SUNNY999ANGELS

Kuhusu SUNNY999ANGELS

Psychic SUNNY999ANGELS ina uzoefu wa miaka 15-20 wa kutumia uzoefu wa akili kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic SUNNY999ANGELS hivi karibuni imewasaidia washiriki wa 0 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha yale ambayo wengine wamesema juu ya usahihi na usikivu wa SUNNY999ANGELS kama saikolojia ya mkondoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

Wakati nilikuwa na miaka mitatu, baba yangu alitembea chumbani kwangu na akanipata nikipeta karatasi ya ukuta ukutani. Aliponiuliza kwanini nilikuwa nikifanya hivyo, nikasema "Kwa sababu lazima nifahamu mlango ni wapi watu wametoka!", Na yeye akinichukua kwa mkono alishtuka sana kunipeleka kumuona bibi yangu! Nakumbuka kuona mamia ya roho katika chumba hicho. Nakumbuka wangetembea kama chumba changu kiliingiliana na barabara ya jiji upande mwingine. Wengine wangepita tu kwangu, wengine wangeingiliana nami. Mojawapo ya kukumbukwa zaidi ni yule mtu aliyevalia suti ya kifahari, kila wakati alikuwa akinipitisha, alikuwa akaniinamia akiwa na kofia yake mikononi mwake, akinifanya kucheka! Na hapo tulianza uhusiano wa maisha yote kati ya roho na mimi!
Wakati nilikuwa na miaka mitatu, niliugua na nililazwa hospitalini kwa ugonjwa wa bronchitis na nilikuwa na homa kali sana. Wakati Drs zilikuwa zinanipakia barafu, nilianza kumuuliza mama yangu watoto wangu walikuwa wapi? Nilimwambia kwamba ninaishi kwenye shamba la tumbaku huko South Carolina na kwamba nilikuwa na watoto wa 5, kwamba nyumba yangu ilikuwa ya manjano, jina langu alikuwa Elizabeth na kwamba nilikuwa nikifa. Alishtuka akauliza juu ya nini, nikakaa nikamtazama machoni na nikachana na "Kifua kikuu." Ninaamini kuwa kile kilinitokea usiku huo ilikuwa kumbukumbu ya maisha ya zamani. Pia nimejifunza kuwa tutaweza kuvuta vitu kutoka kwa maisha yetu ya zamani na inaweza kuwa sababu iliyokuwa ikifanya nilipata l wengi

moja Maoni

    -

Acha Maoni