TheMysticCafe

Kuhusu TheMysticCafe

Psychic TheMysticCafe ina uzoefu wa miaka 15-20 kwa kutumia uwezo wa psychic kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic TheMysticCafe hivi karibuni imewasaidia washiriki wa 1 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha kile wengine wamesema juu ya usahihi na usikivu wa TheMysticCafe kama saikolojia ya mtandaoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

……… maisha yako ya mapenzi ni sawa? au unahitaji mwongozo au utabiri wa kile kitakachokuja mwaka huu au mwaka ujao! Mimi ni mwaminifu na mkweli. Nataka KUSAIDIA!

Mimi ni
Hakika- wana uwezo wa kuhisi kupitia hisia na hisia.
Clairsentient- ni neno lingine linalotumika mara kwa mara kwa huruma.
Clairvoyant- (haswa "maono wazi") haswa huelewa kupitia ndoto na maono.
Clairaudients- anahisi vitu katika mfumo wa sauti.
Vituo-kama njia ni nyeti kwa roho, lakini zinaweza kuruhusu roho au kuelekeza ufikiaji wa muda kwa akili zao wenyewe ili kuwezesha mawasiliano ya moja kwa moja.

Mimi ni sahihi sana na ninatumia mwongozo wa Roho
Bodi ya Ouija
Kadi za Oracle
pendulum
Runes
Tarot
Nimefanya kazi katika nyumba nyingi zenye nyumba na mali.
Tutakuambia hii nilikuwa nikipenda na nilitaka kuwa na mtu huyu mbaya sana kwamba nilifanya spoti ya upendo, vizuri nilidhani haikufanya kazi na nilikandamizwa. Wiki mbili zinapita na ghafla tuko kwenye kikosi kamili! Nimeoa sasa kuendelea na miaka ya 2-3. Tunayo watoto wa 3 na bado tunahisi kama wenzi wapya!

Sawa naona roho;

Naweza kusema wakati watu wako wa asili chanya au hasi. Nimejulikana hata kuwaokoa watu kutoka kwa uhusiano ambao huondoa fedha na afya zao.

Hadithi ifuatayo ni KWELI!
Wakati nilikuwa na miaka tisa na nikikaa katika nyumba ambayo ilikuwa na mizimu niliona Orb kubwa nyeupe! Ilikuwa katika barabara ya ukumbi na nilikuwa nimelala kitandani na niliogopa sana nikawaamsha wazazi wangu na hawakuiona kwa sababu ilikuwa imetoweka. Mimi nyumba hiyo hiyo nilikuwa nikipata masanduku kutoka kwa nyumba ya nyuma na takataka zilikuwa zikitetemeka; vizuri nilikimbilia ndani ya nyumba na kumwambia mama yangu, alisema lazima ilikuwa ni tumbaku.

Miaka kadhaa baadaye alikubali kwamba kitu pekee katika takataka hiyo ilikuwa Bodi yake ya Ouija! Bodi hii ya Ouija ilikuwa yake wakati alipokuwa 17, na hadithi nyuma ambayo ingekuogofya hata kufa bado inanitia hofu! Hapa kunaendelea: Wakati mama yangu alikuwa na umri wa miaka 17 yeye na marafiki wa 5 walikuwa wakicheza na bodi ya Ouija. Walikuwa wakiuliza maswali na ghafla roho ikamkuta na kusema kwamba mumewe alikuwa amemwua na kumkata vipande vidogo na kumtupa katika Elysian Park, Ca. Kwa kweli roho iliwashawishi waende huko ili wamuone. Kabla kabla ya kuondoka kumuona waliuliza maswali zaidi.
Mama yangu aliuliza
1. Nitakufa lini?
2. Nitaoa nani?
3. Nina baba wangapi
Bodi ya Ouija ilimjibu na majibu haya:
1. Ilimwambia atakufa katika 2004 (Mama yangu alikufa mnamo Machi 2004)
2. Ilimweleza kuwa angeoa JSP (baba yangu ni JSP)
3. Akamwambia alikuwa na baba za 3 (Alikuwa na halisi, na hatua) kwa hivyo akauliza ni nani 3rd ndio ikaandikwa DEVIL!
Huduma Zangu

Ninatoa usomaji wa kisaikolojia kwako mwenyewe au mpendwa wako. Nina njia nyingi za kusoma. Nina miongozo mingi ya roho ili kukusaidia kupata jibu unalotaka.
Maeneo yangu ni pamoja na;
Kazi
Wapendwa waliodanganywa
Upendo na Mahusiano
Fedha
Maisha ya Zamani
Pets na zaidi…

SIJUI KUJUA UCHAMBUZI, DHAMBI, UALIMU, AU HABARI ZA HARM!

moja Maoni

    -

Acha Maoni