TabasamuLikeTheSun

Kuhusu SmilesLikeTheSun

Psychic smilesLikeTheSun ina uzoefu wa miaka 20-25 kutumia uzoefu wa akili kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic smilesLikeTheSun hivi karibuni imewasaidia washiriki wa 8 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha yale ambayo wengine wamesema juu ya usahihi na unyeti wa smilesLikeTheSun kama psychic ya mtandaoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

Habari. Uzoefu wa Karibu na kifo katika umri wa 3 uliamilishwa uwezo wangu wa akili. NAPENDA kusaidia watu kwa njia yoyote ile ninayoweza. Utanipata nikiwa rafiki sana na rahisi kuzungumza naye. Mimi ni Msomaji wa Tarot wa Master, Clairvoyant na Clairaudient. Ninatumia Kadi za Tarot kusaidia kufafanua habari ninayopokea kutoka kwa Roho. Nimegundua kuwa kutumia Kadi za Tarot kwa kusudi hupa usomaji wa nguvu kulandanisha na sahihi kwa wateja wangu. Mimi ni Mponyaji wa kiroho aliyethibitishwa na Waziri aliyechaguliwa wa Ushirika. Nina Utaalam katika Uungu na Utaalam katika Hypnotherapy. Mimi pia mtaalam katika kusaidia watu kuelewa Paranormal Phenomena. Inanipa furaha kubwa kutumia "Zawadi za Roho" kusaidia watu. Mimi ni mwaminifu kwa zawadi zangu na Guides zangu kwa hivyo sizi uwongo kwa wateja wangu juu ya kile ninaona; Walakini ikiwa ni lazima nikuape habari ngumu nitakuwa na huruma na heshima. Ikiwa hauko tayari kusikia Ukweli tafadhali chagua psychic nyingine.
Kusoma Tarot kunaweza kusaidia ikiwa unahitaji uwazi kuhusu Maisha yako ya Upendo, Pesa, Kazi na zaidi. Ninaamini kuwa sisi ni Wanyama wa Kiroho wenye uzoefu wa kibinadamu. Ninaamini pia kuwa tuko hapa duniani sayari kukua kiroho na kusaidiana. TAFADHALI KUMBUKA: Kwa sababu za KIsheria na Maadili, siwezi kutoa ushauri juu ya Maswala ya kiafya, maswali ya Uzalendo, Uwekezaji au Maswala mengine ya Kisheria. Mimi pia kihalali na kihalali siwezi kutoa Hesabu za Bahati Nasibu. Walakini ninakaribisha maswali yako mengine na ninatarajia kuwa wa huduma ya kiroho kwako. WAZIRI WA Fadhili, Mchungaji Sheila.

2 Maoni

    -
  1. Smileslikethesun ni waaminifu sana. Yeye haingii vitu vya sukari lakini sio mkali au mbaya hata. Anajibu maswali yako haraka na atajaribu kufafanua kadri iwezekanavyo. Anaangalia nia yako bora na ni sahihi sana. Alinipa ushauri mzuri na nitajaribu bora kufuata :) ”… Imeandikwa na Mary

Acha Maoni