TribalAngel

Kuhusu TribalAngel

Psychic TribalAngel ana uzoefu wa miaka 10-15 kwa kutumia uwezo wa psychic kusaidia wengine na kupata majibu ya maswali yao ya kibinafsi. Psychic TribalAngel hivi karibuni imewasaidia washiriki wa 59 na usomaji wa kisaikolojia na ufunuo wa anga katika Oranum. Ushuhuda hapa chini unaonyesha yale ambayo wengine wamesema juu ya usahihi na usikivu wa TribalAngel kama psychic ya mtandaoni.

Kwa Masomo ya Binafsi tafadhali login kisha uchague "START PRIVATE READING" kutoka ukurasa wangu wa bure wa kuzungumza. Ikiwa wewe si mwanachama, utahitaji kujiandikisha kwa uanachama wa bure kwanza.

Mimi ni uzoefu uzoefu na clairvoyant. Ninauwezo wa kuwasiliana na roho na kupokea majibu maalum. Kazi yangu ni pamoja na ulimwengu wa malaika, na ni msingi wa Upendo. Nimejifunza pia katika sanaa ya saikolojia na ujamaa, na uponyaji wa njia. Nina shauku juu ya kazi yangu, na mimi huelekeza ujumbe mfupi kwa wale wanaouhitaji.

Historia yangu ni maisha ya kusoma na uboreshaji wa kibinafsi. Nilizaliwa na kukulia Zimbabwe, ambapo katika umri mdogo, niligundua upendo wangu kwa sanaa. Maisha yangu yalikuwa moja ambayo yalikuwa karibu na maumbile, kwani nilifurahiya kuwa na wanyama. Nilitumia muda mwingi kutoka nje, najifunza kutoka kwa mama yetu wa ulimwengu. Kwa miaka mingi nimekuwa na walimu wengi ambao wamekuwa wanasaikolojia, waganga, wasanii na washabiki. Nimechukua masomo yangu na nimeendeleza mtindo wangu mwenyewe wa mawasiliano na Roho. Ninaamini katika nguvu ya mawazo mazuri, na kuzingatia yote ambayo ni mazuri katika ulimwengu huu. Hii haimaanishi ingawa ninaishi katika Bubble isiyo ya kweli ya pink… maisha yangu yamekuwa na shida nyingi njiani, pamoja na kushambuliwa vikali, kuonewa, kutengwa na kufadhaika. Nimekuwa pia kupitia talaka, na ninajua changamoto za familia iliyovunjika. Walakini, ninaamini kuwa changamoto hizi zimenipa huruma zaidi na nina uwezo wa kutumia uzoefu wangu kusaidia na kuelewa wale wanaoteseka.

19 Maoni

    -
  1. Ulikuwa unaniambia jinsi bora yangu inavyohisi, lakini jinsi unavyoongea, usemi unaotumia unanifanya nihisi wewe ndiye msichana. Ni vizuri kuongea na wewe. ”… Iliyoandikwa na John

  2. Mawasiliano yako na mbwa wangu yalinisaidia kutatua siri ambayo imekuwa katika akili yangu kwa miezi. Sasa naweza kufanya kitu kurekebisha shida, sikuweza kuifanya bila msaada wako! Asante xx ”… iliyoandikwa na Sarah

  3. Asante Tribalangel, Malaika, Mabwana waliopanda na viongozi wangu kwa kikao cha kufurahi, cha kutia moyo na kituliza, na ujumbe wako wote wa upendo na tumaini! kwa upendo na shukrani ”… iliyoandikwa na Amanda

  4. Asante tena kwa kikao cha kuchora mwongozo wa roho Jumamosi. Ilikuwa raha na umenipa ujumbe mzuri sana na mzuri. Tulikwenda kwenye sherehe ya kuongea siku ya Jumapili na mwishowe niliruhusu mmoja wa viongozi wangu aseme. Maneno machache tu lakini ilikuwa mafanikio mazuri na nadhani kukutana na wewe kumesaidia. "... iliyoandikwa na Monika

  5. Tangu kusoma kwetu kwa mwisho kumekuwa na mabadiliko mazuri sana katika maisha yangu, siwezi kungoja kuona kinachotokea katika miezi ijayo ya 6. Kuongea na wewe kunanifanya nifurahi sana na kupumzika, kujua kuwa nina walezi wa Roho ambao wapo ili kunisaidia na kunishauri. Asante tena. ”… Imeandikwa na Toby

  6. Kabla ya kusoma kwangu na wewe nilihisi nimeshikwa na dharau. Shukrani kwa ujumbe mzuri wa malaika uliopokelewa, sasa nahisi kama naweza kuchukua malipo ya maisha yangu tena na kufanya mabadiliko ambayo ni muhimu. Nitarudi kwa nguvu yako nzuri! penda Evelyn ”... iliyoandikwa na Evelyn

  7. Asante sana kwa jana asubuhi. Nimewahi kushukuru sana uniruhusu niifute ili nielekee kwenye ujumbe muhimu. Ninapenda picha yangu ya Mwongozo wa Roho, sasa inakaa kwenye chumba changu na inanitazama! ”… Imeandikwa na Anne

Acha Maoni