama ufahamu wa wewe kama chombo cha kujikomboa, kimejitenga na mazingira yetu.

PD Ouspensky anaelezea "kujitambua" sio tu ufahamu wa sisi wenyewe, kama vyombo vya kibinafsi, lakini kama ufahamu wa michakato yetu ya fahamu. Mtu aliye na ufahamu wa kibinafsi, kulingana na PD, angeweza kuona michakato yao ya fahamu, karibu kama mtu tofauti, anayeangalia kutoka nje. PD inaelezea aina hii ya fahamu kuwa ya nadra, na nakubali.

Hiyo ilisema, na nadhani kwamba watu wengi ambao huelezea hisia za kuwa mgeni, au sio binadamu, wana aina hii ya kujitambua. Inawafanya waone ulimwengu tofauti sana na watu wa kawaida, na inawafanya wahisi tofauti zao wenyewe.

Sio tu kwamba watu wengi kama hao wanamiliki aina hii ya kujitambua, lakini nadhani pia wanaanza kukuza "fahamu ya ulimwengu". Ningeelezea hii kama ufahamu wa mwenyewe kama sehemu tu ya picha kubwa. Inabadilisha kabisa jinsi unavyoona ulimwengu.

Kwa muda mfupi niliamini itakuwa hafifu kwangu kufikiria mimi naweza kuwa na aina ya hali ya juu zaidi ya fahamu. Lakini nilipoifikiria zaidi juu yake, ndivyo nilivyogundua zaidi ya kwamba nilikuwa, na ilinisaidia kukubali hii.

Je! Nini umuhimu katika hii? Ninamaanisha, ni nini maana ya kuwa na aina ya hali ya juu ya fahamu? Sijui, ingawa naamini aina hizi za juu za fahamu ni tabia ya mabadiliko na zinaanza kujitokeza, kama njia ya kusaidia maisha kusonga karibu na ukamilifu.

Nadhani aina hizi za ufahamu wa hali ya juu zimekua zikisimamia athari za uchoyo na ubinafsi katika jamii ya wanadamu, ambazo zinatishia kupona kwa jamii ya mwanadamu na spishi zingine nyingi. Nadhani ni vitu nzuri, ingawa zinaonekana kusababisha mateso yao.

Kwa uaminifu, kuna mengi ya kusemwa kwenye mada hii kwamba ningeweza kuandika kitabu juu yake.

Ikiwa wewe, au mtu mwingine yeyote anapendezwa kusikia maoni yangu zaidi juu ya mada ya fahamu na hisia zinazolingana za kutengwa niruhusu, na nitaandika insha na nione ikiwa naweza kuichapisha hapa.

Kwa kweli nimemaliza insha ambapo ninajadili huruma, na jinsi ninavyoiona kuwa sifa ya mabadiliko ilimaanisha kusaidia katika "Jaribio la Kiungu" (kama Ralph Waldo Emerson wito ni).

Wazo la saikolojia ya udanganyifu inaweza kuonekana kuwa ngumu, lakini soma kadi kwa uangalifu na utapata kwamba malalamiko haya mengi ni kweli juu ya utapeli wa nambari za 900, hakika wazo mbaya kabisa ambalo tasnia ya simu imewahi kupata. Kwa maoni ya ndani ya mchezo wa psychic wa 900, hapa ni Lisa.

Tume ya Biashara ya Shirikisho na vikundi vya watumiaji wamekuwa wakijaribu kudhibiti udhibiti wa nambari ya 900 kwa miaka lakini bila mafanikio kidogo, kwa bahati mbaya. Wateja wote watashauriwa kuwasiliana na kampuni yao ya simu na kuwa na uhakika kwamba kuna kizuizi cha 900 kwenye mistari yao yote ya simu.

Hatuna chochote dhidi ya wanasaikolojia lakini watumiaji wanapaswa kuwa waangalifu - hakuna kiwango dhidi ya ambayo mtu anayedai kuwa ni mtaalamu wa akili anaweza kuhukumiwa. Kwa hivyo, mtu yeyote ambaye kwa hiari hupeana pesa kwa mtu anayedai kuwa ni saikolojia anaweza kuwa na hakika ya jambo moja tu: mwanasaikolojia anayetarajiwa sasa ana pesa za mteja.

Hakuna njia ya kusema haya kwa kupendeza lakini wale wanaopeana pesa kwa wanafiki hujitambulisha kuwa fulani, uh, wepesi. Wanasaikolojia wengi wanaodhaniwa wataendelea kusukuma ili tu kuona ni pesa ngapi, usafiri, nyumba na kadhalika wanaweza kupata kabla ya "alama" hatimaye kupata busara. Ikiwa maisha yanakuangusha a