Matibabu ya Kuondoa Makosa ya Psychic

Matibabu ya Kuondoa Makosa ya Psychic

Framu mara kwa mara tunapokea barua pepe kutoka kwa wasomaji wakisema kuwa wamewasiliana na akili. Hii ya akili inawaambia wana aina fulani ya uovu au kuwalaani ambayo inawazuia kuwa na mafanikio katika upendo, pesa na hata afya. Kwa kawaida kufuata tamko hili ni ombi la huduma zao ili kukuondoa chombo hiki au laana na kwa ada kubwa! Usifanye hivyo!

Sisi sote tuna tamaa za kupendeza upendo, kupoteza, kupoteza mara kwa mara na shida za fedha mara kwa mara. Hii inaitwa maisha na kuishi hali ya kibinadamu. Sina shida kwenda kwa akili ya kuheshimiwa na kuwapa kusoma kwa ajili yangu kutoa mwongozo, lakini hali hii ni safari ya uvuvi kutoka kwa haijulikani, na zaidi ya uwezekano wa kutoaminika, "psychic". Hata kama psychic inaweza kuona chombo katika shamba yako ya nishati, hakuna malipo ya huduma ya kuondoa hiyo! Hisia za kisaikolojia zaidi ya akili za kawaida lakini sijui wale wanaoheshimiwa ambao wanasema wanaweza kuondokana na chombo au laana. Hiyo sio kuwa psychic, hiyo ni kuwa mchawi wa wachawi. Ikiwa sisi ni hasi sana kwamba tumevutia kuwa mbaya, basi baadhi ya maswali magumu yanahitajika kuulizwa kwa mara ya kwanza kuhusu jinsi hii ilitokea. Sio kawaida kuwa na nguvu za giza zinatukumbatia kwa undani kwamba athari hii inafanyika katika maisha yetu. Kumbuka, kama huvutia kama. Hii bila shaka ni tofauti na kuwa katika mahali ambako tayari imechukua roho ya giza, kama nyumba ya haunted. Lakini katika hali hiyo, tunaweza tu kujiondoa kutoka mahali.

Matibabu ya Kuondoa Makosa ya PsychicSijui ushahidi wowote mgumu kuwa laana ni halisi. Kwa kawaida wanadamu hujenga taabu zao wenyewe na hawana haja ya pepo na laana kulaumu hali yao. Ikiwa tuko katika fujo, tunapaswa kutumia muda zaidi kuangalia jinsi tulivyopata huko. Zaidi ya bahati mbaya, kwa kawaida ni mipango duni, kupoteza muda, ukosefu wa kujidhibiti au kutokuwa na uwezo wa kufanya mabadiliko wakati mabadiliko yanahitajika. Ingekuwa rahisi kusema ni laana na kisha husababisha, imeinua na maisha ni nzuri. Zaidi ya uwezekano ni wewe ambaye umetengeneza hali hiyo na baada ya kulipa fedha kwa ajili ya kuondolewa kwa laana, utapata kupata bado umekwama na wewe. Ikiwa chochote, laana ni mbinu ya hofu inayotumiwa na mtu mwenye kutoa laana. Ni nani ambaye hakuwa na hisia kidogo ikiwa mwanamke mzee aliye na kidole cha pua na mkali mkali alipiga kelele laana? Lakini hii ni mawazo ya zamani na imani za zamani ambazo zinapaswa kurejeshwa kwenye safu ya vitabu pamoja na moja kuhusu Hansel na Gretel.

Psychics kutoa mwongozo, si tiba. Hakuna tiba halisi nje ya wewe mwenyewe linapokuja maendeleo ya kibinafsi. Hata mtaalamu atakufanya utembee kupitia hatua zako za maisha na kufanya marekebisho ya tabia inahitajika ili kuboresha hali yako. Kazi daima huwekwa juu yetu. Tunapotoa nguvu zetu hatukubali jambo hili na mwisho, tutachukuliwa faida na hakuna bora zaidi.

Ikiwa bado unajisikia wewe ni mhasiriwa wa laana au hasi, kuna nyenzo nyingi mtandaoni (na kwa bure) kuhusu jinsi ya kuondoa hii kwa njia ya mawazo mazuri, kazi nyepesi, kuponya chakras iliyozuiwa au kuharibiwa ambayo inaweza kuwa na imesababisha "ufunguzi" na kadhalika. Kwa maneno mengine, una uwezo wote unahitaji kurekebisha hii mwenyewe.

Acha Maoni