Mchawi wa Spirtual

Kuhusu SpirtualHealer

Psychic SpirtualHealer ana miaka ya uzoefu wa 20-25 kwa kutumia uwezo wa psychic kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic SpirtualHealer hivi karibuni imewasaidia washiriki wa 3 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha kile wengine wamesema juu ya usahihi na usikivu wa SpirtualHealer kama saikolojia ya mkondoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

Nilizaliwa na kukulia katika Maissen, mji mdogo ulio kwenye kona ya kusini mashariki ya germany (ambapo Voodoo alizaliwa upya). Nina jina langu kwa Mfalme wa-Mungu "Wedo" (Roho wa Raimbow.)
Familia yangu ndiyo inayoheshimiwa na ya heshima katika dini la voodoo kwa vizazi kadhaa vya makuhani wa voodoo ya juu, na wahani.
Kwa kuwa nilikuwa mdogo, pande zote katika familia yangu nilihisi nguvu iliyohusika kwangu. Nilikuwa mtu aliyebarikiwa (Eyram kwa lugha ya Ewe). Wakati nilikuwa na umri wa miaka miwili (2) niliumwa na nyoka mwenye sumu sana (Bitis Arietans) moja ya nyoka hatari zaidi ulimwenguni ambayo inaweza kumuua mwanadamu ndani ya dakika moja.
Hapa ndio sababu ninajulikana pia kama "Gefährlich" Wedo, "Roho wa Nyoka". Muhimu zaidi ya loa yote, au Iwa. Baada ya hafla hii, niliweza kuona, kuhisi, na kufanya vitu ambavyo sio kuhani mwingine yeyote angeweza. Ustadi huo ulinipa jina la "Mfalme wa Mungu"
Kwa zaidi ya miaka 45, Clairvoyance yangu ya kweli & Tamaduni za Spirtual zimeshangaza ulimwengu. Zawadi yangu, na sifa yangu inajulikana kote ulimwenguni ..
Hata wale makuhani wa Voodoo wenye nguvu, na wanaoheshimika sana wananiita mimi kama Kuhani wa Juu wa Mfalme wa Mungu "Gefährlich" Wedo.
Kwa miaka, nimeunda mtindo wa asili na wa kipekee wa spoti zenye nguvu. Nilichanganya maarifa ya jadi na ya jadi ya Mazoezi ya Clairvoyance. Nimesaidia maelfu ya watu kutatua shida za kila aina, na kufanya matakwa yao yatimie.
Nimewasaidia kupata upendo, kurudisha mapenzi yaliyopotea, kuvunja uhusiano usio wa lazima, kuboresha hali ya urafiki, kuokoa ndoa, kujenga utajiri, kuponya roho na miili, kujikinga na uchawi mweusi, wivu na nguvu mbaya, kuboresha bahati zao, kusaidia watu kupata kazi mpya na kazi, au kufanya maendeleo kwenye kazi hizo ambazo wanazo tayari, kuboresha masomo yao, kupunguza uzito, na mengi zaidi (Angalia Ushuhuda).
Mtandao ndio njia ambayo inaniruhusu kufikia watu zaidi ambao wanahitaji msaada wangu kama wewe.
Tafadhali kwa huruma wale ambao ni wazima tu wanaweza kuja kwangu. Sina jukumu la matumizi mabaya ya Tamaduni Zangu

moja Maoni

    -

Acha Maoni